Tư vấn Áo T-shirt Jordan x Supreme White

Thảo luận trong 'Thi Lý Thuyết' bắt đầu bởi tn6840342, 22/4/19.

1. tn6840342

tn6840342 Level 1 Thành viên

Một chiếc t-shirt vừa vặn vẹo, hoàn hảo khi chúng có thể làm ưu việt các phần cơ thể mà bạn cảm thấy tự tín nhất. Hẳn nhiên bạn cần phải biết trước, đâu là phần các bạn cảm thấy tự hào nhất trên thân thể mình.

giả dụ bạn muốn khoe phần cơ bắp tay của mình, hãy chọn một chiếc áo thun với phần tay ngắn hơn thường ngày, hoặc kiểu có nếp gấp cao lên. Hãy chọn cho mình những dáng áo body để khoe được vẻ nam tính của mình “Áo T-shirt Jordan x Supreme White” là tỉ dụ điển hình.

Giới thiệu sản phẩm
    + diễn tả cơ bản: Áo thun thời trang Jordan màu Trắng, ngắn tay, form áo dài, vừa theo thân thể, logo Jordan và Supreme lớn ở mặt trước áo

+ Chất vải: Thun co dãn

+ Size: S (Dưới 40kg), M (40kg – 50kg), L (50 – 60kg), XL (60 – 70kg)

+ Sản phẩm đạt chuẩn xịn, co dãn linh động, cam kết hàng chất lượng đúng với hình ảnh

Áo T-shirt Jordan x Supreme White từ nhãn hàng Nike Jordan & Supreme, có mẫu mã trẻ trung, thời thượng với họa tiết logo to bản ở mặt trước áo, chất liệu thun mỏng, mịn co dãn giúp mang tới cảm giác thoả thích dù ở bất cứ thời tiết nào, vừa tạo điểm thu hút thời trang cho đại quát Outfit.

nếu như các bạn hoàn toàn không còn tự tin về cơ thể mình, chúc mừng bạn, các bạn chỉ cần chọn đúng màu sắc, mẫu mã thích hợp với phong cách của mình là có thể sẵn sàng diện các chiếc t-shirt thật nam tính rồi Fandy trả lời giúp bạn

Đừng quên giày thể thao ở đà nẵng hoặc trang web Fandy store để có sự chọn lọc hữu hiệu nhất cho các bạn. Chúng tôi sẽ tư vấn và giúp bạn sở hữu được mẫu giày tuyệt vời nhất nhé!