hoc lai xe nang hang

Học lái xe ô tô ở Bình Chánh

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại TPHCM' bắt đầu bởi Nga, 25/8/15.

1. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Dạ chào mấy anh chị em ạ
    Em đang định học lái xe ô tô B2, mà cả tới cái trung tâm đào tạo lái xe nó ra sao em còn chưa thấy mặt mũi.
    Là dân sài gòn chính hiệu luôn , mà kiếm trung tâm thì mù tịt còn hơn ở nước ngoài mới về nữa :D
    Lên mạng search thì một đống mà chả biết cái nào thật giả
    Anh chị nào ở Bình Chánh có học rồi chỉ giúp em trung tâm với, giá rẻ chút nha, em hông có điều kiện khá cho lắm.

2. DinhKha_MOA

DinhKha_MOA Level 3 Thành viên

Vào gò vấp trung tâm nguyễn oanh đi bạn.. Uy tín giáo viên mình thi cảm thấy củng khá dễ chịu.
    Chúc bạn thành công.

Tony Tèo thích bài này.
  3. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

mình nghe nói học lái xe ô tô ở quận 1 tốt lắm vậy không biết còn học lái xe ở bình chánh thế nào nhỉ, có tốt không , giáo viên ở đó có nhiệt tình hay không , mình đang muốn học nên đang tham khảo một số ý kiến , bạn nào có thông tin nào thì cho mình xin nha

4. tranchuan

tranchuan Level 1 Thành viên

bạn nào biết trung tâm học lái xe ô tô ở Bình Chánh chất lượng thì giới thiệu giúp mình với, mình có thằng em đang có nhu cầu học nên cần biết một số thông tin từ những người đi trước, tks

5. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

bạn có thể tìm thông tin các quận lân cận nữa , mình để ý quận 7 cũng có nhiều trung tâm. Mình nhớ mang máng vậy bạn có thể lên các trang tư vấn học lái xe để tham khảo thêm

6. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

bạn có thể lên diễn đàn giahoclaixe.net để tìm hiểu thêm chi tiết nha bạn. Mà mình nhớ mấy quận lân cận như Q6,Q7 cũng có nữa đó nha bạn. Bạn tìm hiểu thử xem sao. Chúc may mắn há^^

7. Trí Nguyễn

Trí Nguyễn Level 2 Thành viên

Bình Chánh thì mình không rất nhưng mình rất ưng ý với một trung tâm đào tạo lái xe ô tô tại quận 7. Bạn có thể tham khảo chi tiết tại đậy nhé https://hoclaixeototaiquan7.wordpress.com/. Chúc bạn tìm được chỗ phù hợp với mình

8. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Học lái xe ô tô ở Bình Chánh thì mình cũng không rành nữa. Bạn nên tìm hiểu thông tin trên mạng rồi sau đó đến trực tiếp trung tâm đào tạo để xác nhận lại thông tin gới thiệu xem có đúng không rồi hẳn quyết định đăng ký học.

9. Bùi Minh Tâm

Bùi Minh Tâm Level 3 Thành viên

bạn có thể tham khảo website này http://hoclaixegiare.com/hoc-lai-xe-o-to-tai-huyen-binh-chanh mình thấy cũng được lắm, không thì bạn có thể hỏi người thân, những người có kinh nghiệm học lái xe á, mấy anh tài xế cũng được :3 người ta chia sẻ cho.

10. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Mình chỉ biết Trung tâm dạy học lái xe huyện Bình Chánh trực thuộc Sở lao động thương binh xã hội, nhưng chỉ biết qua thông tin qua mạng Internet nhưng chưa đi thực tế nên cũng không biết chất lượng khóa học như thế nào. Bạn nên đến trực tiếp trung vấn để được tư vấn kỹ hơn nhé!

11. vanle

vanle Level 2 Thành viên

điều này mình cũng không chắc nhưng mà thấy giờ nhiều trung tâm quá, quảng cáo quá trời mà mình không biết được chất lượng làm sao,
    mong mọi người chỉ cho vài nơi uy tín với

12. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

gọi đến trung tâm tư vấn đó bạn, họ sẽ giới thiệu cho bạn trung tâm cụ thể , uy tín chất lượng họ liên kết, tư vấn cả học phí , giá cả thủ tục các thứ luôn , phù hợp với mỗi nhu cầu sẽ có chi phí khác nhau nhé

13. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Bình Chánh có một chỗ đó bạn. mà mình quên tên rồi. học lái xe ô tô B2 thì không nên tìm chỗ quá rẻ ( khoảng 3 hay 4 triệu ) hoặc quá đắt ( khoảng hơn 12 triệu ).
    với lai đi xa chút để học được chỗ uy tín cũng được mà bạn, chúc bạn học tốt

14. Nguyen Trang

Nguyen Trang Level 3 Thành viên

Mình cũng đang tìm một trung tâm học lái xe ô tô tại Bình Thạnh nhưng chưa tìm ra trung tâm nào tin tưởng để học, có ai biết trung tâm nào không chỉ giúp mình với, mình cảm ơn.

15. nguyễnngocmoa

nguyễnngocmoa Level 2 Thành viên

Cách tốt nhất là nhà có xe tập nhiều rồi hãy thi lấy bằng. Mình thấy nhiều người bỏ tiền ra học nữa vời, gặp thầy không nhiệt tình. Ra đường chỉ tổ mất tiền liên tục với mấy anh áo vàng, hoặc vô trỏng ngồi sớm.