Trường học lái xe ô tô B2 tại các thành phố lớn có tốt như lời đồn...

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi suong, 28/8/15.

1. suong

suong Level 3 Thành viên

Nghe đồn, đến học tại các tỉnh nhỏ, rất dễ bị lừa,
    tại những nơi đó bị quản lý rất lỏng. Vậy nên lên những trường
    dạy học lái xe ô tô B2 tại Hà Nội , TPHCM là tốt hơn.
    Những chỗ đó lớn, không dám lừa mình đâu!!!
    Nhưng những tp lớn như vậy nó càng có thủ đoạn tinh vi hơn để lừa mà nhiều
    học viên không thể nào bắt bẻ nỗi. Đừng vội tin bất cứ trường nào mà không có cơ sở căn cứ để học nha.

nguyenba thích bài này.
  2. Cuong

Cuong Level 3 Thành viên

QUẢNG CÁO NHIỀU THÌ CHẤT LƯỢNG KHÓ LÒNG TÌM ĐƯỢC FAI HOK CAC BÁC
    :)

3. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

Mình vẫn nghĩ ở trung tâm thành phố lơn vẫn chất lượng hơn, tuy nhiên do cạnh tranh cao nên họ tinh vi hơn, và đương nhiên tiên trách kỷ hậu trách nhân, tìm hiểu kỹ càng vẫn hơn. Còn lừa hay không do mình nghĩ thôi, người ta vẫn có cách moi tiền mình mà kể cả trung tâm uy tín, vấn đề là mình có chấp nhận hay không, và từ đó đưa ra kết luận họ có lừa hay ko

4. Bùi Minh Tâm

Bùi Minh Tâm Level 3 Thành viên

người ta vẫn có cách moi tiền mình mà kể cả trung tâm uy tín, vấn đề là mình có chấp nhận hay không, và từ đó đưa ra kết luận họ có lừa hay ko, quảng cáo nhiều đôi khi chất lượng không cao :))

5. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Uầy đừng vơ đũa cả nắm vậy chứ, ở những thành phố lớn chất lượng ổn hơn thì còn chấp nhận được. Chứ sao lại so sánh rồi bảo những tỉnh nhỏ là lừa đảo, bạn nên đến tận trung tâm xem thế nào, mắt thấy tai nghe rồi hãy kết luận bạn nha ^^

6. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Mình nghĩ, không phải trung tâm dạy lái xe nào ở tỉnh cũng đều chất lượng kém, quản lý lỏng lẻo cả. Bởi vì trong hoạt động trong phạm vi nhỏ, số trung tâm lại giới hạn nên nếu có bất kì sai phạm hoặc lừa đảo nào trung tâm sẽ bị phản ánh và lên án ngay, không để tình trạng quản lý lỏng lẻo xảy ra đâu.

7. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

tốt hay không thì mình dấn thân vào mới biết bạn ơi, chư người khác nói mình nghe, mình cũng chỉ cảm nhận một cách mơ hồ thôi chứ không biết thực chất thế nào đâu. BẠn nên tìm hiểu kĩ các trung tâm trước khi đăng kí để khỏi phải tiền mất tật mang

8. nhi dom

nhi dom Level 2 Thành viên

mình không biết mấy chỗ kia như thế nào nhưng ở trung tâm học lái ô tô B2 tại Hà Nội thì dạy được lắm nha, mình có học ở đ1o rồi, với lại thầy cô tận tình chỉ dạy lắm, xe thực hành toàn là xe mới máy móc hiện đại dễ dàng thực hành. nói chung là mình cực thích trung tâm đó. các bạn thử đi

9. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

đúng rồi bạn, sự thật là vậy mà, những tỉnh nhỏ đa số là bị lừa ở giá rẻ rồi đào tạo nhanh này nọ, rồi người ta ham người ta đăng ký thôi, nhưng thực ra là dính quả lừa. Nhưng cái đó cũng một số trung tâm thôi chứ đâu phải trung tâm nào cũng thế. Vì vậy bạn đừng có ham rẻ là được, ông bà ta nói câu "Tiền nào của nấy" mà, câu đó không sai đâu bạn, chúc bạn tìm được chỗ học tốt.

10. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

mình thực sự rất cảm ơn những chia sẽ của bạn về việc đăng ký học lái xe ô tô B2 ở một số trung tâm hiện nay, đúng là ghê thật, nhiều nơi nhiều mức giá khác nhau rồi cam kết đủ thứ đến khi mình học thì lừa đảo này kia, mình cũng đang định đăng ký học lái xe ô tô b2 mà nghe bạn nói vậy cũng sợ quá không biết học chỗ nào hết, mọi người ai có kinh nghiệm chỉ giúp mình với ạ.

11. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Giờ cái gì quảng cáo cũng “lừa tình” hết. Học lái xe ô tô B2 cũng thế, khi thấy họ quảng cáo thì bạn chớ vội tin. Cần phải tìm hiểu kĩ để có thể đưa ra lựa chọn nơi học lái xe ô tô B2 tốt nhất. Mình cũng đang muốn tìm một trung tâm dạy lái xe ô tô B2 tại Hà Nội nhưng không biết trung tâm nào đủ uy tín giữa bạt ngàn các trung tâm kia. Còn về thời gian học mình nghĩ học lâu thì mình có thể tự tin lái xe hơn chứ giờ thấy học lái xe ra xong không tự tin với khả năng lái xe của mình thì cũng hơi ớn ^_^

12. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

chưa chắc đến các tỉnh nhỏ thì dễ bị lừa nhan bạn. bây giừo mình thấyt tỉ lệ người bị lừa trong thành phố còn nhiềuhown cả trong tỉnh lẻ. với lịa học tại tỉnh lẻ thì các bạ dẽ dàng thuận tiện hơn trong việc đi lại, thế những các bạn lại nghĩ như thế thì làm sao khuyến khích các tỉnh nhỏ mở trung tâm