Tư vấn học bằng lái xe ô tô B2 Bình Phước tốt nhất

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Dong Ha, 16/12/15.

1. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

Mình xin chia sẻ một số thông tin về chi phí học bằng B2 tại Bình Phước, sau khi mình thi xong đợt vừa rồi cho các bạn nào chưa biết nắm rõ:
    Chi phí thi sẽ gồm 3 phần nhé!
    Phần 1 là Chi phí học lái xe ( tùy trung tâm , giao động 4-5tr) bao gồm thuê bãi tập, thuê xe tập, phí khám sức khỏe, chụp hình, phí nhập học ...
    Phần 2 là Lệ phí thi sát hạch theo quy định của Sở Giao thông vận tải : 865.000
    Phần 3 là cấp thẻ PET: 135.000
    Vậy là tầm 5-6tr cho 1 lần thi bằng B2 tại Bình Phước , bạn nhé!
    Chỗ nào lấy giá mắc hơn tầm này thì bạn nên xem xét kĩ lại nha. Hi vọng các bạn chuẩn bị " xèng" kĩ, cho khỏi bỡ ngỡ khi đóng học phí ^^. Thấn!

2. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bạn học ở đâu mà có được thông tin này vậy. Giá 5,6 triệu là mức mặt bằng chung tham khảo nhưng sao mình thấy nhiều chỗ giá khá rẻ chỉ có 3,5 triệu thôi hà. Trung tâm nào tốt bạn giới thiệu cho mình học với. Những chỗ giá rẻ thì có tốt hay không?

3. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Cho mình hỏi về chi phí học như thế nào? Bạn cho mình xin địa chi cụ thể luôn nhé. Mình đang tính học bằng lái xe gấp trong vòng 2 tháng để lái xe oto cho cong ty. Bạn cho mình hỏi thêm về cách thức nâng bằng sau này luôn nhé.Cảm ơn bạn.

4. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

mọi người ơi cho mình hỏi; sao chi phi lại chia làm những 3 phần? mình thấy trên các bài quảng cáo củ trung tâm học lái xe thì thường có đảm bảo là không phát sinh thêm chi phí trong lúc học mà, phải không?

5. Thanh Trúc

Thanh Trúc Level 2 Thành viên

Mình thấy người ta bảo giá từ 6-9 triệu là chuẩn nhất mà ta
    Bạn học ở đó có phát sinh thêm phí gì phụ không?
    Bạn học chỗ nào ở Bình Phước thê

6. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Các bạn nên chọn trung tâm đưa ra chi phí học rõ ràng, không có bất kỳ khoản thu nào sau khi nhập học. Tùy trung tâm mà sẽ có các mức học phí khác nhau, thông thường 1 khóa học 3 tháng có giá khoảng 5 đến 9 triệu. Các bạn có thể truy cập rahavan.vn để biết thêm thông tin chi tiết về các khóa học bằng lái xe ô tô B2 ở các trung tâm uy tín, chất lượng nhé

7. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Cảm ơn bạn, bạn chia sẻ bài viết này ,mình thấy giá cả như vậy là tương đối vì khi mình tìm hiểu thì thấy giá các khóa học lái xe ô tô khoảng hầu hết từ tầm 6-6,5tr. Nếu mắc hơn mình nghĩ các bạn không nên học ở đó

8. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

mình cũng định học bằng lái xe ô tô b2 tại trung tâm này nhưng thấy mức học phí có vẻ đắt hơ so với các trug tâm khác phải không mọi người, hay chất lượng đào tạo ở đây tốt hơn vậy mọi người, ai biết tư vấn giúp mình vs

9. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Các bạn có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 tại Bình Phước có thể truy cập rahavan.vn để biết thêm thông tin chi tiết về hồ sơ, điều kiện, thời gian và chi phí khóa học ở những trung tâm uy tín, chất lượng nhé. Chúc các bạn thành công!

10. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

Bạn học ở đâu mà có được thông tin này vậy. Giá 5,6 triệu là mức mặt bằng chung tham khảo nhưng sao mình thấy nhiều chỗ giá khá rẻ chỉ có 3,5 triệu thôi hà. Trung tâm nào tốt bạn giới thiệu cho mình học với. Những chỗ giá rẻ thì có tốt hay không?

11. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

có bạn nào biết trung tâm nào ở bình phước faof tạo chất lượng và học phí đào tạo giá rẻ không ạ cho mình biết với . mình dang có như cầu thi và lái bằng lái tại bình phước gấp thanks mọi người đã đọc

12. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Không biết trung tâm mà bạn nói có chính sách hỗ trợ cho học viên không? Như mà mình có nhóm muốn đăng ký theo học thì có được miễn giảm học phí cho từng thành viên trong nhóm hay không? Nếu có thi bao nhiêu thế bạn? Cám ơn bạn nha.

13. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Cảm ơn bạn đã chia sẻ về giá học lái xe B2. Cá nhân mình thấy rằng với chi phí khoảng 5- 6tr thì có thể lấy được bằng nhưng dịch vụ kèm theo của nó là không nhiều đúng không bạn? Mình nghĩ nếu chọn thì nên chọn những nơi giá cao hơn chút nhưng phần dịch vụ sẽ được đảm bảo hơn.

14. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Cám ơn bạn nhé vì đã cung cấp thêm thông tin cho mình. Thấy nhiều chỗ giá khá mắc nên cũng hơi tiếc mà thấy giá rẻ quá cũng nghi ngờ chất lượng nên mình đang xem nhiều chỗ. Bạn nào biết thêm chỗ nào cho mình tham khảo với nhá. Thanks all :)

15. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình ở TPHCM, trước đó mình cũng từng tìm trung tâm để học bằng B2 nhưng mà nhiều quá nên cũng bị rối như bạn đó ^^. Sau có người quen chỉ cho mình trang rahavan.vn về tư vấn dạy học lái xe trên toàn quốc. Mình thấy trang này cũng rất hay, bạn tham khảo thử nhé. Chúc bạn thành công!!

16. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Dịch vụ như bạn nói cũng khá ổn nè, trung bình thì một khóa học cũng từ 5 triệu rồi, chưa kể là chi phí, dịch vụ thêm như học ngoài giờ, cơ sở vật chất tốt hơn nữa. Theo mình thấy các bạn nên chọn học viện lái xe luôn có rất nhiều loại bằng và loại hình đào tạo khác có gì lên thử rahavan xem rất được

17. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Bạn có thể cung cấp thông tin chi tiết hơn nữa được không ạ? Mình đang có ý định học nhưng do có nhiều trung tâm quá không biết trung tâm nào uy tín chất lưỡng nữa nên lên đây tham khảo ý kiến mọi người để rút kinh nghiệm cho bản thân và các bạn khác nữa. Mình cảm ơn

18. Trúc Linh

Trúc Linh Level 2 Thành viên

Các bạn có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 tại Bình Phước có thể truy cập rahavan.vn để biết thêm thông tin chi tiết về hồ sơ, điều kiện, thời gian và chi phí khóa học ở những trung tâm uy tín, chất lượng nhé. Chúc các bạn thành công!

19. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Mình thấy giá vậy là vừa tầm rồi đó bạn. Nếu chỉ chọn những khóa học rẻ tiền thì chất lượng cũng thấp như vậy thôi. Các bạn nào đang muốn học lái xe có thể tham khảo thông tin của trang Rahavan.vn nha.

20. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Mình thấy có nhiều trung tâm lấy giá rất rẻ, vậy chắc trong quá trình học sẽ bị ép đóng thêm nhiều khoảng nữa. Cho mình hỏi nếu thi rớt lý thuyết hoặc thực hanh thì mình được thi lại đúng ko ạ? Vậy mình phải đóng phí bao nhiêu nữa mới được thi?