HOT Khoá học lái xe ô tô tại Cần Thơ học phí trọn gói rẻ nhất

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi notviet011, 14/10/15.

1. notviet011

notviet011 Level 1 Thành viên

Khoá học lái xe ô tô tại Vinh Long với học phí trọn gói rẻ nhất trong khu vực miền nam. Học viên đăng ký học sẽ được giáo viên hướng dẫn nhiệt tình và chu đáo.
    Khoá học lái xe ô tô tại Bạc Liệu thi là có bằng chỉ 3 tháng
    Học viên đăng ký học có thể sẽ được chọn học 1 thầy 1 học viên
    Giáo trình học sẽ được trung tâm chúng tôi phát miễn phí cho mỗi học viên đăng ký học khoá học lái xe ô tô tại Vinh Long.
    Ngoài chương trình học ra giáo viên sẽ hướng dẫn các bạn các mẹo học và thi sát hách lái dễ đậu nhất.
    Lịch học linh hoạt phù hợp với các học viên bận rộn.
    Khoá học lái xe ô tô B2 tại Cần Thơ chất lượng cao dễ lấy bằng
    Khoá học lái xe tại Bến Tre nhanh có bằng cam kết thi là đậu

Chỉnh sửa cuối: 16/10/15
    Hải Nam and dieu.moa like this.
  2. Tien Tien

Tien Tien Level 2 Thành viên

Hoom trước co tham khảo giá ở trang web rahavan.vn học phí trọn gói mà cung khá hợp lý nhất thị tường ai có nhu cầu nên xem ở đó

3. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

Cho mình hỏi khóa học lái xe b2 tại Bến Tre về học phí có bao phí thi lại không ạ? Nếu mình đăng ký chung với bạn nữa thì có được ưu đãi học phí không,ngoài ra mình có tìm hiểu hồ sơ đăng ký trên mạng ở vài chỗ, thấy cũng đơn giản mà không biết chỗ mình có đòi giấy tờ gì đặc biệt không?

4. doannhuhoa242

doannhuhoa242 Level 2 Thành viên

bạn cho mình thêm thông tin về học phí với nhé. Lịch học có thể linh động được không? Mình bận công việc nên nhiều khi lịch không cố định được. Bên bạn có hỗ trợ học viên làm hồ sơ đăng ký dự thi không ạ? Mình không rành mấy vụ giấy tờ nên được hỗ trọ thì tốt quá

5. Hạnh

Hạnh Level 2 Thành viên

Hên that mình cũng đang tìm thông tin để đi học lái xe đây.Cám ơn bạn nhiều

6. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

7. anhmoa

anhmoa Level 2 Thành viên

khóa học lái xe chất lượng giá cả cả hợp lý. đáp ứng tối đa nhu cầu học và lái xe của nhiều người, bài viết khá bỏ ích, tuy nhiên bạn tác giả có thể cung cấp thêm nhiều thông tin liên quan đến khóa học lái xe như giá cả, hồ sơ, quy dđịnh cho mọi người có thêm nhiều thông tin ​

8. trần hùng

trần hùng Level 2 Thành viên

NHÀ TÔI Ở GIÁP CẦN THƠ NHỮNG TÔI Ở VĨNH LONG VẬY TÔI CÓ ĐƯỢC HỌC HOK VÀ NẾU HỌC THI CHUẨN BỊ GÌ KHI ĐẾN ĐĂNG KÍ TÔI RẤT NGẠI VIỆC ĐI LẠI

9. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

cho mình thông tin liên lạc đi bạn? có lớp học thử miễn phí không ad?
    đăng kí theo nhóm có được giảm không? có bao đậu không?
    nếu như mình muôn học cấp tốc lấy bằng nhanh trong vòng 1 tháng thì có lớp khôg? học phí bao nhiêu? mình muốn thi lấy bằng B2

10. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

nếu trong quá trình học mà em không theo kịp các học viên khác thì em cóa đucợ bố trí thêm buổi học để có thể lấy bằng sau khi kết thúc khóa học không ạ? hay phải đăng kí thêm một khóa học khác vậy ad?

11. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Đăng kí theo nhóm có được giảm giá không ạ? cho mình hỏi thêm về thông tin học phí, thời gian học cũng như địa điểm học. Mình muốn lấy bằng B2, sinh năm 1996 thì khi nào được lấy ạ? Cảm ơn mọi người nhé.

12. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Bạn biết đ ược các trung tâm ở các tỉnh luôn hả ? Mình cũng quê ở Bạc Liêu nè, bạn tư vấn cụ thể giúp mình chỗ nào học ok mà chất lượng đảm bảo ( bằng nhận được là bằng thật nhe) Tại đăng kí học 1 lần tốn nhiều tiền nên phải suy nghĩ kĩ á. Cảm ơn nha.

13. Nguyễn Như

Nguyễn Như Level 2 Thành viên

Bạn để lại số điện thoại, địa chỉ trung tâm hoặc web nha chứ như vầy thì mờ mịt quá :v :v tại dạo này trung tâm lừa đảo cũng nhiều ah. Nhiều trường hợp bị dính lừa đảo rồi nên dạo này đi đâu cũng sợ, cái gì cũng minh bạch ra thì đỡ quá.

14. Thanh Trúc

Thanh Trúc Level 2 Thành viên

Uhm đúng rồi đó Như, bữa bạn mình bị trung tâm kia lừa đảo nè, mất tiền mà thi hoài chả đậu, cứ phát sinh thêm chi phí riết nó bỏ luôn
    Vậy nên giờ thông tin cứ minh bạch trên đây để ngta đỡ mắc công

15. PHẠM HOÀNG YẾN NHI

PHẠM HOÀNG YẾN NHI Level 1 Thành viên

có chi nhánh ở thành phố Hồ chí minh không ạ? khi thi rớt có được hỗ trợ học và thi lại hay không? đóng học phí từng đợt hay đóng nguyên gói? biết chạy xe rồi chỉ cần học lý thuyết thôi có giảm giá khóa học k>

16. Vũ Bảo Thông

Vũ Bảo Thông Level 1 Thành viên

Khoá học lái xe ô tô tại Vinh Long

17. Huynh MInh Hợi

Huynh MInh Hợi Level 1 Thành viên

Đăng kí theo nhóm có được giảm giá không ạ? cho mình hỏi thêm về thông tin học phí, thời gian học cũng như địa điểm học. Mình muốn lấy bằng B2, sinh năm 1994 thì khi nào được lấy ạ? Cảm ơn mọi người nhé.

18. linh

linh Level 2 Thành viên

nếu đăng ký với số lượng nhiều thì có được giảm giá không vậy. cho mình xin thông tin chi tiết về khóa học với giá cả như thế nào vậy bạn. anh của mình đang có nhu cầu đi học lái xe nên mình tìm hiểu giúp anh. cám ơn bạn nha. chúc một ngày tốt lành

19. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Khoá học lái xe ô tô tại Vinh Long với học phí trọn gói rẻ nhất trong khu vực miền nam có thời gian học và thi lấy bằng là bao lâu và chi phí trọn gói giá rẻ là bao nhiêu ạ. Em cảm ơn.

20. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Theo mình biết thì học bằng lái xe ô tô B2 học phí khoảng 5 đến 10 triệu đồng. Các bạn có thể truy cập rahavan.vn để tìm hiểu thông tin về các trung tâm đào tạo bằng lái xe ô tô uy tín, chuyên nghiệp, mà giá lại hợp lý, có cả ở Cần Thơ nữa đó