hoc lai xe oto b2

Giá học lái xe ô tô Bằng B2 ở đâu là hợp lý tại TP.HCM

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Ô Tô Bằng B2' bắt đầu bởi Phuc, 28/7/15.

1. Phuc

Phuc Level 1 Thành viên

Dạo gần đây trong thành phố mọc lên khá nhiều trung tâm dạy học lái xe ô tô B2
    Nhưng mình thấy đa số các trung tâm này đưa ra đủ thứ mức giá học lái xe ô tô B2 khiến mình cũng hoang mang.
    Nhiều lúc thấy trung tâm này để giá bèo quá thì sợ kém chất lượng, còn trung tâm kia giá cao thì quá khả năng chi trả của mình.
    Riết cũng chẳng biết mức giá học lái xe ô tô B2 ở trung tâm nào là hợp lý, anh chị em nào có kinh nghiệm chỉ dẫn mình với.

2. ĐƯC

ĐƯC Level 2 Thành viên

Câu hỏi này mình đã tìm nhiều lần mà chưa có câu trả lời thoả đáng, vậy rốt cuộc giá học lái xe ô tô Bằng B2 ở đâu là hợp lý nhất, nếu bác nào biết chính xác giá học lái xe ô tô của trung tâm đó có thưởng nha.
    AKAKAKAKAKAKAKKAKAAKAKAKAKAKAo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O

3. chipbong

chipbong Level 1 Thành viên

Có bạn nào biết Giá học lái xe ô tô Bằng B2 ở đâu là hợp lý tại TP.HCM không chỉ cho mình với! dạo này có nhiều trung tâm mở ra quá mà k biết tin ở đâu.
    cho biết mức giả cụ thể luôn để dễ so sánh ạ! cảm ơn mấy bác

Các file đính kèm:

4. Tony Tèo

Tony Tèo Level 0 Thành viên

Sao dạo này nhiều bác hỏi về giá học lái xe b2 quá nhỉ, em không biết rõ về giá học nhưng mà em khuyên bác một điều là "tiền nào của nấy" thôi :cool::cool::cool:

5. Phương Thảo

Phương Thảo Level 2 Thành viên

đúng là giờ học lái xe ô tô hot quá, ai ai cũng kéo nhau đi học cả :D anh mình cũng đang có ý định đi học lái xe ô tô B2 nè, nhưng chưa biết học ở đâu mà giá cả phù hợp với chất lượng giảng dạy tốt. nếu anh chị nào biết thì cho em xin tí ý kiến nhé <3

6. HOANG TRUNG THACH

HOANG TRUNG THACH Level 2 Thành viên

Mình thấy các bạn nên tìm những trung tâm của trực thuộc Bộ để biết giá học lái xe ô tô B2 chính xác.

7. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Giá học lái xe ô tô Bằng B2 ở đâu là hợp lý lại chất lượng ? mình thấy tp HCM nhiều chỗ học quá.

8. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

tại TP.HCM giá học lái xe ô tô Bằng B2 rất muôn màu, ở đau là giá hợp lí nhất?

9. Thùy Linh

Thùy Linh Level 2 Thành viên

Lên google search cho chắc nhé bạn, vì nói chung cũng có khá nhiều khu vực, tỉnh thành nên cũng rất khó đoán được. Không mấy bạn cứ lên thẳng trung tâm và trực tiếp hỏi luôn nhen :x

10. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

nếu bạn hỏi gái học lái xe ô tô bằng B2 ở đâu hợp lý tại TP HCM thì mình bó tay luôn rồi,
    giá cũng từa lưa tà la dữ lắm, không cố định đâu nhé
    bạn thử tìm hiểu theo quy định của bộ GTVT thử nhé

11. Trần Minh Nhựt

Trần Minh Nhựt Level 1 Thành viên

Tùy theo khu vực mình ở chọn trung tâm nào dạy lái xe gần nhà sẽ tiện và hợp lý hơn, giá mỗi trung tâm còn tùy thuộc vào chất lượng và dịch vụ thôi, nên mình nghĩ chắc là tiền nào của nấy!

12. Nguyễn Hữu Tuấn

Nguyễn Hữu Tuấn Level 2 Thành viên

Về cơ bản, giá học lái xe ô tô B2 của mỗi nơi là khác nhau, chỗ rẻ hơn chỗ khác thì không hẳn là tệ, còn chỗ mắc hơn chỗ khác thì chưa chắc là tốt, vì thế cần có kinh nghiệm và tham khảo của nhiều người đã từng học, chúc bạn tìm được nơi ưng ý

13. Kim_Tran

Kim_Tran Level 3 Thành viên

14. J. Stephen

J. Stephen Level 2 Thành viên

Về cơ bản, giá học lái xe ô tô B2 của mỗi nơi là khác nhau
    Tùy theo khu vực mình ở chọn trung tâm nào dạy lái xe gần nhà sẽ tiện và hợp lý hơn

15. Hang Pham

Hang Pham Level 1 Thành viên

Học lái xe ô tô bằng B2 ở đâu là hợp lý hả các bác? em ở tp hcm. Tình hình là em đang cần gấp lắm, vì em sắp đi nước ngoài mà nghe nói học phí bên đó mắc lắm nên muốn học trước khi đi, dù sao học bên này cũng dễ hơn phải không ạ?

16. J. Stephen

J. Stephen Level 2 Thành viên

giá học lái xe ô tô B2 thế nào?

17. Trần Minh Nhựt

Trần Minh Nhựt Level 1 Thành viên

học lái xe ô tô bây giờ rất cần thiết, nên trung tâm học lái xe quá nhiều, mình cũng đang có ý định đi học lái xe ô tô B2 nè, ai biết ở đâu dạy tốt thì cho ý kiến với nhé

18. Không phải Huy

Không phải Huy Level 1 Thành viên

Giá học lái xe ô tô Bằng B2 ở đâu là hợp lý lại chất lượng ? mình thấy tp HCM nhiều chỗ học quá.

19. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

giá học lái xe ô tô Bằng B2 ở sài gòn dạo này nhiều mức giá quá, dạo này lại có thêm cái vụ học ô tô bằng B2 vip nữa chứ. không biết đâu mà lần nữa. có ai từng học rùi tư vấn cho mình với, tìm thông tin mà nản không muốn học luôn

20. Lên Đoàn

Lên Đoàn Level 1 Thành viên

Ngày nay nhiều trung tâm đào tạo lái xe ô tô mọc lên như nấm, đặc biệt là tp.hcm, đâu đâu cũng nói đào tạo chất lượng tốt, giá cả phải chăng. không biết nơi nào được như lời quảng cáo đó k nữa