Học lái xe ô tô tại An Giang

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Nga, 24/8/15.

1. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Cho mình hỏi ở An Giang có trung tâm đào tạo lái xe ô tô chất lượng không?
    Giá cả khoảng bao nhiêu?
    Mình là dân ở tp HCM, nhưng do phải chuyển công tác dài hạn xuống An Giang 6 tháng, lại đang có nhu cầu học lái xe ô tô gấp
    Khổ là mới chuyển xuống, lạ nước lạ cái lại hông quen biết ai, lại chưa quen đường đi nữa.
    Anh chị em nào rành địa bàn này chỉ giúp mình với.

2. DinhKha_MOA

DinhKha_MOA Level 3 Thành viên

bác nào ở an giang miền sông nước giúp bạn ấy đê. Mình củng đang muốn đi du lịch an giang này..
    Ai vào chia sẽ thông tin xí đi. Thay mặt thớt cám ơn ạ.

3. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Mình thấy ở đâu cũng có trung tâm đào tạo lái xe ô tô hết đó, chỉ là bạn cần phải tìm hiểu kỹ càng các thông tin về chương trình đào tạo cũng như học phí cho chắc chứ không khéo lại mất tiền vô ích.

4. Thanh Hiền Trần

Thanh Hiền Trần Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô tại An Giang??? Tiện thể cho mình hỏi. Học phí đã bao gồm phí thi và phí lấy bằng chưa ạ>? Sau khi thi khoảng bao lâu thì sẽ có bằng vậy ? Trung tâm có hỗ trợ gì sau khi kết thúc khóa học không? Mong thông tin từ các bạn.

5. Tiểu Bảo Bối

Tiểu Bảo Bối Level 1 Thành viên

Bạn nào ở An Giang thì tư vấn giúp bạn ấy xem HỌC LÁI XE Ô TÔ TẠI AN GIANG ở đâu thì tốt nhất . Bạn chủ post nói rõ chỗ bạn ở thuộc huyện nào thì sẽ dễ chỉ hơn chứ nói An Giang không thì biết đương nào mà chỉ bạn được.

6. Trang

Trang Level 2 Thành viên

Học phí chắc khoảng 6-10tr à bạn, chủ yếu là tìm được trung tâm nào vừa uy tín vừa chất lượng, không lại tiền mất tật mang, bạn cũng có thể chọn theo khoá học cho người chưa biết lái hoặc đã biết lái sơ sơ á

7. giapvvmoa

giapvvmoa Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô tại An Giang????? Nghe nói chất lượng đào tạo cũng rất tốt. Học phí thì ko biết sao. Cũng muốn biết học phí nó như thế nào???
    Bạn nào biết chia sẻ với.

8. taichinh79

taichinh79 Level 1 Thành viên

học lái xehres nào như t

9. Mai Phúc

Mai Phúc Level 1 Thành viên

Mình thấy nhiều trung tâm học lái xe ô tô ở thành phố Hồ Chí Minh cũng dạy cho những tỉnh lân cận lắm đó bạn. Trung tâm trên này cũng nhiều hơn và tốt hơn nữa^^

10. quỳnh

quỳnh Level 1 Thành viên

Nếu ai có nhu cầu học lái xe ôtô B2 tại An Giang thì có thể tham khảo thêm trên các webstie chuyên về tư vấn học lái xe B2 để được tư vấn chi tiết hơn nhé!

11. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Trời ạ, ở tp bao lâu như vậy thì đáng ra phải học một khóa ở TP cho tiện rồi hẳn về đấy. Thành phố có nhiều trung tâm, dễ tìm, dễ học, có phải tiên hơn không.
    Hay bạn tranh thủ về lại TPHCM học gấp rồi quay lại đấy cũng được

12. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

học lái xe ô tô tại an giang giờ cỡ tầm 8 triệu . Còn không biết có phải bỏ thêm chi phí chung chi cho thầy gì nữa hay không? Chúc bác tìm được nơi học lái xe an toàn ngon bổ rẻ nhá hahah

13. Quốc Anh

Quốc Anh Level 2 Thành viên

Google thử xem bạn, mình ở tphcm, nên không rõ. Nhưng thể nào cũng có mà.