Hỏi đáp Khoá học lái xe ô tô b2 ở tỉnh LAI CHÂU mới nhất ?

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi votinhkiemkhach, 20/9/15.

1. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Chào các bác,
    hiện tại tôi đang quan tâm đến khoá học lái xe ô tô b2 tại tỉnh lai châu. Bác nào biết được thông tin về trung tâm mình đào tạo thì vui lòng chia sẻ giúp cho.
    Tỉnh lai châu học lái xe ô tô B2 có đắc hơn ở Hà Nội không nhỉ. Nếu Bác nào đã tìm hiểu thì vui lòng chỉ giúp
    Xin cảm ơn Bác đã đọc thông tin này.

2. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

thấy Chi phí cho khoá học bằng lái xe ô tô B2: 5 triệu – 7 triệu tại Lai châu. còn chỗ nào học uy tìn thì mình cũng ko biết. Phải tìm chỗ nào vừa tốt vừa chi phí ổn , ko là tiền mất tật mang đấy Bác. chỗ này cũng khá uy tín nhé bác http://rahavan.vn/tin-tuc/hoc-lai-xe-tai-lai-chau-gia-re-bat-ngo

3. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

ở Lai Châu thì học lái xe B2 chắc rẻ hơn Hà Nội chừng 1 triệu là cùng bạn ơi.
    chi phí thường khoảng 6 đến 9 triệu, nhớ tham quan đầy đủ sân tập nha. phải chắc chắn về số lần đóng học phí và trang thiết bị thì mới học được

4. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Xin lỗi bạn, ở Lai Châu thì mình không rành lắm, nên không dám tư vấn sợ không chính xác, bạn có thể truy cập trên diễn đàn giahoclaixe.net để tìm hiểu thêm thông tin chi tiết về các trung tâm dạy lái xe nhé. Còn giá cả thì chưa chắc là rẻ hơn đâu, vì đôi khi ở Lai Châu ít trung tâm nó lại chém đấy ^^
    Chúc bạn mau tìm được trung tâm ưng ý nhé ^^

5. vanle

vanle Level 2 Thành viên

mình cũng đang tìm hiểu về các khóa học lái xe B2 mà thấy nhiều thông tin quá nên hơi mơ hồ
    chẳng biết chất lượng sao

6. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

học lái xe ô tô ở lai châu có đắt hơn HCM không, mình thấy trong này học tầm 4-6 triệu nhưng vì nhiều trung tâm cạnh tranh mới có giá mềm như vậy chứ những tỉnh khác sợ là mắc hơn

7. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Lai Châu nằm ở đâu ta. Thề là cái forum này hình như tập hợp nhu cầu học lái xe B2 từ mọi miền tố quốc hay sao á. Chóng cả mặt. Nhưng mà nói chug thì giá cả mình bảo đảm không đắt hơn đâu bạn. Thành phố lớn không đắt thì thôi chứ. là "đắt", không phải "đắc" nha bạn

8. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

bác này bắt bẻ quá à :D.

9. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

Mình nghĩ khóa học lái xe ô tô b2 ở tỉnh lai châu sẽ có giá mắc hơn so với ở hà nội. Vì ở đó xa mù tè ít trung tâm nên giá sẽ cao hơn. Với lại chất lượng mình nghĩ cũng không bằng ở hà nội đâu.

10. Thinh

Thinh Level 1 Thành viên

B ơi có khóa học nào dạy bằng C ô tô ở huyện Mường Tè không nhỉ