Quảng cáo của trung tâm dạy lái xe ô tô B2 tại Long An

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Hoàng Hà, 22/8/15.

1. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

Hiện nay học lái xe ô tô đã khá là phổ biến tại Việt Nam nhất là các tình miền nam, việc một người có bằng lái ô tô không có gì là quá khác biệt nữa.
    Các trung tâm dạy học lái xe cứ thế mà mọc lên như nấm, nhưng chọn được một trung tâm để học cũng không phải dễ. Với thời đại công nghệ thông tin hiện nay thì người ta thường tìm thông tin trên mạng nên quảng cáo cũng trở nên rầm rộ hơn, nhưng nhiều trung tâm quá lạm dụng việc này, họ đưa lên những quảng cáo quá mức. đọc một quảng cáo cam kết đủ điều tại Long An như:
    • Học Lái Xe Ô tô tại *** Thi Đậu 100%
    • Giờ Học Lái Xe Linh Hoạt.
    • Miễn Phí Học Lái Xe Thứ 7,CN.
    • Tặng Giờ Học Lái Xe MIỄN PHÍ.
    Với những quảng cáo như vậy có tin được không ạ? Mình đọc được quảng cáo dạng như thế này trên mạng ạ?
    Ban nào tưng học lái xe ô tô B2 tại Long An xác thực giúp mình vụ này với. có thật là có những trung tâm giá rẻ, chất lượng cao, miễn phí nhiều giờ thực hành vậy không ạ?

dieu.moa thích bài này.
  2. DinhKha_MOA

DinhKha_MOA Level 3 Thành viên

giúp bạn ấy đê. Phân vân kìa... Thi tỉnh hình như không chất lượng bằng thành phố đâu bạn, Long an gần thành phố mà , Lên thành phố học cho nó chăc chắn :)

3. ngocha

ngocha Level 2 Thành viên

Theo mik nghĩ là không á bạn, chả có trung tâm nào mà nhiu ưu đãi vậy đâu..nếu nhiu ưu đãi quá trung tâm làm sao có lời đc

4. Trí Nguyễn

Trí Nguyễn Level 2 Thành viên

Hiện nay cuộc sống ngày càng hiện đại các trung tâm cũng đua nhau mọc lên đồng nghĩa với việc canh tranh. Nhưng cũng có 1 số trung tâm lợi dụng để mà lừa đảo. Mình nghĩ bạn nên cẩn thận và tham khảo kĩ trước :D

5. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

trung tâm mọc lên nhiều quá , do nhu cầu tăng mà, không thể biết đâu mà lần thật . bạn nào biết trung tâm nào tốt thì chia sẻ nhé . mình cũng muốn biết lắm . dạo này khu vực q7, q8 người ta đầu tư đất Long An nhiều , nhu cầu mua xe để tiện đi lại cũng tăng luôn.

6. Ngân Kim

Ngân Kim Level 2 Thành viên

Mình thấy những quảng cáo như vậy không đáng tin đâu bạn.Nếu mà muốn học lái xe ô tô B2 chất lượng tại Long An thì bạn phải gọi điện đến các trung tâm đó tìm hiểu thông tin thật kỹ.

7. soicodon

soicodon Moderator Thành viên BQT Thành viên

Mình cũng đang có nhu cầu học bằng lái xe ô tô b2 nhưng lên mạng tìm kiếm thì thấy mỗi trung tâm mỗi kiểu khác nhau không biết thế nào mà lần, ai đã học ở đâu tốt rồi cho mình xin thông tin. Thanks !

8. Minh Hiếu

Minh Hiếu Level 2 Thành viên

Bạn nên lên thành phố học cho chắc ăn, tiền nào của nấy mà. Với lại khi lên thành phố thì bạn nên đến các trung tâm để tìm hiểu về chất lượng đào tạo, cơ sở vật chất, học phí... để tránh bị tiền mất tật mang. Thân.

9. Trang Nguyen

Trang Nguyen Level 2 Thành viên

Tiếc là mình đang ở TpHCM, xa quá nếu ko mình cũng cân nhắc trung tâm này

10. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Mình nghĩ không nên tin vào mấy quảng cáo loại này, nếu muốn biết thông tin chi tiết bạn phải đến trung tâm đào tạo lái xe tìm hiểu thật chi tiết các thông tin. Bạn phải chú ý đến chương trình đào tạo và học phí nhé, xem họ có thu thêm phụ thu khi vào học nữa hay không.

11. vanle

vanle Level 2 Thành viên

mình cũng đang muốn học lái xe ô tô B2 (^,^) hì hì

12. muddy_lovely

muddy_lovely Level 1 Thành viên

cảm ơn bài viết

13. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Mình cũng không rõ nữa @@, bạn có bạn bè gì học ở đó chưa, tham khảo thử xem sao!
    Chứ giờ mình thấy trung tâm nào cũng cam kết ghê gớm lắm, không biết là thật hay giả nữa @@

14. Lovestory4u

Lovestory4u Level 2 Thành viên

Thiết nghĩ bạn nên đến thẳng trung tâm để được hỗ trợ 100% về thông tin cũng như các chương trình khuyến mãi về chi phí cho mỗi khóa học nhé, nếu thông tin chính xác thì cứ thế mà triển thôi :D:D

15. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

dạo này thấy người ta rủ nhau đi học lái xe b2 nhiều quá không biết các trung tâm ở tphcm có chỗ nào ở gò vấp hay không , mình cũng tính đi học lấy cái bằng có gí mai mốt có mà xài

16. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

nói chung là không nên tin, cứ né những chỗ toàn mấy lờ có cánh đó nha ban

17. Việt Trinh

Việt Trinh Level 1 Thành viên

Rất thích học bằng B2 từ lâu lắm rồi. cơ mà nhà không có xe tay côn để tụ học trước rồi mới đi thi. Ở trung tâm có xe cho mượn học trước không nhỉ?

18. Thu Hà

Thu Hà Level 1 Thành viên

Cái này chắc phải chờ chừng nào có tiền mua xe rồi mới tính đến chuyện đi học sau quá

19. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

rẻ quá coi chừng lừa đảo nha bạn

20. Hồ Ngọc Mỹ

Hồ Ngọc Mỹ Level 1 Thành viên

Mình chưa có xe, mà thôi học luôn, vậy đi cho có động lực mua xe, không thì thất nghiệp đi làm tài xế kiếm lai rai chắc cũng sống được qua ngày.