Học lái xe ô tô bằng B2 ở Quận Tây Hồ

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi votinhkiemkhach, 25/9/15.

1. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Tôi đang tìm một chỗ học lái xe tốt ở quanh quận Tây Hồ
    Có ai biết chỗ nào học lái xe ô tô B2 Hà Nội chất lượng tốt ở khu vực Quận Tây Hồ không?
    Thời gian học 1 khóa là bao lâu?
    Giá cả dao động như thế nào? ngoài học phí có phải chi thêm khoản nào không?
    Thầy dạy có tâm không? xe cũ hay mới?
    Cám ơn!!
    Nếu có chỗ học lái xe B2 ở Hải Dương và học lái xe B2 ở Sóc Sơn mà tốt thì cho tôi thông tin nhé

Chỉnh sửa cuối: 25/9/15
    Lê Thị Hải Triều thích bài này.
  2. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Bạn có thể tham khảo trang thông tin Rahavan.vn để biết được nhiều thông tin các khóa học lái xe ô tô chất lượng rồi sau đó hãy lựa chọn một khóa học tốt nhất cho mình. Mình thấy ở Hải Dương cũng nhiều trung tâm uy tín lắm

3. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô bằng B2 ở quận tây hồ thì có nhiều nơi lắm bạn, có nơi uy tín chất lượng thì học phí hơi cao không biết là có đáp ứng được nhu cầu của bạn không còn có nơi thì học phí khá ok nhưng uy tín chất lượng thì chưa hẵn là tốt nhất. Mình khuyên bạn nên lựa chọn trung tâm uy tín chất lượng mà giá hơi cao vì tiền nào của nấy bạn ơi

4. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Giá thường dao động từ 8tr tới 9tr, thời gian học tầm 3 tháng tùy vào ngày học giờ học của bạn, nhiều bạn bận đi làm chỉ học dc cuối tuần thì sẽ kéo dài tg thêm chút síu, xe cũ mới bạn nên vào trung tâm qua sát trc cho chắc ăn

5. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Nếu học B2 thì khoảng thời gian bình thưởng là khoảng 3 tháng nha còn nếu muốn học gấp rút thì mình có thể tham gia vào khoá đào tạo bên trung tâm Rahavan.vn ở đó có rất nhiều trung tâm trên khắp cả nước và rất uy tín và chất lượng,chúc bạn thành công

6. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

bạn ơi mình không có ở Tây Hồ nhưng mình chia sẽ với bạn kinh nghiệm nè, mình đã từng đi học lái xe ô tô, theo mình biết thì bạn không nên chọn nơi có giá quá rẻ là ok ạ, người ta nói tiền nào của nấy mà. Bạn tìm nơi nào có giá tương đối một tí là học được, chất lượng thì sẽ hơn hẳn ở những chỗ giá rẻ rồi bạn có thể yên tâm. Chúc bạn có được nơi học tốt.

7. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Mình cũng đang muốn tìm một trung tâm dạy lái xe ô tô B2 ở Tây Hồ tại Hà Nội nhưng không biết trung tâm nào đủ uy tín giữa bạt ngàn các trung tâm kia. Còn về thời gian học mình nghĩ học lâu thì mình có thể tự tin lái xe hơn chứ giờ thấy học lái xe ra xong không tự tin với khả năng lái xe của mình thì cũng hơi ớn ^_^

8. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

chỗ học lái xe tốt ở quanh quận Tây Hồ có rất nhiều thro như mình tham khảo trên mạng, bán có thể tham khảo như trên trang rahavan, à, học phí ở những trung tâm như thế này cũng rất hợp lí vừa túi tiền. chúc bạn sớm tìm cho mình được trung tâm học tốt