Học lái xe ô tô tại Long An

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Huỳnh Xuyên, 27/8/15.

1. Huỳnh Xuyên

Huỳnh Xuyên Level 2 Thành viên

Chào mọi người,
    Mình có một vài thắc mắc muốn có được ý kiến của mọi người, mong được giúp đỡ.
    Mình có người quen muốn học lái xe ô tô tại Long An nhờ mình tìm hiểu giúp, nhưng mình không có nhiều thông tin về các khoá học, một phần cũng vì sợ bị các trung tâm lừa đảo.
    Mọi người có ai đã từng tham gia khoá học lái xe ô tô tại Long An chưa ạ, cho mình ý kiến với.
    Có thể giới thiệu cho mình một trung tâm chất lượng không ạ?
    Giá cả của các khoá học ở trung tâm đó thế nào?
    Giá trọn gói cho một khoá học là bao nhiêu?
    Cơ sở vật chất, đội ngũ giảng viên ở đó có tốt không?
    Thời gian học có linh động không?
    Trung tâm đó có cho thuê xe tập lái và bổ túc tập lái không?
    Cám ơn mọi người đã chia sẻ ạ!

2. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Hiuhiu Long An thì mình chịu tại mình không sống ở đây, Mình ở Tp HCM cơ. Tuy nhiên bạn có thể lên google tìm số điện thoại vài trung tâm ở Long An rồi gọi hỏi thăm về giá cả cũng như những thắc mắc của bạn nha ^^ . Vô trang web chính đọc preview đánh gía nữa nha bạn.

3. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

4. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

long an có trung tâm học lái xe ô tô uy tín chất lượng không mọi người, bạn mình nó muốn học mà chưa tìm được trung tâm nào vừa ý, nếu ai có thông tin nào thì chỉ giúp nha , cảm ơn nhiều :)

5. Tien Thuy

Tien Thuy Level 1 Thành viên

Mình cũng đang cần tìm khóa học lái xe ở Long An. Bạn có thể nói rõ hơn về giá cả cụ thể là như thế nào không? Sau khi thi khoảng bao lâu thì sẽ có bằng vậy ? Cảm ơn bạn nhiều.

6. Trang

Trang Level 2 Thành viên

Bạn mình ở Long An cũng đang tìm một trung tâm uy tín với chất lượng để học lái xe ô tô tại Long An nè
    Nó cũng sợ giống bạn á, lo cho nó ghê, có ai học rồi share kinh nghiệm với :confused:

7. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Thông tin chi tiết như vậy thì mình nghĩ chỉ có người từng học rồi mới chỉ được. Với mình nghĩ Long An không chỉ có một chỗ học lái xe ô tô đâu. Bạn nên nói rõ người quen của bạn đang ở chỗ nào để người ta chỉ dẫn kỹ càng hơn

8. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

khiếp !! thớt muốn học lái xe ô tô tại lái xe ô tô tại long an không biết có chịu tìm hiểu gì chưa mà lên đây hỏi lắm thế. Giá thì tầm 6-7tr là ok rồi. Còn mấy cái kia thì tùy trung tâm nữa

9. giapvvmoa

giapvvmoa Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô tại Long An??? Tầm 6-7 tr là học đc

10. Quốc Anh

Quốc Anh Level 2 Thành viên

Giá nó cỡ 6-8 triệu đó bạn. Theo mình thì nên chọn chỗ nào có cơ sở vật chất tốt tí, giá hơi cao 1 chút nhưng xe xịn, thao tác ngon lành, không bi đơ đơ