Hỏi đáp Giá học bằng lái xe ô tô B2 tại Hà Tây cấp tốc là bao nhiêu

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi Nguyễn sơn, 16/12/15.

1. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

Tình hình là sắp tới mình tính sắm ô tô. Lái thì cũng biết sơ sơ rồi. Giờ muốn tìm trung tâm chủ yếu để học lý thuyết, thực hành thêm tý để cứng tay và quan trọng là kiếm cái bằng.
    Mà mình không muốn mất thời gian học từ đầu nên muốn hỏi có khóa học lái xe ô tô b2 cấp tốc nào ở hà tây không nhỉ?
    Và nếu có thì Giá học bằng lái xe ô tô B2 tại Hà Tây cấp tốc là bao nhiêu?

2. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Bây giờ cũng khá nhiều trung tâm có chương trình dạy học cấp tốc tùy theo nhu cầu của mọi người. Nhưng bạn nào muốn đăng ký học lái xe ô tô cần xem cét kỹ nhá, hiện tại có rất nhiều trung tâm mở ra lừa đảo nên cảnh giác.

3. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Dù cho học cấp tốc thì thời gian tối thiểu vẫn là 3 tháng thôi bạn ơi! Học phí thì vẫn không đổi là 6tr8. Thấy bạn hình như là rất muốn đậu thì phải!? Bạn nên cẩn thận với mấy trung tâm "bao đậu 100%" nhé, coi chừng là bị tiền mất tật oan, nó không bao đậu đâu, chỉ bao thi lại thôi...

4. nhi dom

nhi dom Level 2 Thành viên

hiện nay thì cũng có rất nhiều trung tâm mở các dịch vụ dạy học lấy bằng lái B2 cấp tốc lắm nhưng cũng nên cảnh giác vì cũng có không ít các trung tâm lừa đảo nên phải thận trọng. theo mình th2 có trung tâm học lái xe tại hà Nội được lắm đó bạn thử đi, mình có người nhà học ở đó nên cũng bít chút ít

5. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

bạn ơi làm gì có khóa nào học lái xe ô tô cấp tốc hả bạn, toàn là lừa đảo bạn thôi đó. Mình nói thiệt, nội thời gian chờ thi không đã mất một thời gian dài rồi. Chưa kể thời gian đào tạo nữa, chỗ nào mà quảng cáo cấp tốc giá rẻ thì là lừa gạt bạn thôi, bạn vào học thì sẽ bị cắt xén giờ dạy, có học ra rồi cũng không dám tự tin cầm lái đâu, tiền mất tật mang đó.

6. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

học lái xe cấp tốc sao bạn học hết những kĩ năng được nếu bạn không có tời gian thì nên tranh thủ vẫn tốt hơn, có những khóa học sắp xếp thời gian cho học viên đấy bạn, bạn nên theo những lớp này thay vì lớp cấp tốc, đõ tốn tiền và có thể học đưuọc nhiều

7. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Nếu mà mình nộp hết đầy đủ những giấy tờ hồ sơ được quy định như trên để tham gia khóa học lái xe ô tô B2 tại Hà Nội thì bao lâu mình sẽ bắt đầu vào khóa học ạ? Vì mình đang cần học lấy bằng gấp, và liệu thủ tục cho việc nhận bằng sẽ diễn ra nhanh chóng chứ ạ, có rườm rà hay tốn thời gian không bạn ơi? Thanks!

8. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Giờ ra đường tai nạn xe ô tô xảy ra hàng hà làm mình cũng hơi ớn ớn với tình trạng giao thông hiện nay. Các trung tâm đào tạo không nghĩ đến hậu quả như thế nào khi mà họ đào tạo học lái xe thiếu chất lượng như vậy. Gây cho người tham gia giao thông tâm lý hoang mang vô cùng ý -_-