Tư vấn Tư vấn học bằng lái xe ô tô B2 tại Bình Thuận

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Trang Phan, 25/11/15.

1. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Tiêu chuẩn của một trung tâm đào tạo lái xe ô tô B2 tại Bình Thuận nói riêng và cả nước nói chung:
    1.Thứ nhất, về phần học lý thuyết
    Phòng học lý thuyết phải được trang bị đầy đủ máy tính, đĩa CD, tài liệu hướng dẫn học.
    Số buổi học lý thuyết chiếm 30% quá trình học.
    2.Thứ hai, về phần học thực hành
    Trung tâm phải có sân bãi tập đạt tiêu chuẩn của Sở Giao Thông Vận Tải.
    Xe ô tô học thực hành phải là xe đời mới, chất lượng tốt.
    Học thực hành phải theo tiêu chí học 1 thầy – 1 trò – 1 xe.
    Số buổi học thực hành chiếm 70% quá trình học.
    3.Cuối cùng là về học phí
    Học phí trung tâm đào tạo thu phải đúng với hợp đồng đã ký và không có thêm bất kỳ khoản phụ thu nào.
    Mức học phí cho học lái xe ô tô B2 hiện nay là tầm 5 – 6 triệu.

2. trần hùng

trần hùng Level 2 Thành viên

tại bình thuận nếu tôi đóng thành 2 phần thì có được không không biết có hỗ trợ cho tôi không vì tôi khá khó khắn về vấn đề tiền phí

3. anhmoa

anhmoa Level 2 Thành viên

khóa học lái xe chất lượng giá cả cả hợp lý. đáp ứng tối đa nhu cầu học và lái xe của nhiều người, bài viết khá bỏ ích, tuy nhiên bạn tác giả có thể cung cấp thêm nhiều thông tin liên quan đến khóa học lái xe như giá cả, hồ sơ, quy định cho mọi người có thêm nhiều thông tin

4. doannhuhoa242

doannhuhoa242 Level 2 Thành viên

học thực hành một thầy một trò thì chắc giá sẽ cao hơn mấy trung tâm khác ha. Nhưng mà học vậy thì tỉ lệ thi đậu cao hơn. Cho hỏi lịch học thế nào vậy bạn? Học viên có được sắp xếp lịch học linh động không?

5. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

Mức giá ở trên là mức giả khóa chuẩn phải không bạn, không biết có gói vip hay gói cấp tốc không, mà nếu có, không biết cụ thể là thời gian và học phí như thế nào? Cảm ơn bạn.

6. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

7. Tien Tien

Tien Tien Level 2 Thành viên

Tư vấn thì tủng tâm nào hhieenj nay tai Bình Thuận tư vnaas giastotos, chatas lượng khỏi lo như mấy trung tâm Rahvan.vn nhi?mình thi chưa học nhuwnh định sang năm chắc cũng cân cái bằng nên cũng phải lân la đi tìm thông tin trước

8. Tien Tien

Tien Tien Level 2 Thành viên

Tu vấn học lái xde ô tô B2 tịa Bình Thuận thajath hay và hiệu qua nè mng ghé turgn tâm tuwvvaans Rahvan.vn xem thong tin tư ván đi

9. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Học phí học lái xe B2 thông thường từ 6-9 triệu đông/khóa/3thang. Nếu bạn muôn biết thêm thông tin chi tiết về các khóa học khác thì có thể vào trang web rahavan.vn để tìm hiểu nhé. Chúc các bạn thành công.

10. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

chào mọi người,
    mình cũng đang tìm trung tâm dạy lái xe ô tô uy tin tại Bình Thuận. Mình cần tìm nơi có học phí không cần phải qá rẻ, chấp nhận được là oke. Giảng viên nhiệt tình tận tâm, có sân tập và xe không quá cũ, cam kết bằng thật. Nếu bạn nào biết vui lòng chỉ mình với nhé!
    Cảm ơn nhiều

11. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

chào mọi người,
    mình cũng đang tìm trung tâm dạy lái xe ô tô uy tin tại Bình Thuận. Mình cần tìm nơi có học phí không cần phải qá rẻ, chấp nhận được là oke. Giảng viên nhiệt tình tận tâm, có sân tập và xe không quá cũ, đảm bảo đầu ra. Nếu bạn nào biết vui lòng chỉ mình với nhé!
    Cảm ơn nhiều

12. Vân

Vân Level 2 Thành viên

cho mình hỏi về điều kiện học như thế nào nhé. Mình sinh năm 96 thì có đủ tuổi để học không ? Với lại lúc đến làm thủ tục học thì cần chuẩn bị những gì. Vì mình đang cần bằng gấp lắm nên bạn tư vấn dùm mình với nha. Cảm ơn nhiều.

Chỉnh sửa cuối: 13/5/16
  13. Thanh Trúc

Thanh Trúc Level 2 Thành viên

5-6 triệu có chất lượng không
    Theo mình được biết thì tầm giá khoảng 6-9 triệu là thị trường chung đó???
    Hoang mang quá

14. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Mình tìm hiểu thì cũng thấy có nhiều trung tâm cũng quảng cáo vậy nhưng làm sao để biết như thế nào là trung tâm đó uy tín được bạn. Mong bạn giải đáp giúp mình, cảm ơn bạn. hi

15. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Các bạn ở Bình Thuận có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 có thể truy cập vào trang web rahavan.vn để tìm hiểu thêm thông tin chi tiết về các khóa học ở các trung tâm dạy học lái xe ô tô uy tín, chuyên nghiệp tại Bình thuận nhé. Chúc các bạn thành công

16. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

mình muốn đăng ký học bằng lái xe tại trung tâm nhưng mình hơi lo về khoản này, do mình con gái nên 1 thầy 1 xe như vậy có xảy ra trường hợp gì không, trung tâm có cam kết không có sự việc gì ko đắng xảy ra không, lúc đó thì ai là người đứng ra bảo vệ quyền lợi cho học viên

17. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

mình là con gái nên học hơi chậm, nếu mình đăng ký học lái xe tại đây 3 tháng nhưng do chưa lái được chắc tay lai mà muốn học thêm thì không biết trung tâm có tăng học phí không, vì mình bị cận nữa nên không biết có được học lái không nữa

18. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

mình muốn học lái xe nhưng do thị lực của mình hơi yếu không biết có được học lái không, điều kiện để học lái xe ô tô là gì vậy anh, anh tư vấn giùm mình với em đang rất muốn học lái xe ô tô, cảm ơn anh

19. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

vậy có bạn nào biết có trung tâm học lái xe oto nào tại bình thuận đầy đủ các yếu tố treen và có mức học phí rẻ rẻ xíu chỉ mình được không. cám ơn mọi người đã đọc tin này mong sơm nhận được phản hồi

20. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

các bạn nào ở bình thuận không biết trung tâm nào uy tín có thể vào website rahavan.vn để tìm kieemss những trung taam uy tín và chất lượng nha chúc mọi người sớm tìm được trung tâmm