Học lái xe ô tô tại Vũng Tàu

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Nga, 26/8/15.

1. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Mọi người giúp em với ạ, Em vừa mới học cao đẳng nghề xong, mà khó xin việc quá ,đang thất nghiệp đây.
    Nên định học thêm bằng lái xe ô tô B2 xin vào làm trong mấy công ty.
    Nghe thiên hạ đồn là học 4-5 triệu gì à, học bao đậu luôn.
    Mấy anh chị biết chỗ nào giống vậy chỉ em với!!

2. Lovestory4u

Lovestory4u Level 2 Thành viên

Không có cái gì bao đậu đâu bạn :))
    Nếu bạn có nhu cầu học lái xe ở TP HCM thì có rất nhiều thông tin bạn có thể tham khảo thêm nhé

3. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

bạn mình ở vũng tàu , đang muốn học lái xe ô tô mà nó mới chuyển xuống đó lạ nước lạ cái nên chưa biết đường nào mà mò, bà con ai biết trung tâm nào tốt tốt dưới này chỉ dùm nó với, thanks nhiều :)

4. Thanh Hiền Trần

Thanh Hiền Trần Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô tại Vũng Tàu??? Tiện thể cho mình hỏi. Học phí đã bao gồm phí thi và phí lấy bằng chưa ạ>? Sau khi thi khoảng bao lâu thì sẽ có bằng vậy ? Trung tâm có hỗ trợ gì sau khi kết thúc khóa học không? Mong thông tin từ các bạn.

5. Tien Thuy

Tien Thuy Level 1 Thành viên

MÌnh cũng đang cần tìm khóa học lái xe ô tô ở Vũng Tàu. Bạn nào biết thông tin thì chia sẻ cho mình cũng như mọi người được biết ngen. Cảm ơn các bạn nhiều.

6. Trang

Trang Level 2 Thành viên

Không có chỗ nào dạy học lái xe ô tô B2 tại Vũng Tàu mà vừa rẻ vừa bao đậu đâu bạn ơi, cẩn thận có thêm phụ thu này nọ á mà lại không được như mong muốn nữa :eek: coi chừng tiền mất tật mang...

7. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

3 đến 4 triệu thì đừng học nhé. học phí khi vào có thể sẽ tăng lên gấp ba. cẩn thận, nó lừa đấy. Thà tìm những chỗ nào cho giá cao hơn tí nhưng trọn gói. Cái gì cũng có giá của nó, tiền nào của nấy đấy

8. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

học lái xe ô tô mà giá 4-5tr thì mình nghĩ mấy trung tâm đó chẳng ra gì đâu. Giá ở TP bây giờ toàn 6-7tr. Đừng có ham rẻ quá rồi tiền mất tật mang. Thi thì bắt đợi cho dài cổ ra.

9. giapvvmoa

giapvvmoa Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô tại Vũng Tàu??? Ai biết chia sẻ đi !!!

10. Quốc Anh

Quốc Anh Level 2 Thành viên

bao đậu nghe là thấy sợ rồi đó. đậu hay không là do mình. Còn mức giá thì tùy trung tâm bạn ơi, cơ sở vật chất xịn thì giá nó cao. Xe dỏm thì giá nó rẻ hơn chút. Có khi còn bị cắt bớt thời gian thực hành nữa.