Tin Tức Home sweet home tức thị gì nhỉ?

Thảo luận trong 'Khác' bắt đầu bởi lee2915, 15/5/21.

1. lee2915

lee2915 Level 3 Thành viên

Home sweet home nghĩa là gì nhỉ?

Cuộc thi ảnh online Home Sweet Home mới chính thức khởi đầu vào ngày 25/7, nhưng BTC đã nhận được khá đa dạng sự quan tâm của thành viên home sweet home là gì. Vì phổ thông thành viên có cùng nghi vấn xoay quành nội dung cuộc thi, nên entry này dành để giải đáp mọi thắc mắc cho bạn nhé!

A: - Việc cầm tờ giấy ghi địa chỉ trang Nhà tôi sẽ giúp chứng thực các bạn chính là chủ sở hữu của các bức hình xinh xẻo kia, chứ chẳng hề một tấm ảnh bị “mượn tạm” để đi thi. Điều này sẽ giúp giảm thiểu các tranh chấp không đáng có lúc đột nhiên có người lên tiếng “Đây mới là ảnh của tôi chứ”. Và có lẽ đấy sẽ là những bức hình mới nhất, cute nhất, chỉ có trên online thôi - thật xứng đáng nhận giải phải ko nào?

- Cuộc thi với tên gọi Home sweet home Bởi thế vững chắc các bạn phải “khoe” với mọi người trang nhà ngọt ngào của bạn trên online để phổ quát người xịt thăm hơn nữa chứ!

- Cầm tờ giấy, hay tấm bảng đơn thuần là gợi ý, bạn có thể viết địa chỉ trang nhà của mình lên cát khi chụp hình ở bãi biển, mặc 1 chiếc áo thun có viết chữ… thả phanh thông minh để ghi điểm các bạn nhé!

Q: "Home sweet home" tức là gì nhỉ?

A:"Home Sweet Home" - chỉ có nhà mình là nhất! Còn gì ngọt ngào và dễ thương hơn ngôi nhà ảo cất đựng nhiều kỷ niệm của các bạn trên online.

tham gia cuộc thi HSH là một cơ hội để "khoe" với các bạn bè và 600 ngàn thành viên của online về niềm kiêu hãnh nhỏ xinh của bạn - một "ngôi nhà" với cực nhiều các bạn bè, quà tặng, lưu bút, các bài viết dễ thương... vững chắc sẽ có thật phổ thông người lép thăm trang nhà tôi của bạn đấy!

Q: Mình hiện đang sinh sống tại Nga, mình có thể tham dự cuộc thi Home Sweet Home không?

A: vững chắc rồi, cuộc thi ko giới hạn các bạn đang sinh sống tại đâu, là người Việt Nam hay nước ngoài, chỉ cần bạn là thành viên nữ của Mạng phố hội online và đủ tự tin để tỏa sáng. Home Sweet Home là cuộc chơi để chúng mình cộng nối cho vòng tay to mãi mà.

Q: Mình rất muốn tham dự cuộc thi nhưng mình ko có điều kiện đi chụp hình ở studio giống như hình mẫu?

A: Cuộc thi ko yêu cầu thí sinh phải chụp hình ngoại cảnh hay trong studio, điều đấy hòan tòan tùy thuộc vào sở thích và sự sáng tạo của mỗi người nhé. các tấm hình tươi tỉnh của các bạn trong một buổi pic nic ở công viên kiên cố sẽ rất ấn tượng đấy.

Còn hình mẫu chỉ là một gợi ý mà thôi, xin cảm ơn studio Venus và nhiếp ảnh gia Sơn Hải đã tài trợ hình ảnh cho 2 kute member của online!

Q: Mình đã qua tuổi teen rồi, vậy mình có thể tham dự cuộc thi được không?

A: Cuộc thi chỉ đề xuất bạn là thành viên nữ của MXH online và tuổi từ 15 trở lên, còn U30 nhưng không còn tự tin thì vẫn cực kỳ hoan nghênh nhé!

Q: Cuộc thi rất thú vị, nhưng mình ko thật cao, không thật xinh tươi, vậy mình có thể tham dự được không?

A: ko có 1 dừng nào về chiều cao hay số đo 3 vòng ở cuộc thi Home sweet home, các bạn có một nụ cười thật dễ thương, một cặp mắt biết kể, và một trang nhà trên thienmaonline.vn cực kỳ ấn tượng? bạn chính là người mà cuộc thi đang tìm kiếm ấy. Home Sweet Home Hy vọng mỗi thí sinh hãy không còn tự tin hơn ở chính mình và yêu hơn những gì chỉ mình bạn có! không còn tự tin để cùng tỏa sáng nhé!

Còn nếu như bạn sở hữu một chiều cao đáng nể và một bề ngoài rạng rỡ? Xin chúc mừng bạn tạo chữ ký gmail đẹp online! thời cơ để một Miss của online trở nên Ngôi sao thời trang của báo Hoa học sinh đang mở ra trước mắt các bạn đấy! Còn chần chờ gì nữa mà chưa đăng ký tham dự Home Sweet Home ngay hôm nay để cùng lúc rinh 2 giải thưởng rất giá trị?