Học lái xe ô tô B2 tại Long An

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi hothanh, 30/9/15.

1. hothanh

hothanh Level 2 Thành viên

mình thấy ở Long An có nhiều trung tâm dạy lái xe ô tô B2 nhưng không biết giá cả và chất lượng ở mỗi nơi như thế nào?
    Một khóa học chuẩn để được học lái xe ô tô B2 và được thực hành nhiều thì bao nhiêu thì được nhỉ?
    Search trên mạng thì có quá nhiều thông tin, nên mình hoang mang quá. =(((
    Bạn nào biết rõ thì cho mình thông tin với. Cảm ơn nhiều. =)))

2. choyhyemn

choyhyemn Level 1 Thành viên

Bây giờ mình thấy trên mạng cũng nhiều chỗ học lắm mà không biết uy tín sao nên tốt nhất bạn nên hỏi những người thân hoặc người quen đã từng học cho chắc ăn nha! Không thôi mắc công tiền mất tật mang ák

3. Trí Nguyễn

Trí Nguyễn Level 2 Thành viên

Rất nhiều trung tâm đào tạo lái xe ô tô B2 mọc lên nên việc giá cả cạnh tranh với nhau là bình thường nên bạn đừng lo lắng quá, với lại một phần cũng là về một số hậu đãi của riêng từng trung tâm. Mình thấy giá chuẩn là tầm 3tr5 - 4tr là ổn rồi đó bạn

4. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Giá học lái xe ô tô bằng B2 dao động từ 3 - 8 triệu, tùy vào chất lượng khóa học và thời gian học mà giá cả cao thấp khác nhau. Tốt nhất là đến trực tiếp trung tâm, xem qua chương trình học, thời gian thực hành và cả cơ sở vật chất để xem có phù hợp với mức giá mình phải trả không rồi hãy quyết định đăng ký bạn nha.

5. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

Mình thấy hiện nay có trung tâm tư vấn, họ liên kết với các trung tâm đào tạo lái xe đó, và đủ tiêu chuẩn thì mới đưa vào hệ thống của họ, mình gọi điện đến xin tư vấn, họ sẽ giới thiệu cho trung tâm trong hệ thống của họ tiện lợi và phù hợp nhất với mình, bạn thử cách này xem sao

6. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Bạn ơi mình khuyên bạn nên đến tận trung tâm gập trực tiếp để được tư vấn và giải đáp thắc mắc nha, chứ giờ ghe mấy bạn tư vấn trên đây cũng chưa chắc đúng mà tìm kiếm thông tin trên mạng cũng rất mơ hồ. @@ Ý mình là vậy á, chứ không khéo tiền mất tật mang.

7. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

giá cả hợp lí dao động từ 3-6 tr bạn nhé, cẩn thẩn những chỗ đòi thêm phí phát sinh nhé . nhiều chỗ trong luc học còn dòi tiền riêng cho thấy nữa.
    Bạn nên đến tận nơi, hoặc canh luc co ai dang hoc ở đo hỏi thử cho chắc ăn, tại nó cũng hay thay đổi chi phí nhiều cái lắm

8. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Theo mình thì thời gian lý tưởng để học thực hành nên chiếm 70% thời gian học, còn lại là dành cho lý thuyết. còn nếu bạn cảm thấy hoang mang thì cứ đến tận những nơi mà mình search được r tận muc sở thị luôn. good luck ;);););)

9. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

học lái xe ô tô b2 tại long an muốn biết nhiều thông tin thì tốt nhất là bạn đến tận trung tâm tìm hiểu cho chính xác, rõ ràng , nhiều khi đọc trên mạng còn nhiều điều mơ hồ không chính xác

10. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

muốn học lái xe ô tô b2 tại long an thì tốt nhất đến tận nơi cho chúng nó tư vấn cho nó lành. Ngoài ra tham khảo thêm một số thông tin trước khi đi như giá cả, trang thiết bị, uy tín ....