Tư vấn học bằng lái xe ô tô B2 tại Sóc Trăng

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Dong Ha, 27/11/15.

1. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

Chào mọi người,
    tôi có thấy chỗ thi lấy bằng B2 tại Sở lao đông thương binh và xã hội tỉnh Sóc Trăng thấy quảng cáo rất nhiều, nội dụng quảng cáo như sau:
    - Học viên được tự chọn lịch học phù hợp với kế hoạch công việc.
    - Miễn phí học thứ 7 và chủ nhật.
    - Có giáo viên đến dạy lý thuyết tận nhà nếu học viên không thể sắp xếp đến lớp.
    - Học thực hành có xe đưa rước học viên đi học.
    - Học xe thực hành đúng chuẩn tại bãi tập chuẩn thi của Sở GTVT.
    - Hỗ trợ khám sức khỏe miễn phí, miễn phí lệ phí sát hạch cũng như lệ phí cấp phát bằng.
    - Học viên được hỗ trợ đào tạo xe số tự động miễn phí (nếu có nhu cầu) sau khi thi bằng lái
    Không biết có anh chị nảo ở đây chưa, cho tôi ý kiến để tôi biết chỗ này có tốt thật hay không??? Có làm đúng như đã cam kết???

Hải Nam and dieu.moa like this.
  2. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Mình cũgn chưa học ở đó. Mà giống hệt bạn ah nghe đồn Sở lao đông thương binh và xã hội tỉnh Sóc Trăng dạy được lắm. lên đây lót dép hóng mấy tiền bối cho em biết thông tin đi ạ.

3. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

mình thường nghe nói các trung tâm đảm bảo đủ các điều kiện về chất lượng ddao0f tạo. vậy cho hỏi chất lượng như thế nào mới là đảm bảo đúng theo chuẩn của bộ giáo dục? cả điều kiện về sức khỏe nữa, như nào là đúng?

4. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Chào bạn. Theo mình được biết thì các trung tâm học lái xe ô tô do nhà nước quản lí và đào tạo thường rất uy tín và giá cả hợp lí. Còn nếu bạn băn khoăn thì có thể vào các trang web như rahavn.vn để xem thêm. Chúc bạn thành công

5. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Mình hiện tại đang sống ở TPHCM nên cũng không thể tư vấn cho bạn về học lái xe B2 ở Sóc Trăng được. Nhưng theo mình biết thì mọi người thường lên trang web rahavan.vn để tham khảo thông tin học lái xe. Bạn cứ lên đó thử xem sao.

6. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

tiếc thật mình chưa học tại đó nhưng mình thấy nhiều người tìm thông tin trên trang rahavan.vn và đã tìm được trung tâm như ý rùi đó bạn :) chúc bạn may mắn

7. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Để an tâm hơn khi đến đăng ký thì bạn nên tìm hiểu thêm thông tin từ những người đã học ở trung tâm đó ra còn nếu không quen biết ai như vậy thì có thể hỏi thêm những người dân xung quanh đó xem chất lượng thế nào, bất đắc dĩ thì bạn đến hỏi người ở trung tâm đó.

8. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

Chào bạn. Theo mình được biết thì các trung tâm học lái xe ô tô do nhà nước quản lí và đào tạo thường rất uy tín và giá cả hợp lí. Còn nếu bạn băn khoăn thì có thể vào các trang web như rahavn.vn để xem thêm...

9. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Các bạn có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 tại Sóc Trăng có thể truy cập rahavan.vn để biết thông tin chi tiết về khóa học ở những trung tâm uy tín, chất lượng nhé. Theo mình được biết thì 1 khóa học trong vòng 3 đến 4 tháng với chi phí từ 5 đến 9 triệu

10. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn, bạn có biết là giá học lái xe ô tô ở chỗ đó là bao nhiêu không bạn, mà sao mình thấy bạn ghi là miễn phí học thứ 7, chủ nhật, thường thường người ta rảnh thứ 7 chủ nhật mà người ta dạy miễn phí luôn hả bạn

11. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

chào bạn, tôi thấy trung tâm này cũng rất nổi tiếng ak, thuộc các trung tâm đào tạo và sát hạch uy tín trên toàn tỉnh đó, nếu bnaj sợ bị lừa thì có thể tham khảo thêm nhiều trung tâm khác trên trang rahavan.cn ak, trên đó có nhiều chỗ cho bạn lựa chọn

12. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

Chào bạn, mình thấy các trung tâm hiện nay quảng cáo nhiều quá nên có lẽ chưa chắc đó là sự thật, nếu như mọi người muốn đi học lái xe ô tô thì có ai quen đã từng học rồi thì tham khảo cho chắc hơn nhé. Nếu không tin nữa thì cứ gọi điện hoặc lên tư vấn rồi về thôi, mất công tí nhưng đỡ hơn mất tiền

13. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

sao nghe tư vấn hấp dẫn quá vậy, bạn cho mình địa chỉ trung tâm cụ thể được không mình đang muốn học bằng lái xe ô tô tại Sài Gòn nè, đang cần tìm gấp 1 trung tâm có chât lượng và uy tín

14. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Sao thông tin quảng cáo có vẻ tốt quá vậy! Bạn mình đag tìm chỗ học ở Sóc Trăng k biết có ai học r tư vấn cho mình giúp

15. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Theo ý kiến của riêng em thì ở các trung tâm có uy tín thì chất lượng cũng rất ok,bác nên đến trực tiếp tham khảo tại đó và đứa ra quyết định nên học hay không.Chúc bác thành công.

16. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

mình đang cần tìm một trung tâm học lái xe B2 chất lượng ở TPHCM. Các bạn có biết thì chỉ cho mình cho mình nhé.
    Thanks all!!

17. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Nghe thấy hay hay, có dịch vụ tại nhà miễn phí học thứ 7, chủ nhật nữa không lo mất học r dạo đây bận bịu ghê muốn có cái giấp phép lái xe để đi chơi với anh em mà khó quá. Thử luôn dịch vụ này mới được tiện ai có thích phượt không làm quả ạ đầu tháng 8 phượt nhẹ coco beach hehe :>

18. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

học bằng lái xe ô tô B2 tại Sóc Trăng tại đây rất tuyệt vời nha, mình cũng mất 1 thời gian tìm hiểu các trung tâm khắp tỉnh mà thất vọng lắm, đến khi biết đến trung tâm ở Sở lao động này mới ưng đó, thích nhất là cái khoản có giáo viên đến dạy lý thuyết tận nhà nếu học viên không thể sắp xếp đến lớp ý. Vì mình khá là bận nhưng có dịch vụ này nên mình vẫn lấy bằng kịp thời gian dự định nè. Bạn đăng kí đi nha :D

19. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Trước những quảng cáo hấp dẫn thiếu căn cứ và cam kết thì bạn nên cẩn thận nhé, gần đây có rất nhiều trung tâm lừa gạt, lấy học phí xong rồi thì ko dạy đúng như những gì cam kết đâu, bạn nhớ khi đăng kí học cần được kí cam kết giấy trắng mực đen đàng hoàng nhé

20. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Mình cũng không rõ vấn đề này nữa, nếu bạn có nhu cầu học mà lo lắng mấy cái quảng cáo không đúng sự thật này thì bạn có thể lên trang rahavan.vn để tìm hiểu, trang này chuyên giới thiệu những trung tâm học lái xe ô tô rất là uy tín và đảm bảo chất lượng