hoc lai xe nang hang

giá học lái xe nâng cao bằng có chất lượng hơn?

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Nâng' bắt đầu bởi liên hoàng, 29/7/15.

1. liên hoàng

liên hoàng Level 2 Thành viên

nghe nhiều lời tư vấn của mọi người xung quanh, nhưng em vẫn đang phân vân không biết nên chọn trường nào.
    trường có giá học lái xe nâng rẻ thì sợ không uy tín,
    trường giá cao thì không có khả năng trả, mà em còn sợ bị "hớ",
    nhưng mà điều em quan tâm là liệu với giá học lái xe nâng cao thì bằng có chất lượng hơn không?
    bác nào rõ tường tận, giải đáp hộ em.

2. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Bằng học lái xe nâng cao giá trị cũng như nhau thôi, nâng cao là bạn được dạy cách sửa xe căn bản thôi

3. HOANG TRUNG THACH

HOANG TRUNG THACH Level 2 Thành viên

Bằng lái xe nâng là như nhau, nâng cao thì trung tâm đào tạo thêm mấy khoảng nhỏ nhỏ thôi.

4. suong

suong Level 3 Thành viên

giá học lái xe nâng cao, nói chung thì bằng của khoá học này cơ bản là có giá trị như nhau, quan trọng là kiến thức mà chỗ đó đào tạo cho học viên ra sao

5. Phương Thảo

Phương Thảo Level 2 Thành viên

ụa bằng lái xe không phải cái nào nó cũng như nhau hả mọi người? bữa nay có vụ bằng này chất lượng hơn bằng kia nữa hả? lạ thiệt @.@ mà học lái xe nâng cao nó như thế nào, ai học rồi thì chỉ mình với

6. Tui là Tui

Tui là Tui Level 1 Thành viên

giá học lái xe nâng cao đâu có liên quan gì tới bằng hả bạn ? bằng thì là bằng của sơ cấp thì chắc chắn là chất lượng rồi. bạn nên hỏi học giá cao thì họ dạy có chất lượng không thì được!!!!

7. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Tui mù tịt cái vụ học lái xe nâng cao bằng này rồi. Mà cũng đang thắc mắc giống vậy. Ai có kinh nghiệm chỉ giúp tụi này với. Học lái xe thôi mà đau đầu dễ sợ, đủ thứ chuyện

8. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

giá học lái xe nâng cao bằng có chất lượng hơn? cái gì giá cao là chất lượng...zay có đúng trong trường hợp này không các bác? theo mình chắc không như thế quá.

9. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

Gía học lái xe nâng bây giờ bao nhiêu rồi nhỉ? mà sao lại nói giá học lái xe nâng cao bằng có chất lượng hơn? Mình không hiểu lắm nhan... chẳng lẽ đóng tiền cao thì mới có bằng chất lượng hẻ? ai biết chỉ dùm với:confused::confused::confused:

10. JaneLinhmoa

JaneLinhmoa Level 1 Thành viên

giá cả không làm nên chất lượng đâu bạn, Tốt nhất bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi đăng ký nhé. Dò hỏi những người đã thi trước xem trung tâm nào uy tín và chất lượng, đồng thời giá cả phải chăng nhất thì hãy đăng kí bạn nhé

11. TranHuong

TranHuong Level 2 Thành viên

mấy trung tâm dạy lái xe nâng cũng hoạt động vì mục tiêu lợi nhuận thôi bạn ơi, nhưng mình vẫn hi vọng tìm được một trung tâm dạy lái xe vì chất lượng

12. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

giá học lái xe nâng cao bằng có chất lượng hơn? mình không biết bạn muốn chất lượng ở đây là cái gì? chất lượng đào tạo hơn, hay bạn học xong giỏi hơn ??
    mình nghĩ chỉ có đậu hay không thôi còn cái bằng không phân ra khá giỏi như hồi còn đi học ah

13. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Mình so đi ngĩ lại thấy rằng học lái xe nâng cao bằng cũng z ak, chứ chất lượng thì như nhau thôi, thời gian được thực hành tốt hơn, nhiều hơn thôi chứ sao.

14. Huỳnh Xuyên

Huỳnh Xuyên Level 2 Thành viên

tìm hiểu nhiều thông tin trên mạng thấy có nhiều khoá học lái xe nâng cao bằng có chất lượng vậy giá học lái xe nâng cao bằng có chất lượng ở các trung tâm thế nào ạ, mọi người cho em ý kiến với...hoang mang quá

15. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

giá học lái xe nâng cũng khá cao, nói chung thì bằng của khoá học này cơ bản là có giá trị như nhau, quan trọng là kiến thức mà chỗ đó đào tạo cho học viên ra sao nên bạn tìm hiểu kĩ hơn để đăng kí học

16. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Hàng hóa càng cao thì càng chất lượng, không biết giá học xe nâng cao thì bằng cấp có chất lượng không? Mình cũng mới dự định tìm nơi học xe nâng, mà không biết mấy chổ dạy giá cao thì bằng thế nào hay dịch vụ ra làm sao?

17. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

Mình thấy chưa chắc giá học lái xe nâng cao bằng đã có chất lượng tốt hơn đâu nhé. tư tưởng cái gì nhiều tiền thì sẽ tốt k hoàn toàn đúng đâu.
    Có rất nhiều trường hợp các trung tâm dựa vào tâm lý này để lừa học viên đấy, họ nâng giá lên cho oách chứ thật ra k có gì chất lượng cả.
    Mọi người phải cân nhắc nhé

18. Hải Nghi

Hải Nghi Level 2 Thành viên

giá học lái xe nâng cao bằng có chất lượng hơn? đây cũng là thắc mắc của mình các bạn nào đã từng học qua có kinh nghiệm rồi chia sẻ cho mọi người cùng biết với. cám ơn nhiều ạ.

19. Nguyễn Hữu Tuấn

Nguyễn Hữu Tuấn Level 2 Thành viên

giống như lúc trước mình thi đại học vậy, học các lò đào tạo để luyện thi, có chỗ lấy học phí mắc nhưng chất lượng thì cũng bằng các chỗ thường, vấn đề học là do mình thôi thì mới hiệu quả

20. Loan

Loan Level 2 Thành viên

giá học lái xe nâng cao bằng có chất lượng hơn? thật ra cũng có nhiều trung tâm giá cả vừa phải, không quá mắc, cũng không quá rẻ mà chứ không lẽ chỉ toàn mắc với rẻ thôi, bác chịu khó tìm thông tin xíu là ra mà