dạy lái xe bằng b2

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi trần thị thảo, 11/3/16.

1. trần thị thảo

trần thị thảo Level 1 Thành viên

chuyên nhân hồ sơ lái xe số tự động b2 giá trọn gói là 5.500.000 mình cam kết là sẽ không phát sinh bất kể 1 chi phí nào khi học.lh 0966912390/ 0968722889

2. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Ủa cho mình hỏi là làm hồ sơ là sao? Nghĩa là ko học ko thi mà có bằng luôn hay sao? Và với mức phí như vậy thì áp dụng cho bằng nào vậy? Bạn cho mình thêm thông tin đi, nói cụ thể hơn chút síu

3. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Nếu bạn nào muốn học lái xe ô tô B2 thì nên cẩn thận nhé bây giờ nhiều chỗ rẻ đến bất ngờ lắm nhưng chất lượng thì không ổn chút nào đâu ạ. Mình có biết trang web Rahavan.vn mọi người có thể tham khảo giá ở đó nhé.

4. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

có thêm thông tin gì về các chính sách cũng như dịch vụ của trung tâm nữa không vậy bạn? Sau khi đăng kí rồi có cam kết là không thu thêm các chi phí phát sinh nữa không vậy bạn? ở turng tâm khi học thực hành thì 1 mình 1 xe hay là phải tập chung với 3 4 người nữa vậy?

5. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Có đảm bảo không vậy bạn? Cho mình xin thêm thông tin chi tiết về địa chỉ của trung tâm bạn được không? Mà không biết trung tâm bạn ở đâu vậy, có ở TH Hồ Chí Minh không?. Mà mình thấy nhiều trung tâm đào tạo lái xe ô tô bằng B2 mà giá thì thấp hơn của bạn, mà chất lượng cũng tốt nữa

6. Trúc Linh

Trúc Linh Level 2 Thành viên

Cảm ơn ạn rất nhiều vì đã chia sẻ cho mình những thông tin bổ ích về khóa học lái xe ô tô bằng B2. Thật ra mình cũng có nhu cầu muốn học lái xe ô tô nhưng mà chưa có xe nên không biết học có nên không. Mình thấy nhiều trung tâm dạy cũng tốt và mình cũng thích muốn đăng ký thử

7. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

cảm ơn bạn rất nhiều về thông tin bạn đã chia sẻ, nhưng trung tâm của bạn nằm ở đâu vậy ạ? 5,500 triệu thôi mà không phát sinh thêm chi phí à. có hợp đồng gì không bnaj. mình cũng đang có ý định học bằng lái xe B2 mà tham khảo thấy nhiều trang có mức phí cao quá không thể học nổi. nếu mức phí của bạn như vậy mà đảm bảo thì mình ghi danh liền

8. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

5tr5 triệu, bạn gì ơi bạn cho có mỗi cái số điện thoại rồi mình biết liên lạc, biết tìm thông tin bạn ở đâu, ít ra bạn cũng phải cho mình biết được bạn ở trung tâm nào rồi thời gian học ra sao, khi nào thi này nọ nữa chứ, mình thấy giá tiền cũng hơi rẻ, tuy rẻ mà cũng mất đến mấy triệu rồi đó bạn. Mình đang tính học mà thông tin bạn đưa ra còn mập mờ quá.

Như Vũ thích bài này.
  9. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Bạn có thể cung cấp thêm thông tin của khóa học không bạn ơi? Hoặc bạn có thể đưa website của trung tâm để mình tự tham khảo thông tin cũng được. Vì mình thấy mức giá vậy khá oke, nhưng không biết thời gian học với chất lượng ra sao, có đảm bảo hay không? Cảm ơn bạn! Thân!

10. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Trung tâm của mình địa chỉ cụ thể là ở đâu vậy nhỉ? Còn về thời gian học có linh động được không hay chỉ học những thời gian cụ thể mà trung tâm đưa ra. Mình đi làm nên khá là bận vào giờ hành chính nên sợ không thể tham gia khóa học được. Chương trình học thì như thế nào vậy ạ? Có thể tư vấn thêm cho mình được không?