Nên chọn gói học nào cho khoá học lái xe ô tô B2??

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi suong, 21/8/15.

1. suong

suong Level 3 Thành viên

Mặc dù chỉ với 1 dạng khoá học là lái xe ô tô nhưng có rất nhiều gói học khác nhau:
    Như gói học lái xe ô tô tiêu chuẩn, học lái xe ô tô nâng cao( dành cho người đã thành thạo việc lái xe ô tô),
    gói học lái xe ô tô VIP… mỗi gói học như vậy sẽ có những mức học phí khác nhau.

Đối với các gói học đặc biệt hay VIP thì bạn sẽ được hưởng nhiều ưu đãi hơn (được xe đưa đón tận nhà, thời gian học
    tự do để linh hoạt trong thời gian cá nhân…), những gói đặc biệt và VIP cách gói tiêu chuẩn khoảng 500.000 đến 1tr.
    Nếu chúng ta có điều kiện nhưng lại bị hạn chế về thời gian thì những gói chất lượng cao sẽ giúp bạn tiết kiệm tối thiểu thời gian dành cho việc học lái xe ô tô.
    Hãy xem xét cái gói học trong khoá học lái xe ô tô để có thể điều chỉnh thời gian và hiệu quả học tốt nhất nhé.

2. Cuong

Cuong Level 3 Thành viên

Đối với các gói học đặc biệt hay VIP thì bạn sẽ được hưởng nhiều ưu đãi hơn (được xe đưa đón tận nhà, thời gian học
    tự do để linh hoạt trong thời gian cá nhân…), những gói đặc biệt và VIP cách gói tiêu chuẩn khoảng 500.000 đến 1tr.

3. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

Tùy nhu cầu thôi, nếu bạn có điều kiệnmà muốn an tâm thì đăng ký khóa VIP, vì khóa này sẽ cho bạn thực hành nhiều, xe chất lượng, đời mới, còn nếu bạn biết sơ hoặc không cần đòi hỏi nhiều thì đăng ký gói bình thường cho tiết kiệm, về nhà co thể thực hành luyện tập nhiều lần.

4. Bùi Minh Tâm

Bùi Minh Tâm Level 3 Thành viên

những gói đặc biệt và VIP cách gói tiêu chuẩn khoảng 500.000 đến 1tr. vì khóa này sẽ cho bạn thực hành nhiều, xe chất lượng, đời mới, còn nếu bạn biết sơ hoặc không cần đòi hỏi nhiều thì đăng ký gói bình thường cho tiết kiệm, về nhà co thể thực hành luyện tập nhiều lần.

5. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Mình thấy mỗi người mỗi ý mỗi nhu cầu, nên trung tâm phân ra vầy cũng hợp lý nha bạn, bạn coi nhu cầu của bạn ra sao mà chọn gói học phù hợp, giá cả không chênh lệnh nhau nhiều đâu bạn. Thì đã gọi là gói VIP mà nên ưu đãi nhiều hơn là đúng òi ^^

6. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Tùy nhu cầu từng người thôi. Nếu người học có đủ thời gian để tham gia những khóa học bình thường thì không nên đăng ký những khóa học chất lượng cao làm gì. Trung tâm chất lượng thì khóa học bình thường cũng đủ giúp bạn thành thạo lái xe ô tô rồi.

7. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Cảm ơn các thông tin của bạn. Tuy nhiên theo kinh nghiệm của mình thì nên chọn các gói cơ bản là đã đủ dùng rồi... Việc đăng kí các cói Vip này nọ thì chỉ tốn thêm tiền thôi, mình thấy đây cũng như các chiêu trò để dụ học viên đóng thêm tiền vào trung tâm (dịch vụ đưa rước).

8. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Bây giờ cũng có rất nhiều khóa học lái xe ô tô giúp cho mọi người có thể tiết kiệm thời gian, đúng là tiền nào của đó, khóa học vip thì sẽ chi phí nhỉnh hơn một chút nhưng có thể giúp bạn học nhanh hơn.

9. nhi dom

nhi dom Level 2 Thành viên

đồng ý là gói chất lượng cao chỉ cách gói tiêu chuẩn từ 500 đến 1tr thôi nhưng cũng tùy vào khả năng chi trả của người đó nữa chứ. với theo mình nghĩ thì gói thường cũng ok mà chất lượng cũng như nhau thôi chỉ được cái gói VIP thì thêm vài dịch vụ. Gói nào cũng tốt tùy từng người lựa chọn

10. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

mình thấy bạn chọn gói thường thôi đăng ký học lái xe ô tô b2 là được, không cần phải học gói VIP làm gì đâu nha bạn. Số tiền dư ra thì bạn có thể dùng để thuê xe tập lai, có người hướng dẫn bạn lái luôn, được lái xe ngoài đường thật sự và có thời gian lái nhiều hơn thì bạn sẽ vững vàng hơn trong việc lái xe, tự tin hơn trong việc thi cử. Nhưng nhớ phải chăm chỉ học lý thuyết nhá.

11. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

Nếu chúng ta có điều kiện nhưng lại bị hạn chế về thời gian thì những gói chất lượng cao sẽ giúp bạn tiết kiệm tối thiểu thời gian dành cho việc học lái xe ô tô.
    Hãy xem xét cái gói học trong khoá học lái xe ô tô để có thể điều chỉnh thời gian và hiệu quả học tốt nhất nhé.

12. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Có đảm bảo không vậy bạn? Cho mình xin thêm thông tin chi tiết về địa chỉ của trung tâm bạn được không? Mà không biết trung tâm bạn ở đâu vậy, có ở TH Hồ Chí Minh không?. Mà mình thấy nhiều trung tâm đào tạo lái xe ô tô bằng B2 mà giá thì thấp hơn của bạn, mà chất lượng cũng tốt nữa

13. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Mình cũng đang muốn tìm một trung tâm dạy lái xe ô tô B2 tại Hà Nội nhưng không biết trung tâm nào đủ uy tín giữa bạt ngàn các trung tâm kia. Còn về thời gian học mình nghĩ học lâu thì mình có thể tự tin lái xe hơn chứ giờ thấy học lái xe ra xong không tự tin với khả năng lái xe của mình thì cũng hơi ớn ^_^