Hỏi đáp Học lái xe ô tô b2 ở Hải Phòng, nơi nào tốt nhất !

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi votinhkiemkhach, 24/9/15.

1. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Chào bác,
    Hiện tại tôi có nhu cầu học lái xe ô tô b2 , Bác nào có thông tin về mức giá, địa điểm học tốt thì chia sẻ cho cộng đồng nhé Bác.
    Ở tỉnh Hải Phòng mình nhìn qua nhiều trung tâm đào tạo học lái xe ? mà trung tâm nào tốt ( chất lượng, giá cả) thì mong các bác chỉ giáo giúp cho.
    Tôi lược qua một vòng trên mạng, thấy nhiều vụ lừa bịp NGUY HIỂM quá. Thông qua cộng đồng mong có một đáp án chính xác
    Mong nhận các ý kiến từ anh em
    Tham khảo các khóa học lái xe ô tô B2 tại Hà Nộivà trên các tỉnh thành cả nước.

Lê Thị Hải Triều thích bài này.
  2. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Mình nghĩ bạn nên tham khảo trang thông tin về các khóa học lái xe ô tô b2 Rahavan.vn, trang này là một trang độc lập, khách quan nên bạn cứ yên tâm về độ chính xác của thông tin học phí, thời gian...

3. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Mình cũng đang tìm chỗ học lái xe ô tô B2 ở Hải phòng đây. do nhiều trung tâm mọc lên quá nên không biết phải chọn trung tâm nào uy tín chất lượng mà giá cả lại phù hợp nữa. Mình rất mong nhận được nhiều ý kiến của các bạn để mình tham khảo và đua ra sự lựa chọn tốt nhất

4. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Đúng rồi đó, các trung tâm dạy lái xe lừa bịp rất nhiều, bạn nên né né các trung tâm giá rẻ ra vì ko có cái giá rẻ nào mà chất lượng cho nổi, trong thời gian học phát sinh tùm lum có khi còn hơn cả lúc đóng tiền học phí chỗ chất lượng khác nữa đó

5. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Chào bạn rất vui khi có thể giúp được bạn,mình cũng đã từng như bạn vào khoảng thời gian trước và mình đã được giới thiệu và biết đến Rahavan.vn và tìm kiếm thông tin trên đó và đã thi đậu B2.chúc bạn tìm được trung tâm thật hài lòng nha

6. nhi dom

nhi dom Level 2 Thành viên

mình học lái xe ô tô B2 tại Hà Nội rồi nè mọi người. theo như mình đánh giá chất lượng của trung tâm thì khỏi phải chê, giáo viên chỉ dạy tận tình, phương tiện dùng trong quá trình thực hành lái xe thì khỏi phải chê, toàn là xe mới với máy móc công nghệ hiện đại. mình đã lấy được bằng và rất thích trung tâm này.

7. nhi dom

nhi dom Level 2 Thành viên

anh trai mình đang có nhu cầu rất gấp học lái xe ô tô B2 vì tính chất công việc bắt buộc. mình không biết phải chọn trung tâm nào cho anh mình học với chất lượng tốt, đội ngũ giảng viên có kinh nghei65m cũng như dịch trong quá trình học đạt chất lượng nhỉ. mọi người có ai biết xin giới thiệu giúp mình ạ. xin cám ơn.

8. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

mình nghĩ bạn nên ra Hà Nội học đi, Hà Nội với Hải Phòng cùng gần mà phải không. Chứ mình nghe nói học lái xe ô tô B2 ở những tỉnh nhỏ thì không chất lượng cho lắm, học phí thì khá cao nữa bạn xem xét thử xem sao. Mình cũng đang định đi đăng ký học lái xe ô tô b2 mà mình ở Hà Nội, nếu bạn có ra Hà Nội thì tụi mình học chung, chúc bạn tìm được chỗ đăng ký học lái xe ô tô b2 ưng ý.

9. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Giờ cái gì quảng cáo cũng “lừa tình” hết. Học lái xe ô tô B2 cũng thế, khi thấy họ quảng cáo thì bạn chớ vội tin. Cần phải tìm hiểu kĩ để có thể đưa ra lựa chọn nơi học lái xe ô tô B2 tốt nhất. Tốt nhất là xem bản hợp đồng trung tâm cam kết với học viên và hỏi phản hồi từ những học viên cũ cho an tâm chứ chẳng thể tin những lời nói suông nữa. Nói thì dễ mà làm thì khó mà.

10. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

hiện nay có rất nhiều trung tâm với các mức giá khác nhau bnaj có thể tham khảo rất nhiều trên mạng đặc biệtk bạn có thể tham khảo trang web rahavn. ở đó có rất nhiều khóa học rất chất lượng phù hợp với các bạn ở hải phòng như bạn. chúc bạn học tốt