Những lưu ý khi học lái xe ô tô tại Vũng Tàu

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Huỳnh Xuyên, 27/8/15.

1. Huỳnh Xuyên

Huỳnh Xuyên Level 2 Thành viên

Vũng Tàu là một tỉnh có vị trí địa lý giáp với tphcm nên mức độ lưu thông của các loại phương tiện cũng khá nhộn nhịp, đòi hỏi kỹ năng lái xe của người tài xế phải tốt để đảm bảo an toàn cho bản thân và người khác. Chính vì lý do đó mà nhu cầu của mọi người về học tốt kỹ năng lái xe ô tô cũng trở nên cấp bách. Khi học lái xe ô tô ở bất kỳ nơi nào thì bạn cũng cần phải xem xét những vấn đề liên quan, tham khảo ý kiến của mọi người xung quanh, để có thể tìm được một trung tâm chất lượng và uy tín. Sau đây là những lưu ý khi học lái xe ô tô tại Vũng Tàu mà bạn nên biết:
    • Một vài trung tâm dạy lái xe ô tô thường có mức học phí đào tạo khá cao, giá cả không được công bố rõ ràng
    • Giá cao mà vẫn không được cung cấp dịch vụ chất lượng.
    • Ở một số trung tâm không có uy tín thường làm học viên phải chờ đợi thi lấy bằng lái trong thời gian quá lâu, làm mất nhiều thời gian của học viên
    • Thủ tục giấy tờ rườm rà, phức tạp
    • Thời gian học không linh động, học viên không thể sắp xếp được lịch học phù hợp với công việc
    • Giáo Viên hướng dẫn ít có chuyên môn, hướng dẫn không nhiệt tình
    • Tốn tiền mà vẫn không có bằng thật, và hiền nhiên là không có hồ sơ gốc
    • Những trung tâm lừa đảo không làm đúng những cam kết đã đưa ra từ trước.
    Những lưu ý trên có thể là ý kiến chủ quan nhưng đó cũng là một phần của sự thật, mong mọi người hãy thật tỉnh táo để có thể tìm cho mình một trung tâm đào tạo lái xe chất lượng và uy tín.

2. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

học lái xe ở đâu cũng cần lưu ý về giá cả , chất lượng giảng viên cũng như cơ sở vật chất, thời gian học . nhưng đừng ham rẻ quá mà bị lừa nha, có nhiều trường hợp như vậy lắm rồi

3. Thanh Hiền Trần

Thanh Hiền Trần Level 2 Thành viên

Những lưu ý khi học lái xe ô tô tại Vũng Tàu. Cảm ơn về những chia sẻ hữu ích của bạn. Rất cần thiết cho những người không chuyên như mình để tránh bị lừa.

4. Trang

Trang Level 2 Thành viên

cám ơn bạn đã chia sẻ những lưu ý khi học lái xe ô tô tại Vũng Tàu, thật sự rất bổ ích. Giờ nhiều trung tâm dạy học lái xe ô tô tại Vũng Tàu quá, không biết nên chọn theo tiêu chí nào luôn vì chỗ nào cũng quảng cáo rầm rộ mà không biết chất lượng như thế nào, haiz...

5. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Trồi ôi, đọc xong tự dưng thấy cuộc đời nhiềm cạm bẫy quá. cái gì cũng phải cẩn thận hết. Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn nha, cũng chịu khó ngồi liệt kê cho tụi mình. love you

6. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

Cảm ơn thớt đã đưa những lưu ý khi học lái xe ô tô tại vũng tàu cho anh em tham khảo. Mình đang tính học một khóa lái xe phải dựa vào những lưu ý này để kiếm trung tâm chất lượng cho mình. thanks thớt lần nữa

7. giapvvmoa

giapvvmoa Level 2 Thành viên

Những lưu ý khi học lái xe ô tô tại Vũng Tàu =>> bài viết rất hay và bổ ích