Tin Tức Lớp học lái xe ô tô FREE ...

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi suong, 11/9/15.

1. suong

suong Level 3 Thành viên

Bạn chỉ thường thấy các trung tâm dạy học lái xe ô tô B2 khai giảng các khoá học với học phí rẻ,
    rồi khuyến mãi khi đăng kí trong thời gian nào đó... dù là bạn đã biết lái hay chưa thì học phí
    là điều tiên quyết không thể quên đúng không.
    Nhưng hện nay có một trường học dạy lái xe mở một lớp học lái xe ô tô B2 miễn phí dành cho những người đã biết lái xe,
    mình tình cờ thấy được trên các tin quảng cáo. Không biết quảng cáo này có đáng tin cậy không vậy mọi người?
    Tham khảo các khóa học lái xe ô tô B2 tại Hà Nội và trên các tỉnh thành cả nước

2. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

Lớp học lái xe ô tô FREE ... có ah, bạn cho mình xem quảng cáo đi, ở chỗ nào???

3. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

Đùa à, sao nghe giông lừa đảo quá vậy........ Thôi , đừng hoc bạn ơi, sợ lúc học chắc chắn phát sinh chi phí :(

4. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

thiệt không vậy mọi người @@ chắc chơi chữ quá, chứ làm sao mà free được, chi phí bỏ ra không ít đâu, bạn cứ tính thử đi thuê sân bãi, chi phí xăng dầu, hao mòn thì phải bảo dưỡng xe, vệ sinh xe , miễn phí thì khác nào cho thêm tiền học viên. chắc là chiêu trò mới hút khách, nhưng cũng thu hút thật đấy , phải tìm hiểu xem người ta dùng chiêu trò gì, nếu chất lượng ok thì đương nhiên mắc chút cũng sẽ chấp nhận

5. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Nghe lần đầu luôn á bạn. Thiệt hông dạ để mình đi kiếm đăng kí học coi, hihi. Nhưng mà mình nghĩ không có cái gì cho không vậy đâu, chắc thế nào cũng có cái gì đó phát sinh trong lúc học á. Mình cũng không rõ nữa. Ai biết tư vấn giúp bạn này nha ^^

6. Trường Sát Hạch Lái Xe

Trường Sát Hạch Lái Xe Level 1 Thành viên

Hiện khắp cả nước không có một trường nào có thể free nhé bạn, trừ trường hợp bạn là bộ đội suất ngũ

7. Lovestory4u

Lovestory4u Level 2 Thành viên

Làm gì có cái nào free bạn ơi :))

8. Bùi Minh Tâm

Bùi Minh Tâm Level 3 Thành viên

Nó miễn phí giá học nhưng coi chừng bạn bị phụ thu thêm các chi phí khác như thời gian thực hành, tài liệu thi lệ phí thi đó, bạn hết sức cảnh giác và nếu có học thì nên hỏi kỹ để tránh bị lừa nhé bạn.

9. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Học lái xem là cả một vấn đề đấy, nghe miễn phí thì khó tin thật. Bạn nên tìm hiểu thông tin kỹ hơn trước khi quyết định nhé! Riêng mình thì trước đến nay chưa nghe đến khóa học nào dạy lái xe ô tô miễn phí cả.

10. Quốc Anh

Quốc Anh Level 2 Thành viên

Miễn phí thì chắc không có đâu =.=.

11. Trungtienthinh

Trungtienthinh Level 1 Thành viên

ở đâu thế bạn

12. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

học lái xe ô tô free á hả? nghe có vẻ ham ham nhưng cái gì cũng có cái giá của nó. Cẩn thận nha bà con. Ham giá rẻ mà gặp phải trung tâm đào tạo không ra gì thì cũng vậy à haha

13. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Bây giờ trung tâm nào mà giá rẻ, miễn phí bạn nên cân nhắc, free lúc đầu nhưng sẽ bat bạn đóng đủ thử phí khác luôn đó, giá hợp lý thì nên theo học chứ dừng ham giá rẻ rồi học mà ko lấy dc bằng luôn thì khổ

14. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Theo mình thì bạn nên cảnh giác những khóa học lái xe ô tô giá rẻ, chất lượng sẽ kém chất lượng hoặc đó là những lời dụ dỗ không có căn cứ. Bạn nên tham khảo trang web RAHAVAN.Vn để có những thông tin chất lượng.

15. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Làm gì có ai cho không ai cai gì bao giờ ,nhất là trong mấy chuyện làm ăn như vậy!? Cơ bản là mấy chiêu trò để dụ học viên vào thôi, nói là miễn phí nhưng thể nào cũng lòi ra 1 đống chi phí xong rồi bắt đóng vào. Theo mình nghĩ số tiền cũng khoảng 3tr5 = với các trung tâm chỉ đ1ong tiền thi chứ không học.

16. Trúc Linh

Trúc Linh Level 2 Thành viên

Học lái xem là cả một vấn đề đấy, nghe miễn phí thì khó tin thật. Bạn nên tìm hiểu thông tin kỹ hơn trước khi quyết định nhé! Riêng mình thì trước đến nay chưa nghe đến khóa học nào dạy lái xe ô tô miễn phí cả.

17. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

quảng cáo không nên tin 100% bạn à! bạn nên kiểm chứng bằng thưcj tế, còn riêng ý kiến của mình thì mình không tin đâu bạn. không có gì hiện tại là miễn phí cả, coi chừng bị lừa đấy nha bạn. không biết ý kiến của những bạn khác như thế nào nữa.

18. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

bạn không nên tin vào những lời quảng cáo kiểu như thế này, bạn thử nghĩ xem, nếu người ta free cho bạn thì người ta lấy gì sống, chưa kể tiền bù dô khấu hao thiết bị nữa, không có vụ Free đâu nha bạn. Có thể họ quảng cáo thế thôi nhưng khi đến đăng ký thì họ đẻ cho bạn biết bao nhiêu là chi phí khác, thì tính ra cũng là chi phí học lái xe ô tô bình thường thôi.

19. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Miễn phí thật không? Vì thường cứ hễ miễn phí cái này thì sẽ phải tính phí vào cái khác ý bạn. Chẳng dễ dàng gì mà được miễn phí cả đâu. Với cả khi mà bạn đã biết lái xe ô tô B2 rồi thì cần gì phải đi tham gia khóa học ấy nữa nhỉ? Bạn nên cân nhắc kỹ trước khi tham gia bất kỳ khóa học nào để tránh những điều không mong muốn nhé ^_^

Như Vũ thích bài này.
  20. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Khóa học lái xe ô tô B2 tại Hà Nội này chừng nào thì khai giảng khóa mới ạ? Mình đang có ý định đăng ký học thử nhưng vẫn chưa tìm được trung tâm nào đủ uy tín để mà tin tưởng đăng ký nữa. Ở đây thì bạn mình học qua thử rồi thì bảo là dịch vụ tốt lắm, học xong là lái được ngon lành, không bị nhát tay nữa.