Tư vấn Khoá học lái xe ô tô tại Bạc Liêu học phí rẻ 3 tháng có bằng

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi notviet011, 16/10/15.

1. notviet011

notviet011 Level 1 Thành viên

Khoá học lái xe ô tô tại Bạc Liêu giá thấp cấp bằng nhanh học tại trung tâm.
    Khoá học lái xe ô tô tại Bạc Liêu giá thấp học trong 3 tháng là có bằng tại trung tâm với đội ngũ giáo viên chuyên nghiệp giàu kinh nghiệm trong lĩnh vực đào tạo lái xe.
    Khoá học lái xe ô tô tại Bến Tre
    Trung tâm hiện nay đang thường xuyên mở các lớp học bằng lái xe ôtô b2 với phương châm đào tạo là: vững lý thuyết, giỏi thực hành, tự tin sau tay lái – uy tín chất lượng là sức mạnh trung tâm. Điều đầu tiên chung tôi xin nói luôn là việc học khóa học lái xe ôtô b2 không hề khó, khó ở chổ các bạn không tìm đúng địa chỉ có uy tín và chất lượng đào tạo tốt để giúp bạn vượt qua kỳ thi sát hạch lái xe ô tô hạng b2 hay không? Đó là cái mà bạn nên quan tâm nhất. Để đáp ứng nhu cầu học bằng lái xe ôtô b2 cho học viên và đảm bào đầu ra cho học viên, trung tâm luôn tập trung tâm phát truển nguồn nhân lực có đầy đủ kinh nghiệm và chuyên môn vững vàng trong công tác khoá học lái xe ô tô tại Vinh Long
    Xem thêm: Khoá học lái xe ô tô b2 tại Cần Thơ

Chỉnh sửa cuối: 19/10/15
    lam_tran and dieu.moa like this.
  2. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

học lái xe b2 tại Vinh cụ thể chỗ nào vậy bạn, giá là bao nhiêu, và 3 tháng học xong là 3 tháng có bằng luôn hay còn chờ thi rồi làm thủ tục cấp bằng nữa bạn? À cho mình hỏi, nếu học theo nhóm có ưu đãi gì không?

3. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

4. trần hùng

trần hùng Level 2 Thành viên

RẺ LÀ BAO NHIÊU VÀ TÔI CẦN HỌC TRONG 2 THÁNG ĐỂ PHỤC VỤ NHU CẦU CUA BAN THÂN VẬY CÓ ĐÁP ỨNG ĐƯỢC HOK

5. doannhuhoa242

doannhuhoa242 Level 2 Thành viên

Mình ở TP.HCM, bạn có thông tin về các trung tâm đào tạo và sát hạch lái xe ô tô ở HCM cho mình xin thông tin với nhen. Lên Google tìm rồi xem đủ thứ nhưng thấy hoang mang quá. Trung tâm nào cũng quảng cáo hay lắm :))

6. anhmoa

anhmoa Level 2 Thành viên

khóa học lái xe chất lượng giá cả cả hợp lý. đáp ứng tối đa nhu cầu học và lái xe của nhiều người, bài viết khá bỏ ích, tuy nhiên bạn tác giả có thể cung cấp thêm nhiều thông tin liên quan đến khóa học lái xe như giá cả, hồ sơ, quy dđịnh cho mọi người c

7. Tien Tien

Tien Tien Level 2 Thành viên

ở Bạc Liêu, gần quê minhfn à ma hieennh giờ mình chưa có nhu cầu chỉ có vài nguwofi anh chị ra làm ăn nhiều rồi nên cần phương tiện di chuyển tới lui nên đang cần di học khóa học lái xe ô tô b2 gì đó cũng cần htam khảo giá

8. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

theo mình thấy thì hiện nay có rất nhiều trung tâm giả, kém chất lượng mọc lên khắp nơi, vậy làm so để phân biệt thật giả giữa các công ty ạ? ad có bài đăng nào về vấn đề nay không cho mình link voi. ths ad

9. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Học như vậy có uy tín không bạn. Thông thường giá thấp thì chất lượng rất kém. Tiền nào của nấy.
    Tuy nhiên các bạn có thể vào trang web rahavan.vn để xem thông tin chi tiết các khóa học.
    Chúc các bạn thành công.

10. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

ad cho mình hỏi học phí khóa học lái xe B2 là bao nhiêu? có phát sinh chi phí khác trog khóa học không? thời gian thực hành lái xe là bao nhiều?
    trung tâm có giảm giá cho sinh viên không?
    cảm on nhìu

11. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Bạc Liêu là quê mình nhé. Gần gũi dễ tìm hiểu hehe. Nhưng mà không biết có phải là 3 tháng có bằng ngay thật không vậy ? Bây giờ mấy trung tâm tràn lan lắm chẳng biết tin vào đâu. Bạn có thể cung cấp thông tin chi tiết hơn không ? Cảm ơn nhiều nhe.

Chỉnh sửa cuối: 9/5/16
  12. Thanh Trúc

Thanh Trúc Level 2 Thành viên

Khoá học lái xe ô tô tại Bạc Liêu học phí rẻ 3 tháng có bằng vậy chi phí là bao nhiêu
    Và có cam kết đầu ra cho mình luôn không???

13. Thanh Trúc

Thanh Trúc Level 2 Thành viên

Học phí rẻ nhưng chất lượng thế nào, với lại có phát sinh thêm chi phí trong quá trình học hay không
    Giờ trung tâm mọc lên như nấm sau mưa ý, các bạn tìm hiểu cho kĩ vào nha

14. linh

linh Level 2 Thành viên

mọi người có ai học ở trung tam này rồi cho mình xin ý kiến được không ạ. chất lượng và ưu đãi có như quảng cáo không ạ. vì hiện nay có nhiều trung tâm quảng cáo rầm rộ nhưng mà không biết là chất lượng như thế nào. cám ơn mọi người. chúc một ngày tốt lành

15. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Theo mình được biết thì thời gian học bằng lái xe ô tô B2 là 3 đến 4 tháng với chi phí từ 5 đến 10 triệu. Các bạn ở Bạc Liêu cũng có thể truy cập trang web rahavan.vn để biết thêm thông tin về các khóa học ở những trung tâm uy tín, chất lượng mà giá cả hợp lý nhé

16. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Cho mình hỏi là các khóa học đó có thời gian học như thế nào. Có thời gian học dành cho người đi làm không ạ và chi phí cho một khóa học giá thấp nhất là bao nhiều ạ. Em cảm ơn.

17. như quỳnh

như quỳnh Level 2 Thành viên

mình cũng muốn học nhưng thấy địa chỉ của trung tâm chỗ này hơi hoang vu, sợ khi đi học nhỡ xảy ra chuyện gì, không biết an ninh tại trung tâm có đảm bảo không, mình là nữ nên rất lo những điều đó, mình cần được đảm bảo an toàn

18. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

mình cũng đang quan tâm các khóa học lái xe oto giá rẻ tại bạc liêu nhưng không biết nơi nào uy tín và chất lượng nữa do bây giờ quá nhiều trung tâm haiz ai có thể cho mình biêt bạc liêu có trung tâm nao tot không ạ

19. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Không biết bên trung tâm mình có các điều khoản ưu tiên hay giảm giá học phí gì không? mình có một nhóm bạn cần học bằng lái xe ô tô hạng C nên muốn hỏi xem nếu đăng ký theo nhóm thì có được giảm giá cho từng thành viên không

20. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Tuy là 3 tháng có bằng nhưng có đảm bảo là có thể chạy an toan trong đường phố được không bạn? Cho mình thêm thông tin hoặc hình ảnh về cơ sở vật chất của trung tâm cùng với các địa tập lái nhé. Nếu được thì mình sẽ đến đăng kí.