Tư vấn Giá học lái xe ô tô B2 tại Hà Nội năm 2015 có biến đổi không?

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi suong, 20/8/15.

1. suong

suong Level 3 Thành viên

Trong thời điểm hiện tại thì với nhiều chương trình quảng cáo các khóa học lái xe ô tô B2 rất nhiều công với đưa ra nhiều giá học phí,
    đến nỗi bây giờ học viên không biết được là giá nào mới thật sự hợp lý cho các khóa học lái xe ô tô. Theo mình tìm hiểu tại các trung tâm khóa học
    dạy lái xe ô tô B2 tại Hà Nội thì có những gói khóa học như sau:
    Gói CƠ BẢN:4.900.000 VNĐ dành cho người đã lái xe thành thạo
    Gói CHUẨN:5.500.000 VNĐ dành cho đa số học viên
    Gói NÂNG CAO: 6.350.000 VNĐ dành cho người chưa biết lái xe và muốn nâng cao kỹ năng lái
    Gói Vip: 6.900.000 VNĐ Tiêu chuẩn chất lượng cao
    mọi người tham khảo những gói học như thế này để có thể làm căn cứ định giá để so sánh với những chương trình quảng cáo khuyến mãi giá nha
    để không phải bị "hớ" giá nhé.

2. DinhKha_MOA

DinhKha_MOA Level 3 Thành viên

Không biết gói VIP của các trung tâm thế nào nhở? Tự nhiên phân chia bè phái thế này giống như là phân chia giai cấp quá nhỉ? Có tiền thì làm tiên làm tướng, không tiền đóng giá thấp thì làm thường dân chăng?

3. Cuong

Cuong Level 3 Thành viên

Quan trọng là xe tốt hok bạn ơi
    Thân

4. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

chắc càng lúc sẽ càng rẻ thì thêm nhiều trung tâm ra đời khi mà nhu cầu ngày càng tăng :D mình đoán thế thôi, vì mình thấy ở các tỉnh khá mắc, tùy tình hình phát triển giá cả sẽ giảm

5. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Cảm ơn thông tin chia sẻ của bạn. Theo mình tìm hiểu thì khóa học VIP ở Sài Gòn lên tới 9-10 triệu cơ. Chắc còn tùy vào trung tâm và tỉnh thành khác nhau nữa. Hoặc là tùy thuộc vào chất lượng dịch vụ cung cấp trong các khóa VIP.

6. Bùi Minh Tâm

Bùi Minh Tâm Level 3 Thành viên

Chắc còn tùy vào trung tâm và tỉnh thành khác nhau nữa, giá như bạn đưa ra cũng khá mềm rồi đó :) bạn đừng lo lắng nhiều quá về giá vì nhiều trung tâm giảm giá chất lượng học cũng giảm theo luôn ;)

7. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Mình không biết giá học lái xe như thế nào nhưng mình có biết một trang web uy tín bạn có thể tham khảo Rahavan.vn hehe rất uy tín, mình nghe người thân giới thiệu ak bạn có thể tham khảo.

8. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

qua đến năm 2016 thì học phí mức trung bình đã tăng lên thành 6tr8 rồi bạn nhé. Các dịch vụ kèm theo vẫn là tương đương như cũ. Nếu đóng cao hơn thì tùy từng trung tâm mà bạn sẽ được hưởng những dịch vụ kèm theo rất hấp dẫn. Thông tin đến bạn :3

9. nhi dom

nhi dom Level 2 Thành viên

giá đó thì chuẩn rồi nhưng cần phải tìm hiểu kỹ trong từng gói nó có từng phần gì như gói VIP thì có dịch vụ nào đi kèm. mình nghĩ phải tham khảo những trung tâm khác nữa cho chắc chứ. với xem bên trung tâm đó có cam kết là không thu thêm phí gì trong quá trính học không...

10. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

theo mình nghĩ chắc không biến đổi nhiều đâu bạn, bạn đừng lo lắng quá. Cùng lắm có tăng thì tăng mấy trăm nghìn à. Mà bạn lưu ý mấy cái trung tâm giá rẻ ơi là rẻ nha, rồi bảo thời gian đào tạo ngắn nữa toàn là lừa đảo đó, vào học đi rồi tiền mất tật mang. Học cái này nên nhờ tiền nào của nấy nha bạn, đừng vì rẻ hơn mấy triệu mà lãnh hậu quả, giá trên hợp lý rồi, chúc bạn học thành công.

11. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

giá đó là bạn đã tham khảo nhiều nơi hay sao bạn. hình như mình thấy có nhiều trang còn có mức giá thấp hơn đấy bạn. mình tham khảo trên trnag rahavan thấy giá hợp lí hơn đấy bạn. nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn đãcung cấp thông tin hữu ích này cho bọn mình

12. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Bạn có thể gợi ý cho mình một vài trung tâm dạy học lái xe ô tô B2 chất lượng được không ạ? Mình tìm hiểu trên mạng nhưng vẫn chưa đủ yên tâm cho lắm vì dạo gần đây trung tâm ma mọc lên rất nhiều nên khó mà có thế biết được đâu thật đâu giả ý. Cám ơn bạn

13. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Khóa học lái xe ô tô B2 tại Hà Nội này ngoài những thông tin trên thì bạn có thể cho mình biết thêm về chương trình học lý thuyết với thực hành không bạn ơi. Mình đang kiếm chỗ học lái xe ô tô B2 tại Hà Nội nhưng bây giờ nhiều trung tâm quá, muốn loạn hết cả lên, nên mình hoang mang quá :(