Học lái xe ô tô tại Tiền Giang

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Huỳnh Xuyên, 25/8/15.

1. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

2. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

Mình thì chưa học, nhưng nghe mọi người kháo nhau quá nên cũng tìm hiểu thử. Mức giá cho 1 khóa chuẩn tầm 6-9 triệu đó bạn, với mức giá đó là bao trọn gói rồi, còn chỗ nào mà phát sinh nữa là "vòi vĩnh' đó. Lưu ý hỏi kỹ càng trước khi đăng ký nha

3. doannhuhoa242

doannhuhoa242 Level 2 Thành viên

đi tìm trung tâm uy tín học mà nhiều trung tâm quá cũng phải suy nghĩ mệt mỏi lắm :))) bạn lên rahavan tìm kiếm thông tin đi, nếu có nhu cầu alo bên đó tư vấn chứ cứ nghe lời quảng cáo của mấy trung tâm lúc nào cũng tốt cũng giá rẻ này kia xong zô học mới thấy khổ :'(

4. Tien Tien

Tien Tien Level 2 Thành viên

hihi Ai biết thong tin gi về khóa học lái xe ở tiền Giang thì chỉ mình với nhé!
    Mình lù lu thông tin về mấy turgn tam này lứm

5. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Học phí học lái xe B2 thông thường từ 6-9 triệu đông/khóa/3thang. Nếu bạn muôn biết thêm thông tin chi tiết về các khóa học khác thì có thể vào trang web rahavan.vn để tìm hiểu nhé. Chúc các bạn thành công.

6. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

mình có con bạn hòi đó cung có nhu cầu học nhưng lại không tìm hiểu ki các kháo học nên vào một trung tâm chát lượng chả ra gì, các bạn muốn học thi nên tìm hiểu kĩ nha. tiền nào của nấy thôi các bạn ạ

7. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

khi muốn tham gia khóa hạo nào thì bạn cũng nên tìm hiểu kĩ trước nha bạn, vì hiện tại có rất nhiều trung tâm lừa đảo nha bạn, cứ phải cẩn thận vẫn hơn nha, bạn có thể hỏi bạn bè thân thuộc và nguiwoi thân nha

8. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

mình cũng đang cần tìm trung tâm dạy lái xe ô tô uy tín ở Tiền Giang uy tín và chất lượng. Mình có thử tìm trên mạng nhưng thông tin sơ sài qá và không đầy đủ. bạn nào có kinh nghiệm thi và lấy bằng rồi chia sẻ nhé