HOT Miễn phí làm hồ sơ khi học lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Đà Nẵng' bắt đầu bởi Kim_Tran, 10/9/15.

1. Kim_Tran

Kim_Tran Level 3 Thành viên

Mình biết có Trung tâm dạy học lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng. Khi đăng ký sẽ miễn phí hồ sơ và khám sức khỏe.
    Đó là trường Masco Đà Nẵng. Có bạn nào biết trường nào nữa không, liệt kê để hỗ trợ các bạn khác khi cần.

2. dulichp

dulichp Level 1 Thành viên

Thu mua Iphone Ipad khóa Icloud-Iphone Ipad cũ với giá cao :
    Do nhu cầu linh kiện sửa chữa bên chúng tôi có nhận thu mua máy IPhone4,IPhone4s, iPhone 5 , iPhone 5S , iPhone 6 iPhone 6 Plus,Ipad bị khóa Icloud với giá cao
    Chuyên thu mua tại nhà các sản phẩm iphone, ipad bị khóa icloud ,Mac cũ hỏng. SĐT : 0984 514 123

3. Thuydang

Thuydang Level 1 Thành viên

Bạn muốn định cư tại Nhật, bạn muốn có bằng lái Nhật bạn phải có bằng lái quốc tế trước đã.
    Những người có bằng lái của nước ngoài có thể đổi sang bằng lái xe của Nhật tại Trung tâm Bằng lái xe (運転免許センター Unten Menkyo Sentaa) thuộc cảnh sát các tỉnh, thành phố của Nhật.
    Để đổi bằng, bạn cần thỏa mãn hai điều kiện dưới đây:
    • Bằng lái quốc tế còn đang hữu hiệu.
    • Sau khi lấy bằng lái quốc tế đó bạn phải kèm theo bằng nước mình đã có hạn ít nhất 3 tháng (trước khi sang Nhật), bạn phải có giấy tờ chứng minh điều này.

4. nguyenvutuankiet

nguyenvutuankiet Level 3 Thành viên

hay quá bạn ơi

5. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Cảm ơn bạn nhiều nha mình cũng đang lên các trang web để tim hiểu thông tin có dự đinh đi đăng kí học bằng B2,mình thấy có trang rahavan.vn cũng có hỗ trợ các dịch vụ như vậy mà giá cả cũng rất hợp lý lắm luôn ak,các bạn cần thì tham khảo nhé

6. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Bạn ơi, mình có thể theo dõi thông tin tại trang Rahavan.vn. tại trang này bạn sẽ được cung cấp các thông tin cần thiết cho khóa học và những thông tin đó rất khách quan chính xác nên bạn cứ yên tâm

7. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình đang là sinh viên nhưng muốn học lái xe bằng B2. Các bạn có biết trung tâm dạy học lái xe nào chất lượng, giá cả hợp lý k chỉ cho mình với nhé!!

8. Phương Thu

Phương Thu Level 2 Thành viên

Nghe cái trung tâm này lạ quá nhỉ? mình chưa nghe bao giờ cả

9. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Ôi, mình mà ở Đà Nẵng là mình đã đi đăng kí học rồi, Được miễn phí đăng ký hồ sơ thì sẽ tiết kiệm được thêm tiền mà mình không biết là trung tâm này có chất lượng không ạ? Mình sợ vào mấy trung tâm không tốt lắm

10. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Qao, miễn phí làm hồ sơ nghe thích quá, cho mình xin địa chỉ cụ thể đi bạn, với lại có ai học tại trung tâm này chưa cho bạn xin ý kiến đi, học được không ạ? Chi phí và thời gian học như thế nào. Có được thực hành không hay chỉ có lí thuyết thôi

11. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Mình nghe nhìu về trung tâm dạy lái xe rahavan thôi, nhưng trước khi đăng kí học bạn nên đòi hỏi cam kết rõ ràng trong giấy tờ với lại trung tâm để đảm bảo quyền lợi cho chính bạn khi tham gia khóa học.

12. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

học lái xe ở đâu thì bạn nên hỏi người dân khu vực đó sẽ tốt hơn. Do điều kiện mỗi nơi mỗi khác nên trung tâm lái xe mỗi nơi cũng khác một chút về học phí cũng như chất lượng. Nhưng nhìn chung vẫn có một vài điểm tương đồng giúp bạn có thể so sánh các tiêu chí ở nhiều trung tâm khác nhau

13. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Mình được một người bạn giới thiệu cho mình trang RAHAVAN.VN khá uy tín, tư vấn nhiệt tình và chất lượng ở đó sẽ tư vấn chỗ học cũng như giá cả chi phí thời gian học không chỉ riêng ở ĐÀ NẴNG còn nhiều tỉnh khác nên rất an toàn và uy tín bạn nên tham khảo nhé

14. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Mình cũng không rành lắm nhưng vẫn khuyên bạn cũng đừng vội mừng chỉ vì họ miễn phí khám sức khỏe. Người ta miễn phí phần náy thì người ta sẽ thu thêm ở phần khác nữa. qua qua lại lại cuối cùng thì học viên vẫn phải trả đủ bấy nhiêu tiền mà trung tầm đề ra từ trước thôi hà...

15. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Ủa mình thấy hầu như trung tâm nào dạy lái xe cũng đều miễn phí làm hồ sơ mà ta, học lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng chắc cũng không ngoại lệ chứ
    Mình cũng đang cần bằng B2 gấp để tháng sau đi công tác, không biết 1-2 tháng có học kịp ko nữa :(

16. Trúc Linh

Trúc Linh Level 2 Thành viên

Cảm ơn bạn nhiều nha mình cũng đang lên các trang web để tim hiểu thông tin có dự đinh đi đăng kí học bằng B2,mình thấy có trang rahavan.vn cũng có hỗ trợ các dịch vụ như vậy mà giá cả cũng rất hợp lý lắm luôn ak,các bạn cần thì tham khảo nhé

17. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Mình cũng không có ý kiến theo mình nghĩ bạn nên gọi cho trung tâm chuyên dạy lái xe hỗ trợ ấy, bạn thử gọi cho Haravan xem trung tâm này chuyên đào tạo học viên để lấy các loại bằng đó. Đặc biệt tránh những khóa học nào quá rẻ nhé coi chừng lừa đảo. Chúc bạn may mắn.

18. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Trung tâm Masco hả bạn, sao tên trung tâm nghe lạ quá vậy, không biết là có đảm bảo chất lượng đào tạo không nữa. Mà có thật sự là miễn phí hồ sơ và khám sức khỏe không vậy bạn, nếu như vậy thì thích quá, tiết kiệm được một khoản tiền. Có ai học ở trung tâm chưa cho mình xin ý kiến với

19. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Bạn thử xem trang haravan xem mình thấy trang này nhiều người được tư vấn hiệu quả lắm, nghe nói trung tâm chuyên dạy học viên lấy nhiều loại bằng mà. Tiện bạn thử xem qua một số diễn đàn như tinh te hay it đi nhiều cái này lắm. Chúng bạn may mắn.

20. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình đang gặp vấn đề về thủ tục đăng kí học bằng lái xe online. Các bạn có biết nơi nào tư vấn làm thủ tục B2 nhanh gọn, chính xác k chỉ cho mình với nhé!! Cảm ơn mọi người nhiều nhớ giúp mình nhé!! ;)