Tư vấn Tại Hà Nam học lái xe ô tô B2 nơi nào là chất lượng?

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi TRƯƠNG THANH HƯNG, 29/9/15.

1. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Em đang ở tại Hà Nam, em dự định học lái xe ô tô B2 tại Hà Nam để có bằng lái B2 để tìm việc làm, e học ra xin làm tài xế.
    Không biết ở Hà Nam có trung tâm nào dạy chất lượng và uy tín hay không?
    Các bạn có thể giới thiệu cho mình vài nơi được không?
    Mình tìm mãi trên mạng mà không thấy ưng ý tí nào?
    Trung tâm nào cũng toàn miêu tả giống nhau không ak, không biết được chất lượng thực tế như thế nào về học lái xe ô tô B2 tại Hà Nam đây?
    Cám ơn các bạn nhá

2. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Toi cung co nhu cau nhu ban. Nho cong dong chia se

TRƯƠNG THANH HƯNG thích bài này.
  3. Trí Nguyễn

Trí Nguyễn Level 2 Thành viên

Tiếc quá mình ở Tp. Hồ Chí Minh nên chỉ biết một số trung tâm ở trong này thôi, chúc bạn tìm được trung tâm chất lượng và sớm có việc làm nhé. Bạn nào biết thì vào giúp bạn này với.

4. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

hà nam có nhiều trung tập dạy lái xe ô tô nên nếu muốn học bạn phải tìm hiểu kĩ từ những người đi trước để có những thông tin chính xác và rõ ràng nha, không lại bị lừ như nhiều người á

5. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

Người thân mình cũng ở Hà Nam đang có nhu cầu này, mong được mọi người hỗ trợ lắm ạ. Mình thì ở Sài Gòn , lên mạng tìm kiếm thông tin , cũng ít nhưng cảm thấy khá là khó tin tưởng và cũng không theo dõi thực địa để so sánh với trong này nên khá khó khăn

6. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Mình đã thử tìm kiếm thông tin trên mạng về trung tâm đào tạo lái xe ô tô ở Hà Nam nhưng đúng là thông tin ít thật đấy, không có nhiều lựa chọn lắm. Bạn nên hỏi bạn bè và hoặc trực tiếp tìm kiếm xung quanh nơi bạn sống xem sao. Chúc bạn may mắn!

7. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

tiếc thiệt tôi cũng ở TP.HCM,chẳng biết chỗ nào ở Hà Nam mà chỉ bác, thôi đành chúc bác may mắn sớm thi tốt và lấy bằng!!!

8. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Ở Hà Nam thì mình bó tay rồi, hjx hjx, ở TP HCM còn may ra tư vấn cho bạn được. Ai biết giúp bạn này với nha, chứ mình không rành lắm đâu, hay bạn tham khảo thử trên diễn đàn giá học lái xe xem sao nhé ^^

9. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Trung tâm đào tạo tín thì chắc chắn phải có rồi đó bạn. với lai, mấy cái này quan trọng, nên đừng chỉ xem trên mạng thôi, mơ hồ lắm. hãy đến tận trung tâm để tìm hiểu thật kỹ từ giá tiền, cơ sở vật chất đến nội quy nữa

10. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

học lái xe ô tô b2 chất lượng hả? Hỏi thử những người quen của bạn nhờ họ tư vấn xem sao. Người ta học rồi nên sẽ có kinh nghiệm trong việc chọn trung tâm á. Chúc bạn tìm được một trung tâm học lái xe vừa ý