Ưu đãi học phí học lái xe ô tô B2 tại Hà Nội.

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi suong, 12/8/15.

1. suong

suong Level 3 Thành viên

Thời điểm trước theo mình biết thì các trường tại Hà Nội áp dụng theo đối tượng đăng kí học, nhưng trong năm nay thì nhiều trường áp dụng theo hình thức giảm giá khi một nhóm 2 người trở lên đăng kí học.
    Cụ thể là được giảm 200.000đ/học viên khi đăng kí chung nhóm 2- 5 người. Và giảm 300.000/học viên cho nhóm trên 6 người. Thời gian học là khoảng 3 tháng.
    Theo mình thấy cách giảm giá này khá có lợi so với cách khác, vì nếu giảm theo đối tượng thì chỉ có một số đối tượng được miễn giảm, còn chương trình này đồng đều cho tất cả mọi người chỉ cần bạn có bạn cùng đăng kí học thì sẽ được giảm giá học phí cũng khá tốt.

Khoá học ô tô B2 tiêu chuẩn khoảng 5tr5/khoá (trọn gói)
    Khoá B2 đặc biệt 6tr5/khoá (trọn gói)
    Nếu bạn có điều kiện thì nên học lái xe ô tô tại Hà Nội để được hưởng những chương trình này nha.

2. DinhKha_MOA

DinhKha_MOA Level 3 Thành viên

Chương trình này không biết chủ thớt học qua chưa sao thấy nghi nghi giống như hình thức lôi kéo học viên quá vậy nhỉ @@

3. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

học theo nhóm cũng hay, có bạn bè đỡ buồn , lại còn được giảm học phí thì tốt quá, trung tâm tung ra chiêu ưu đãi này đúng tâm lý ghê, biết là hình thức lôi kéo học viên nhưng ưu đãi thế này ai chẳng ham

4. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

Hiện nay cũng có nhiều trung tâm đưa ra gói ưu đãi nhày tại tphcm không chỉ riêng gì các trung tâm dạy lái xe ờ Hà Nội , vì thế không cần đi xa xôi nếu bạn ở tphcm thì cứ lên mạng tìm hiểu thử xem nhé

5. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Hết khuyến mãi , giảm giá giờ lại đến học theo nhóm nữa à. Thấy cũng hay, đi học mà có thêm bạn vừa vui vừa được giảm học phí thì được lợi đôi đường rồi. Nhưng mà còn tùy vào trung tâm thôi, nếu chất lượng quá kém thì có giảm bao nhiêu chắc cũng không dám đi học chứ đừng nói là rủ thêm bạn bè.

6. Bùi Minh Tâm

Bùi Minh Tâm Level 3 Thành viên

Những ưu đãi học phí học lái xe ô tô b2 tại Hà Nội thật hấp dẫn, mà cũng cần nên xem các yêu tố khác trước khi lựa chọn trung tâm học lái xe ô tô đã nhé về chất lượng xe nè, thời gian thực hành nè, thực hành 1 1 hay gôm nhiều học viên, mức học phí thế nào nè.... bla bla

7. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Nếu bạn có nhu cầu muốn tìm hiểu các khóa học lái xe ô tô trên cả nước thì bạn có thể tham khảo trang web rahvan.vn tại đây khá uy tín và chất lượng á.

8. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

trung tâm này có vẻ ổn. Phần giá tiền thì tương đối so với mặt bằng chung. Chỉ cần xem các dịch vụ bên trong như thế nào nữa thôi. Các đời xe có mới hay không, cộng thêm phần thời gian học thực hành có đảm bảo tốt vs lại có phải học chung xe với những người khác hay không nữa thôi.

9. Trúc Linh

Trúc Linh Level 2 Thành viên

Hiện nay cũng có nhiều trung tâm đưa ra gói ưu đãi nhày tại tphcm không chỉ riêng gì các trung tâm dạy lái xe ờ Hà Nội , vì thế không cần đi xa xôi nếu bạn ở tphcm thì cứ lên mạng tìm hiểu thử xem nhé

10. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

Theo mình thấy cách giảm giá này khá có lợi so với cách khác, vì nếu giảm theo đối tượng thì chỉ có một số đối tượng được miễn giảm, còn chương trình này đồng đều cho tất cả mọi người chỉ cần bạn có bạn cùng đăng kí học thì sẽ được giảm giá học phí cũng khá tốt.

11. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

mình không tin lắm vì mấy cái khóa học lái xe ô tô mà có giảm giá quá nhiều, vì đơn giản là tiền nào của nấy thôi. Không ngẫu nhiên mà người ta giảm giá cho bạn, nhiều khi có thể là người ta cắt xén giờ dạy hay gì đó rồi sao. Mình thì để an tâm nhất thì mình tìm những khóa nào có học phí tương đối trên thị trường là ok nhất, chứ rẻ rồi lại tiền mất tật mang.

Như Vũ thích bài này.
  12. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Mình cũng đang muốn tìm một trung tâm dạy lái xe ô tô B2 tại Hà Nội nhưng không biết trung tâm nào đủ uy tín giữa bạt ngàn các trung tâm kia. Còn về thời gian học mình nghĩ học lâu thì mình có thể tự tin lái xe hơn chứ giờ thấy học lái xe ra xong không tự tin với khả năng lái xe của mình thì cũng hơi ớn ^_^

Như Vũ thích bài này.
  13. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Thông thường các khóa học ô tô B2 này học thực hành tính như thế nào vậy ạ? Mình nghe nhiều người nói là học thực hành sẽ tính theo giờ, khoảng 200k/h, vậy ở những trung tâm này nói giá học trọn gói tức là đã bao gồm luôn phí học lái xe thực hành luôn rồi phải không ạ? Mình chỉ sợ đăng ký rồi vô học thực hành lại phát sinh thêm chi phí nữa thì khổ. Cảm ơn mọi người!

14. nhi dom

nhi dom Level 2 Thành viên

Mình đang rất có nhu cầu học lái xe ô tô B2 mà chưa tìm được trung tâm nào trung tâm mà mình có thể tin tưởng là chất lượng mà giờ toàn là những trung tâm kh6ong chất lượng không đặt lợi ích học viên lên hàng đầu toàn là lừa đảo, các bạn có biết trung tâm nào chất lượng xin chỉ mình với ạ.

15. nguyenlan

nguyenlan Level 1 Thành viên

Hiện nay, bằng lái xe B2 là loại bằng phổ biến nhất và quy định chỉ được phép điều khiển xe dưới 9 chỗ và các loại xe tải dưới 3500kg. Loại bằng này còn có thể lái được các loại xe thông dụng như: xe gia đình, cơ quan,… Còn đối với bằng lái xe ô tô B1 thì hạn chế hơn, điều khiển thì giống loại bằng lái B2 nhưng bằng lái xe hạng B1 chỉ được điều khiển xe các nhân hoặc tổ chức chứ không được phép kinh doanh. Về mặt sử dụng thì bằng lái hạng B1 hạn chế hơn so với hạng B2. Nếu học bằng B2 thì bạn có thể phục vụ cho cả công việc của mình thì sẽ tiện hơn so với bằng B1. Hãy đến với trung tâm đào tạo lái xe chuyên nghiệp tại hà nội