học lái xe b2 tại đồng nai

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi nguyen hoan kiem, 25/11/15.

1. nguyen hoan kiem

nguyen hoan kiem Level 1 Thành viên

học lái xe b2 tại đồng nai.
    Thời gian đào tạo lái xe hạng B2 = 03 tháng; hạng C = 5 tháng => Thi có bằng.

- Đảm bảo học viên đăng ký học là " THI ĐẬU " => Nếu học viên sợ thi rớt: trung tâm BAO THI LẠI toàn phần từ A -> Z cho từng học viên có bằng sớm nhất.

- Học phí học lái xe ô tô => Bao trọn gói đến lúc ra bằng; cam kết không phát sinh khi đào tạo.

" Đặc biệt ": Tổng học phí khóa học được chia nhỏ làm 2 - 3 lần đóng.

- Học thực hành: có xe đưa đón học viên học lái xe tại nhà hoặc các điểm gần nhà học viên.
    xem thêm
    học lái xe b2 tại thành phố hồ chí minh
    học lái xe b2 tại bình thuận
    học lái xe b2 tại ninh thuận

Chỉnh sửa cuối: 25/11/15
  2. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

Cho mình hỏi học vậy rồi giá cả trọn gói là bao nhiêu? đăng ký nhóm 3 người thì có mức giá ưu đãi không, mình thấy nhiều trung tâm có ưu đãi giá mà không biết chỗ mình thì sao

3. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Khóa học của trung tâm nào ở đâu mà hấp dẫn dữ vậy bạn. Rất lo lắng việc thi cử. Lỡ tốn tiền học cả đống, mất thời gian công sức mà rớt 1 cái là thôi xong lun. Bạn cung cấp thêm thông tin đi :))

4. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Giá học lái xe b2 tại đồng nai thông thường từ 6-9 triệu nhé mọi người. Mọi người có thể vào các trang web trung lập như rahavan.vn để xem thông tin đánh giá về các trung tâm học lái xe ô tô nhé mọi người. Chúc mọi người thành công

5. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

không biết các trung tâm ở đồng nai có trung tâm nào gần khu công công nghiệp không? khong biết đi xe ô tô ma xe máy thi nắng nóng, không muốn phải đi học mà cực như v đâu, ai biết thì chỉ e với

6. Vân

Vân Level 2 Thành viên

hồ sơ cần mang đến khi đăng kí học là gì vậy bạn ? bạn có thể tư vấn cụ tể để mình chuẩn bị đầy đủ không ? Với lại có yêu cầu gì về điều kiện khi học học không ? Như tuổi tác hay sức khỏe gì chẳng hạn

7. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

cho mình hỏi học phí khóa học lái xe B2 ở Phú Yên hiện tại là bao nhiêu? có phát sinh chi phí khác trog khóa học không? thời gian thực hành lái xe là bao nhiều? mình muốn tìm hiểu thêm thông tin thì vô đâu vậy?
    cảm on nhìu

8. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn , cho mình hỏi là sau khi thi thì có bằng lái xe trong bao lâu ạ? Và chi phí cho một khóa học lái xe ô tô B2 là bao nhiêu ạ. Mong bạn tra lời giúp. Mình cảm ơn rất nhiều.

9. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

cảm ơn ad đã có những chia sẻ rất hữu ích cho những người mới tập lái xe như mình, vì là con gái nên mình cũng không rành mấy vụ này lắm, nên gặp tai nạn lúc tập là chuyện bình thương, nhờ những chia sẻ của bạn mà mình có thể cẩn thận hơn

10. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Các bạn ở Đồng Nai có nhu cầu học bằng lái xe ô tô có thể truy cập rahavan.vn để biết thêm thông tin chi tiết về các khóa học ở những trung tâm uy tín, chuyên nghiệp nhé. Theo mình được biết thì một khóa học bằng lái xe ô tô B2 chỉ trong khoảng thời gian 3 đến 4 tháng

11. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Cho mình bảng giá cụ thể được không?
    Với lại có phải đóng phí gì thêm trong quá trình học không ạ?

12. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

trung tâm cho mình hỏi đối với việc mình lựa chọ hính thức là đưa đón tận nhà thì mức học phí cụ thể là bao nhiêu có chênh lệch quá cao so với mức bình thương không ạ. cám ơn trung tâm

13. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

Khóa học của trung tâm nào ở đâu mà hấp dẫn dữ vậy bạn. Rất lo lắng việc thi cử. Lỡ tốn tiền học cả đống, mất thời gian công sức mà rớt 1 cái là thôi xong lun. Bạn cung cấp thêm thông tin đi nhe

14. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Cho mình hỏi, thật ra thì học phí cụ thể là bao nhiêu vậy ad? Nếu mình muốn đăng ký thì cần những thủ tục nào và có cần phải trực tiếp đến trung tâm đóng phí không hay chỉ cần chuyển khoản qua tài khoản ngân hàng là được?

15. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

thời gian học như vậy có vẻ ổn đấy. Mình xem ở tất cả trung tâm khắp các tỉnh thành đều có thời gian học trung bình như thế này. Còn những vấn đề khác sao bạn? Ví dụ như bảng giá cụ thể cũng như dịch vụ liên quan, chi phí liên quan thì sao?

16. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Nếu học viên sợ thi rớt: trung tâm BAO THI LẠI toàn phần từ A -> Z cho từng học viên có bằng sớm nhất. => bao thi lại là không đóng thêm bất cứ khoản phí nào đúng ko????

17. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

Giá mỗi nơi chênh lệch là bình thường mà bạn. Vì giá cả của các trung tâm còn tùy thuộc vào cơ sở vật chất, phương pháp giảng dạy, chất lượng chương trình học, chính sách khuyến mãi của từng trung tâm nữa

18. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Chi phí học cũng tạm được không mắc lắm, thích mỗi là được đóng tiền 2-3 đợt cơ đang túng mà đọc được cái này chảy cả nước mắt, :> làm taxi khổ vậy sao ai cho em cái nhận xét với :<. Chắc học ở đây quá giá cũng ổn, chủ yếu là thực hành là được rồi :)

19. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Khóa học của trung tâm nào mà hấp dẫn quá v. Bao thi lại r lại được đưa đón tận nhà nữa. K biết thông tin có đúng k đây, có ai học r cho góp ý nhé!! Cảm ơn mn nhiều lắm lun :)

20. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Có trung tâm nào dạy lý thuyết tại nhà, thực hành nhiều giờ không ạ?Mình đang rất muốn học lái xe ô tô. Các bạn biết trung tâm nào tốt thì chỉ cho mình biết với nhé. Cám ơn mọi người nhiều nhé