khóa học lái xe b2 tại thành phố hồ chí minh

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi nguyen hoan kiem, 25/11/15.

1. nguyen hoan kiem

nguyen hoan kiem Level 1 Thành viên

học lái xe b2 tại thành phố hồ chí minh
    giá khóa học lái xe b2 tai thành phố Hồ chí minh. Hãy đến tại trung tâm tôi, bạn sẽ thấy sự tận tình, chất lượng rất dược ưa chuong khắp thành phố. chung tôi cam kết bạn sẽ có dư kiến thuc để thi đậu. Lái xe an toan. đi du lich thoải mai, hãy dên với trung tam của chúng tôi ban sẽ thaayssuwj khác biệt với phòng máy lạnh, quat . vâ nhieuf tinh năng khac.giá khóa học lái xe b2 tai thành phố Hồ chí minh. Hãy đến tại trung tâm tôi, bạn sẽ thấy sự tận tình, chất lượng rất dược ưa chuong khắp thành phố. chung tôi cam kết bạn sẽ có dư kiến thuc để thi đậu. Lái xe an toan. đi du lich thoải mai, hãy dên với trung tam của chúng tôi ban sẽ thaayssuwj khác biệt với phòng máy lạnh, quat . vâ nhieuf tinh năng khac.

Chỉnh sửa cuối: 25/11/15
    Hải Nam and dieu.moa like this.
  2. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Trung tâm nào ở thành phố HCM tốt hả bạn. mình có nhu cầu học bằng B2 ai biết nơi nào dạy lái xe rẻ rẻ mà tốt chút ở quận 4 thì giớti hiệu em với. Thự sự mấy ngày nay ngụp lặn trên mạng tìm mệt quá xá.

3. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Tp.HCM thì các bạn có thể học lái xe ô tô nhiều trung tâm lắm. Tuy nhiên bên cạnh đó, các bạn vẫn có thể vào các trang như rahavan.vn để xem thông tin bình luận đánh giá trung lập giữa các trung tâm nhé. Chúc mọi người thành công

4. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

không biết trung tâm mình có trải rộng khắp khu vực thanh pho hồ chi minh khong nhỉ? nếu mình oqr vùng lân cận thanh pho hồ chid minh như cần giờ thì nên đến đâu để học là thuận tiện nhất? có chế độ hỗ trợ tốt nhất?

5. Vân

Vân Level 2 Thành viên

học lái xe B2 tại TPHCM bây giờ giá bao nhiêu vậy bạn ? có chính sách ưu đãi gì khi đăng kí theo nhóm không ? mình với mấy đứa bạn nữa đang tính đăng kí nè. Bạn tư vấn giúp mình nha. Cảm ơn nha.

6. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

trung tâm có thể cho mình biết giá và địa chỉ cụ thể không vậy thấy nói nhiều quá mà không có địa chỉ gì cả làm sao mà mình có thể liên lạc được

7. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

Trung tâm nào ở thành phố HCM tốt hả bạn. mình có nhu cầu học bằng B2 ai biết nơi nào dạy lái xe rẻ rẻ mà tốt chút ở quận 10 thì giớti hiệu em với. Thự sự mấy ngày nay ngụp lặn trên mạng tìm mà ko chon được nơi nào

8. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Mình cần biết thêm các thông tin khác và nếu mình muốn học theo nhóm thì có được giảm học phí cho từng người không? Cho mình xin cái bảng giá cụ thể để mình bàn bạc với nhóm bạn của mình nhé. Cám ơn!

9. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Hiện nay có nhiều trung tâm học lái xe ô tô B2 tại TP. Hồ Chí Minh, nhưng không phải trung tâm nào cũng tốt. Các bạn có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 thì truy cập rahavan.vn để biết thông tin về các khóa học ở những trung tâm uy tín, chuyên nghiệp nhé

10. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn, cho mình hỏi là giá học lái xe tại Thành phố Hồ Chí Minh là bao nhiêu vậy, trung tâm của bạn có ở những Trung Tâm nào ạ, mình đang cần học, mong bạn trả lời, cảm ơn bạn

11. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

chỗ này gần nhà mình nè, mình cũng muốn đăng ký học bằng lái xe ô tô B2 tại đây những mình vẫn hơi thắc mắc về học phí của khóa học, không biết học phí vậy rồi có tăng thêm khoản nào không? mình cảm ơn

12. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

Chào bạn, mình thấy các trung tâm hiện nay quảng cáo nhiều quá không biết có thật không nhỉ?, nếu như mọi người muốn đi học lái xe ô tô thì có ai quen đã từng học rồi thì tham khảo cho chắc hơn nhé. Nếu không tin nữa thì cứ gọi điện hoặc lên tư vấn rồi về thôi, mất công tí nhưng đỡ hơn mất tièn

13. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

Ở sài gòn có nhiều trung tâm có chất lượng lắm bạn lên rahavan.vn kiếm thử đi, trang đó giới thiệu toàn trung tâm có chất lượng không đó, chúc bạn mau chóng tìm được trung tâm vừa ý của mình

14. Kiet Nguyen

Kiet Nguyen Level 1 Thành viên

giá khóa học là bao nhiêu, trung tâm có tạo điều kiện khi đưa xe riêng vào để tập dợt không? bởi vì em rất nhát tay nên muốn tập nhiều hơn. Nếu như phải thuê giám sát viên ngoài giờ thì mức giá 1 giờ là bao nhiêu, và mình có được chọn theo ý mình không?

15. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Giá có thể nói rõ được hơn không ạ. Không biết còn có dịch vụ học theo nhóm không tiết kiệm chi phí lại tiết kiệm thời gian nữa chứ học 3, 4 tháng lấy bằng 10 ngày chắc em chết ạ. Cần gấp anh em nào bị như mình vụ giấy tờ lên tiếng ạ có gì lập team luôn :))

16. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Mình nghe giới thiệu thì thấy cũng rất tốt nhưng không biết cụ thể chi tiết như thế nào về giá cả,thời gian học và thi,đặc biệt là chất lượng như thế nào,mình sẽ tham khảo qua khi nào có nhu cầu học bằng lái B2 nếu ok sẽ tham gia học.Thanks bài viết

17. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Mình cũng đang có nhu cầu tìm kiếm khóa học lái xe b2 tai thành phố Hồ chí minh nè. Cụ thể là ở Phú Nhuận. Vậy trung tâm của bạn học ở địa điểm nào là tiện lợi nhất, giá cả và thời gian cụ thể thế nào? Hồi âm cho mình sớm nha :D

18. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Mình cũng đang có nhu cầu tìm kiếm khóa học lái xe b2 tai thành phố Hồ chí minh nè. Cụ thể là ở Phú Nhuận. Vậy trung tâm của bạn học ở địa điểm nào là tiện lợi nhất, giá cả và thời gian cụ thể thế nào? Hồi âm cho mình sớm nha :D

19. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Cho mình hỏi giá học trọng gói là bao nhiêu vậy? Mình sẽ đóng học phí 1 lần luôn à? Mình ko biết mình có được tập lái xe giống như xe lúc thi ko vậy? Vì theo mình biết xe hiện đại có các hệ thống tự động rất nhiều nên gây khó khăn cho học viên lúc thi. Mong bạn tư vấn thêm giúp mình nhé!

20. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình ở TPHCM, trước đó mình cũng từng tìm trung tâm để học bằng B2 nhưng mà nhiều quá nên cũng bị rối như bạn đó ^^. Sau có người quen chỉ cho mình trang rahavan.vn về tư vấn dạy học lái xe trên toàn quốc. Mình thấy trang này cũng rất hay, bạn tham khảo thử nhé. Chúc bạn thành công!!