Tư vấn học lại xe quận 3

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Lâm Tấn Đạt, 25/11/15.

1. Lâm Tấn Đạt

Lâm Tấn Đạt Level 1 Thành viên

Trong các chương trình đào tạo TP HCM ở quận 3 của chúng tôi, thì:

• Chỉ đúng 3 tháng là bạn có bằng lái xe B2 để vi vu trên chiếc ô tô của mình.
    • Học phí là trọn gói – nhất định không bao giờ phát sinh một chi phí nào khác. Cụ thể:
      • VCD phần mềm 15 bài thi thử được cấp miễn phí.
      • Miễn phí tài liệu học lái xe Ô Tô, sách 450 câu hỏi về luật giao thông đường bộ.
      • Miễn phí cấp xe tập lái, sân tập, giờ học thực hành.
      • Miễn phí cấp xe ôn sa hình hình, chạy đường trường, và thi sát hạch.
      • Không tốn tiền xăng, tiền thuê xe, hay bất cứ khoản nào cho thầy cô giáo.
      • Chụp hình thẻ và photo CMND cũng được trung tâm lo hết.
      • Không phải đóng phí thi tốt nghiệp hay thi cấp bằng lái xe B2 và C.
      • Không phải đóng phí thi sát hạch ở Sở.
      • Học viên thi rớt lý thuyết và thực hành được miễn phí thi lại (và hỗ trợ thủ tục từ A – Z).
      • Khi học viên thi đậu, nhận bằng cũng được miễn phí 1 đến 2 giờ học lái xe Ô Tô tự động luôn.
    • Bạn sẽ được đóng học phí chia làm 2 – 3 đợt, nhằm giảm thiểu áp lực tài chính để bạn yên tâm luyện tập.
    • Chính bạn sẽ quyết định thời gian học của mình, sáng trưa chiều tối, T7 hay CN, tất cả tùy bạn. Cụ thể:
      • Lý thuyết: bạn có thể chọn 3 khung giờ trong ngày 9h – 11h, 14h – 16h, 18h – 20h.
      • Thực hành: bạn muốn học lúc nào, cứ đặt lịch lúc đó nhé.
    • Bạn sẽ cực kỳ tự tin vì được học lái xe ô tô với đầy đủ kiến thức từ lý thuyết đến thực hành (đúng thời lượng tiêu chuẩn).
    • 10 điểm xe đón học viên trên khắp TPHCM của chúng tôi sẵn sàng đón tiếp bạn bất cứ lúc nào.
    • Nếu bạn có bất cứ thắc mắc nào, chúng tôi hỗ trợ 24/24 qua điện thoại, email và online.
    • Loại xe bạn dùng để học là Vios Toyota mới cóng, điều hòa, tiện nghi có đủ.
    • Bạn rớt sát hạch ư? Hãy để chúng tôi lo liệu tất cả và việc của bạn chỉ đơn giản là tay không đến thi lại.

Chỉnh sửa cuối: 25/11/15
  2. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho.

3. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

Khóa b2 này ở quận 3 hả bạn? bạn học chưa, cho mình hỏi cụ thể về học phí, thời gian học với thủ tục được không ạ? À, mình có anh bạn, tính rủ học cùng, mà vậy có được giảm học phí không bạn?

4. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

nếu học viên ở xa quá thì trung tam có tạo điều kiện cho học viên như đưa đón tận nhà hay hỗ trợ chi phí đi lại không? nếu có thể thì học yaij nhà của học viên được khộng trung tâm? cảm ơn

5. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Hiện tại mọi người có thể vào các trang web trung lập như rahvan.vn để xem thông tin chi tiết các khóa học lái xe ô tô. Nhưng theo mình biết thì B2 từ khoảng 6-9 triệu. Chúc mọi người thành công

6. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Nếu học phí được chi làm 2-3 đợt để đóng thì mỗi lần mình được tự chọn số tiền đóng cho trung tâm hay phải theo qui định của trung tâm vậy bạn ? Mình tài chính cũng không phải quá khá giả nên bạn tư vấn gấp cho mình nha.

7. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Các bạn có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 tại quận 3 có thể truy cập trang web rahavan.vn để tìm hiểu thông tin về điều kiện, hố sơ, thời gian và chi phí các khóa học hoặc gọi vào hotline 0949 188 313 để được tư vấn miễn phí

8. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

Tôi ở xa quá thì trung tâm có tạo điều kiện cho học viên như đưa đón tận nhà hay hỗ trợ chi phí đi lại không? nếu có thể thì học tại nhà của học viên được khộng trung tâm? cảm ơn bạn

9. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

có đưa đón học viên tại thủ đức không bạn .vì mình hơi xa nên vấn đề đi lại mình ngại lắm . trung tâm có cơ sở nào gần thủ đức hay trong thủ đức không a

10. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn, nếu như học lái xe ô tô ở trung tâm mà thi lấy bằng không đạt thì thi lại có được hỗ trợ hoàn toàn không ạ, tại mình thấy các trung tâm khác có nên không biết trung tâm mình có không, mình cảm ơn

11. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

đậu 100% thì thấy trung tâm nào cũng nói vậy rồi, chủ yếu là cái học viên học được có là 100% không, chứ chỗ nào cũng cam kết đậu 100% rồi cung cấp bằng lung tung, nhiều người không hiểu gì về luật cũng được lái xe, rồi gây nguy hiểm tới mọi người

12. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Chào bạn, nếu mình đăng ký học nhưng có việc bận đột xuất trong thời gian chừng 1 tuần thì có được học tiếp hay không, nếu không được học tiếp thì có được trả lại phí đã đóng hay không và thủ tục như thế nào, bạn cho mình thêm thông tin này nhé!

13. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

14. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

"Bạn sẽ được đóng học phí chia làm 2 – 3 đợt, nhằm giảm thiểu áp lực tài chính để bạn yên tâm luyện tập"
    Có quy định mỗi đợt đóng bao nhiêu không ạ???

15. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

Trung tâm quận 3 ở đâu vậy cho mình xin địa chỉ đi , mình đang gần ở đó cũng đang muốn học, có khóa học nào tuần tối thứ 7 và chủ nhật không, em muốn học nhanh trong vòng 2 tháng được không tư vấn cho em với

16. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Mình đọc thất rất thích,nguyên quá trình học rất đầy đủ,cho mình xin cái địa chỉ cụ thể chỗ học và thi.Bên trung tâm mình có hỗ trợ cho thực hành thêm ngoài giờ không vì mình muốn thành thạo chạy xe nhanh hơn.Thanks

17. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Cho mình hỏi học phí trọn gói là bao nhiêu vậy? Trung tâm cho phép đóng thành nhiều đợt như vậy nếu mình đóng đủ một lần thì học phí có được ưu đãi gì ko vậy? Nếu có ưu đãi gì thì vui lòng chia sẻ cho mình biết với, mình cũng đang có ý định học nhưng cần tham khảo giá cả.

18. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Cho mình hỏi thời gian khóa học là bao lâu? Có chương trình ưu đãi gì cho sinh viên k? Mình là sinh viên nhưng vẫn muốn học lái bằng B2, Ad giúp mình nhé!!

19. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Mình thấy trung tâm này cung cấp thông tin cũng chi tiết, rõ ràng lắm. Nhưng cũng chưa biết thực hư thế nào. Anh trai mình đã từng học lái xe ô tô, các bạn có thể tham khảo thông tin các khóa học tại Rahavan.vn đi, rất chất lượng.

20. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Cho mình hỏi thêm về việc thu thêm phụ phí, trung tâm có đảm bảo không thu thêm bất kì chi phí nào sau khi đã đóng đủ học phí không? Cái nữa là lúc tập lái xe cảm ứng thì bên trung tâm có hỗ trợ tiền thuê xe không hay là đã bao gồm trong tiền học phí rồi? Cảm ơn.