hoc lái xe b2 tại ninh thuận

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi nguyen hoan kiem, 25/11/15.

1. nguyen hoan kiem

nguyen hoan kiem Level 1 Thành viên

hoc lái xe b2 tại ninh thuận.
    Bạn đang sinh sống và làm việc tại tỉnh Ninh Thuận? Bạn luôn mong muốn sở hữu cho mình một tấm bằng lái xe ô tô tại địa phương nơi mình đang ở? Bạn băn khoăn không biết đâu là địa chỉ đào tạo lái xe ô tô uy tín, chất lượng với mức giá học lái xe ô tô tại Ninh Thuận hấp dẫn, tiết kiệm nhất?

Đừng lo lắng, hãy để chúng tôi – một trong những trung tâm tư vấn địa điểm và giá học lái xe ô tô trên cả nước nói chung và tại tỉnh Ninh Thuận nói riêng sẽ giúp bạn xóa tan đi nỗi lo đó bằng những thông tin hữu ích dưới đây.
    xem them
    học lái xe b2 tại thành phố hồ chí minh
    học lái xe b2 tại vũng tàu
    học lái xe b2 tại đồng nai

Chỉnh sửa cuối: 25/11/15
  2. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

Khóa b2 tại Ninh Thuận đó là nằm ở khu nào ạ, em ở mé rìa rìa của Ninh Thuận thôi, không biết di chuyển có xa quá không? à, mà nếu mình muốn được giảng viên kèm trực tiếp cho mau tiến bộ thì phí có tăng không?

3. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

4. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Ninh Thuận thì các bạn có thể học lái xe ô tô nhiều trung tâm lắm. Tuy nhiên bên cạnh đó, các bạn vẫn có thể vào các trang như rahavan.vn để xem thông tin bình luận đánh giá trung lập giữa các trung tâm nhé. Chúc mọi người thành công

5. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

ôi đung là thông tin mìa mình tim mấy tháng nay, không tìm đâu ra trung tam ở quê mình, lên mạng tìm toàn thấy các trung tâm ở những tỉnh thành phát triển thôi, cư như mình bị kì thị í ạ

6. Vân

Vân Level 2 Thành viên

trung tâm tên gì bạn ? Trung tâm ở Ninh thuận mà cụ thể là ở đâu ? bạn cung cấp thông tin mơ hồ quá, mình còn nhiều thắc mắc lắm. Nhớ cập nhật thông tin đầy đủ hơn để mình với mọi người tiện theo dõi nha

7. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

cho mình hỏi học phí khóa học lái xe B2 là bao nhiêu? có lớp học cấp tốc ko bạn? mình đang cần lấy bằng cấp để đi định cư nên rất cân học nhanh lấy bằng nhanh.
    trung tâm có giảm giá nếu đăng kí nhiều người không?
    cảm on nhìu

8. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn, nếu không đậu thì có hoàn lại học phí không ạ. Thi lần 2 có bảo đảm đậu không ạ? Chí phí học lái xe ở Đồng Nai là bao nhiêu ạ? Em cảm ơn. Mong bạn trả lời giúp mình.

9. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

thương thì học bằng lái xe kéo dài khoảng 3 tháng ak bạn, bạn có thể vừa đi làm vừa đi học, bạn nên tìm hiểu thêm thông tin của các trung tâm ,c ó thể có trung tâm đào tạo ngắn hạn chỉ trong 1 tháng để tiết kiệm thời gian

10. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Theo mình được biết thì một khóa học bằng lái xe ô tô B2 khoảng 3 đến 4 tháng với chi phí từ 5 đến 9 triệu đồng tùy vào trung tâm. Các bạn có thể truy cập rahavan.vn để tìm hiểu thông tin chi tiết các khóa học bằng lái xe ô tô ở những trung tâm uy tín, chất lượng tại Ninh Thuận nhé!

11. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

theo mình biết thì một khóa học lái xe ô tô b2 thường thì có mức phí khoảng dưới 6 triệu, tùy theo trung tâm ,nhiều trung tâm mới mở hoặc áp dụng chương trình khuyến mãi thì học phí có thể rẻ hơn, bạn có thể tham khảo trên trang rahavan.vn nhé

12. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

trung tâm cho mình hỏi học phí tại ninh thuận là bao nhiêu cho một khóa học và có những ưu đãi gì về hộc phí không ạ . cám ơn trung tâm nhiều

13. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Cho mình hỏi là mức giá cả cụ thể thế nào và nếu như sau khi học xong và thi sát hạch nếu học viên muốn mua xe thì trung tâm có hỗ trợ tư vấn mua xe hay không? Mình muốn được tư vấn vì vẫn chưa biết gì mà thị trường hiện có rất nhiều loại xe.

14. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

trung tâm lái xe ở Ninh Thuận được đặt ở đâu vậy? Cho mình xin địa chỉ cụ thể đi bạn ơi? Với các bạn đã học rồi thì cho mình xin ý kiến về giá, chất lượng, giảng viên nha :) Cám ơn các bạn nhiều :) Có bằng lái xe rồi tha hồ đi du lịch :3

15. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

đâu là địa chỉ đào tạo lái xe ô tô uy tín, chất lượng với mức giá học lái xe ô tô tại Ninh Thuận hấp dẫn, tiết kiệm nhất vậy các bạn. Trung tâm này có uy tín không, ít thấy thông tin gì quá đi

16. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

Tình trạng là có nhiều trung tâm dạy học kém chất lượng lắm, bạn nên lựa chọn kỹ trước khi đăng ký nha, bạn có thể lên rahavan.vn để xem xem, mình thấy trên đó có nhiều trung tâm tốt lắm đó, bạn lên kiếm thử có Ninh Thuận không

17. Kiet Nguyen

Kiet Nguyen Level 1 Thành viên

giá khóa học là bao nhiêu, trung tâm có tạo điều kiện khi đưa xe riêng vào để tập dợt không? bởi vì em rất nhát tay nên muốn tập nhiều hơn. Nếu như phải thuê giám sát viên ngoài giờ thì mức giá 1 giờ là bao nhiêu, và mình có được chọn theo ý mình không?

18. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Tư vấn rất đầy đủ hữu ích nhiều bạn cho mình nhiều ý kiến lắm nhưng chưa thấy giá chốt cái giá tiền cả, bối rối quá đi đâu cũng mắc lắm mà chất lượng chịu luôn ai có kinh nghiệm cho em với, em muốn lái xe phượt nhẹ cái coco beach lắm, năm sau đi rồi mà kế hoạch chưa vào đâu cả, cảm ơn ạ

19. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình ở TPHCM và đang là sinh viên nhưng muốn học lái xe bằng B2. Các bạn có biết trung tâm dạy học lái xe nào chất lượng, giá cả hợp lý k chỉ cho mình với nhé!! cho feedback thêm càng tốt nha. ;)

20. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Giờ nhiều trung tâm dụ dỗ học viên nhiều lắm. Các bạn đừng ham rẻ mà đăng ký học nha. Chất lượng không tới đâu mà đã vậy khi lái xe bạn không thành thạo rất dễ gây tại nạn gây nguy hiểm cho bản thân và người khác