Tư vấn Học lái xe ô tô ngay sau khi đăng ký tại Đà Nẵng.

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Đà Nẵng' bắt đầu bởi Kim_Tran, 11/9/15.

1. Kim_Tran

Kim_Tran Level 3 Thành viên

Ở Đà Nẵng các bạn biết chỗ nào đăng ký là học ngay không? Chi phí rẻ chứ không phải học lái xe VIP nha.
    Mình nghe nói, khi đăng ký thì phải chờ đủ học viên mới được học.
    Có ai từng học lái xe ô tô ở Trung Tâm dạy học lái xe ô tô B2 Đà Nẵng không, mình thấy giới thiệu quá chừng nhưng không biết chất lượng ở đó thế nào. :)

2. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

Học lái xe ô tô ngay sau khi đăng ký tại Đà Nẵng. Các trung tâm tổ chứ thi theo đợt mà bạn, lịch cố định rồi. Chúc bạn sớm tìm đc chỗ học phù hợp:D:D:D

3. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Mình thấy nhiều trung tâm ở Đà Nẵng dạy lái e ôtô cũng chất lượng lắm bạn, bạn có thể tham khảo thêm thông tin qua trang Rahavan.vn vì trang này cung cấp các thông tin khách quan và độc lập lắm

4. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Chắc là tùy thôi bạn, nếu bạn đăng ký vào khoảng gần hết hạn đăng ký thì bạn sẽ được học ngay thôi. Còn nếu đăng ký giai đoạn đầu thì bạn phải đợi tới lúc học. Về việc học liền như bạn nói mình chưa thấy trung tâm nào hết, nếu học liền thì chắc là phải đăng ký các khóa học VIP thôi. Bạn thử lên trang rahavan xem trang đó tư vấn thế nào nhé, trang này chuyên tư vấn các chương trình học lái xe ô tô

Chỉnh sửa cuối: 14/8/16
  5. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Có ai tham gia khóa học tại trung tâm nào uy tín, chất lượng thì chỉ mình với mọi người với. Mình đang tìm trung tâm học mà sợ tiền mất tật mang nên cần tìm hiểu và tham khảo ý kiến của những ai đã học qua rồi

6. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Theo mình tìm trên mạng một khóa học bằng lái xe ô tô B2 khoảng 3 -4 tháng với chi phí khoảng từ 5 đến 9 triệu. Bạn có thể tham khảo trang rahavan.vn để biết thêm tham khảo thêm về các khóa học B2 ở những trung tâm uy tín, chất lượng trên toàn quốc nhé. Chúc bạn may mắn!!

7. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Chào bạn mình thấy hiện nay đa số trung tâm nào cũng đăng kí xong là học ngay đó bạn và thường xuyên mở các khoa học lái xe o tô hạng B2 luôn ak,bạn tham khảo thêm ở rahavan.vn nha mình thấy giá ở đây rất hợp lý và đội ngu nhân viên rất nhiệt tình

8. Ánh Thy

Theo mình tìm trên mạng một khóa học bằng lái xe ô tô B2 khoảng 3 -4 tháng với chi phí khoảng từ 5 đến 9 triệu. Bạn có thể tham khảo trang rahavan.vn để biết thêm tham khảo thêm về các khóa học B2 ở những trung tâm uy tín, chất lượng trên toàn quốc nhé. Chúc bạn may mắn!!

9. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Hình như trung tâm này dạy cũng chất lượng á, giá hợp lý chứ ko rẻ ko mắc, mà tiền nào của nấy à, lỡ học rồi thì nên chọn chỗ nào uy tín chất lượng mà học, mắc công tiền mất tật mang nữa đó

10. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Mình cũng đang cần tìm trung tâm học đây, có ai biết trung tâm nào uy tín chất lượng thì chỉ mình biết với. Mình sẽ tìm hiểu và rủ bạn bè tham gia học chung. Mình cảm ơn nhiều ạ

11. Ánh Thy

Anh mình từng tham khảo trang rahavan.vn và học bằng B2. Mình nghe anh feedback lại cũng rất tốt đó.Bạn có thể tham khảo các trung tâm ở đó. chúc bạn may mắn!!

12. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Mình cũng đang kiếm một chỗ học lái xe uy tín chất lượng tại Đà Nẵng mà lên mạng search thấy quá trời nên cũng không biết cái nào tốt cái nào không tốt nữa có bạn nào học qua rồi thì cho xin ý kiến nhé

13. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Bạn vào trang rahavan.vn để được tư vấn thêm về các địa điểm học ô tô b2 an toàn nhé. Tuy nhiên, bạn nên chú ý về giá học phí tại các trung tâm. Giá tầm khoảng 6 tr là học phí bình thường rồi... Đừng ham rẻ hơn nữa, nếu không là trong quá trình học sẽ bị thu thêm nhiều chi phí khác đó.

14. Trúc Linh

Trúc Linh Level 2 Thành viên

ạn nên tham khảo trang web RAHAVAN.VN uy tín lắm, mình thấy chỗ học lái xe ô tô khá nhiều nên bạn nào muốn học lái xe ô tô nên cảnh giác với những trung tâm kém chất lượng nhé

15. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

tiêu chí rẻ của bạn là cụ thể như thế nào ạ? tùy vào mức dộ rẻ nữa ạ. mức giá nằm trong khoảng bao nhiêu thì bạn có thể học được. nhưng mình nghĩ nếu rẻ quá cũng không tốt đâu nha bạn ạ. bạn có thể tham khảo trên trang rahavan.com có hiều trung tâm uy tín lắm bạn à

16. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

nếu bạn muốn đăng ký học ngay thì không thể có giá rẻ được bạn à, lớp đăng ký học ngay thì thường sắp xếp thời gian để tiện cho bạn và thường giá rất cao. Chứ học ngay mà rẻ nữa thì hơi khó bạn à. Bạn nên chuẩn bị thời gian cho việc học, vì học B2 cũng mất đến mấy tháng lận, chờ thi thì cũng mất một thời gian nên cứ học từ từ là chắc nhất đó bạn ơi. :D

17. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Đăng ký phát học ngay thì ở Đà Nẵng có rất nhiều trung tâm như thế nha. Chỉ cần bạn sắp xếp được thời gian của bản thân thì là ổn hết. Còn về chất lượng và giá cả của mỗi trung tâm lại khác nhau nhưng thường mình thấy dao động ở một mức cụ thể. Chỉ chênh lệch nhau ít thôi.

Như Vũ thích bài này.
  18. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Chất lượng và giá cả là tiêu chí hàng đầu mà khách hàng tìm kiếm, tuy nhiên không nhiều trung tâm dạy học lái xe ô tô Đà Nẵng quan tâm tới điều đó. Hầu như cứ chỗ nào giá rẻ là chất lượng cực kì tệ luôn, vậy nên các bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi đăng ky bất kì khóa học lái xe ô tô Đà Nẵng nào nhé! Thân!

19. Hung Do

Hung Do Level 1 Thành viên

Cũng có cùng câu hỏi với ad luôn? giờ nhiều trung tâm mọc ra như nấm ấy đủ lại hình thức kinh doanh. Không biết có pro nào học rồi chia sẽ chỗ với kinh nghiêm với

20. Nguyen Trang

Nguyen Trang Level 3 Thành viên

Mình cũng muốn hỏi câu hỏi giống như trên a? Mình muốn học lái xe mà không biết lựa chọn sao hết? Tại có nhiều trung tâm quá mà chất lượng thì không đảm bảo.