Học lái xe ô tô tại Vĩnh Long

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Nga, 25/8/15.

1. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Em đang cần tìm chỗ học lái xe ô tô B2 tại Vĩnh Long, do ông anh đi làm ăn ở đó mà đang có nhu cầu học gấp.
    Nhà thì ở tận Long An, nên hông biết đường nào mà lần luôn.
    Ông anh cũng hông rành nên nhờ tìm giúp, anh chị nào biết chỗ nào học lái xe ở Vĩnh Long chất lượng với giá cả hợp lí chỉ em với.
    Em cám ơn ạ!

2. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Vĩnh Long cũng là thành phố nên mình nghĩ chắc cũng có nhiều trung tâm đào tạo lái xe ô tô ở đó, bạn thử lên mạng tìm hiểu xem có trung tâm nào ok không rồi đến trực tiếp trung tâm đó xác nhận lại các thông tin cho chính xác nhé.

3. thao_beauty

thao_beauty Level 1 Thành viên

Mình mới chuyển công tác xuống Vĩnh Long và cũng đang cần tìm một trung tâm học lái xe ô tô tại Vĩnh Long. Nhưng mình không biết trung tâm nào dạy chất lượng và mức phí hợp lý. Thực sự, mình rất cần được sự quan tâm, chia sẻ của các bạn. Hãy giúp mình nhé! :D

4. Thanh Hiền Trần

Thanh Hiền Trần Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô tại Vĩnh Long???Tiện thể cho mình hỏi. Học phí đã bao gồm phí thi và phí lấy bằng chưa ạ>? Sau khi thi khoảng bao lâu thì sẽ có bằng vậy ? Trung tâm có hỗ trợ gì sau khi kết thúc khóa học không? Mong thông tin từ các bạn.

5. Tien Thuy

Tien Thuy Level 1 Thành viên

Mình cũng đang tìm kiếm trung tâm đăng lý học lái xe ô tô B2 tại Vĩnh Long. Bạn nào có thông tin về các khóa học, thủ tục đăng ký và mức phí của trung tâm nào thì chia sẻ cho mình với ngen. Đặc biệt là các trung tâm chất lượng và có khóa học ngay. Cảm ơn các bạn.

6. Tiểu Bảo Bối

Tiểu Bảo Bối Level 1 Thành viên

HỌC LÁI XE Ô TÔ B2 TẠI VĨNH LONG ở đâu, ai biết thì chỉ bạn ấy với kìa. Quan trọng chỗ đó phải uy tín, chất lượng và giá học phí ok. Bạn chủ post nói rõ chỗ bạn ở để mấy bạn ở VĨNH LONG biết mà chỉ chỗ tốt cho bạn, chứ VĨNH LONG thì lớn lắm.

7. Trang

Trang Level 2 Thành viên

Vĩnh Long là thành phố nên có nhiều trung tâm dạy học lái xe ô tô B2 lắm, muốn chọn được một trung tâm vừa uy tín vừa chất lượng không phải là chuyện dễ, mong nhận được sự giúp đỡ của mấy bạn học rồi, mình cũng đang cần học lái xe B2 nè :oops:

8. giapvvmoa

giapvvmoa Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô tại Vĩnh Long????? Nghe nói chất lượng đào tạo cũng rất tốt. Học phí thì ko biết sao. Cũng muốn biết học phí nó như thế nào???
    Bạn nào biết chia sẻ với.

9. Mai Phúc

Mai Phúc Level 1 Thành viên

Mình thấy nhiều trung tâm học lái xe ô tô ở thành phố Hồ Chí Minh cũng dạy cho những tỉnh lân cận lắm đó bạn. Trung tâm trên này cũng nhiều hơn và tốt hơn nữa^^

10. quỳnh

quỳnh Level 1 Thành viên

Nếu ai có nhu cầu học lái xe ôtô B2 tại Vĩnh Long thì có thể tham khảo thêm trên các webstie chuyên về tư vấn học lái xe B2 để được tư vấn chi tiết hơn nhé!

11. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

VĨnh Long à? Hỏi 1080 đi bạn, biết đâu lại chính xác đấy. Biết địa chỉ rồi thì tới tìm hiểu tận nơi sẽ dễ dàng hơn, chỉ tham khảo thông tin trên mạng thì bao giờ cho xong. đúng không ?

12. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

học lái xe ô tô tại Vĩnh Long hả? Vĩnh long ở gần Long An thôi chạy qua Long An học luôn đi. Sợ ở Vĩnh long không có chỗ đào tạo á chứ. Chúc a bác kiếm được chỗ học ngon lành cành đào nha

13. Quốc Anh

Quốc Anh Level 2 Thành viên

Địa chỉ cụ thể thì mình k rõ, mình ở Tphcm, nhưng giá thì tầm 5-8 triệu, tùy cơ sở vật chất đó bạn.