Chia sẻ Giá học lái xe ô tô tại Lạng Sơn bao nhiêu là phù hợp?

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi TRƯƠNG THANH HƯNG, 7/10/15.

1. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Giá học lái xe ô tô tại Lạng Sơn bao nhiêu là hợp lý, vì mình tìm hiểu cũng nhiều trung tâm và trường dạy nghề rồi mà thấy giá học lái xe ô tô giao động khá nhiều.
    Mình đọc thông tin học lái xe thì hoàn toàn giống nhau mà sau giá lại khác nhau.
    Hiện trang bây giờ giá học lái xe tại Lạng Sơn giá bao nhiêu mọi người? Đóng mấy lần và có phát sinh thêm gì hay không? Chứ giờ học lái xe ô tô B2 nhiều trò lém.
    Mình dự định học gần cả tháng nay rồi mà chưa tìm được nơi học phù hợp vì giá chưa rỏ lắm.
    Nhờ mọi người tư vấn giúp mình nha.
    Chúc mọi người thành công nhé.

2. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Giá học lái xe ở Lạng Sơn dạo này khoảng 9 triệu Bác nhé. bao gồm các khoảng tiền cho thầy luôn
    Tuy nhiên xe học ở tĩnh ta hơi cũ, học cháng thật.

3. Huỳnh Thị Hồng Đào

Huỳnh Thị Hồng Đào Level 1 Thành viên

Mình thấy nhiều nơi đề giá cao quá, thậm chí là thấp quá luôn, nên mình hoang mang lắm, không biết giá học lái xe ô tô bao nhiêu là hợp lý và đúng chuẩn ngoài thị trường? Đặc biệt là ở Lạng Sơn nha admin vì mình sống ở đây nên đang tìm kiếm một nơi dạy lái xe ô tô chất lượng với giá hợp lý tại đây, admin giải đáp thắc mắc giúp mình với nhé! :)