Tư vấn Tư vấn học bằng lái xe ô tô B2 tại Thái Nguyên

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Trang Phan, 27/11/15.

1. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Chào các anh, chị.
    Em có ông chú nhà ở Thái Nguyên đang muốn học lấy bằng lái xe ô tô hạng B2, nhưng vẫn chưa tìm được chỗ học nào ưng ý cả.
    Chú em thì đã biết lái xe từ trước rồi, nên chỉ cần một trung tâm đào tạo về lý thuyết cho chắc và luyện tập các tình huống trong phần thi sát hạch thôi chứ không cần học từ đầu đâu. Mà các tình huống trong phần thi sát hạch có khó không vậy ạ?
    Bác nào có kinh nghiệm học lái xe ô tô ở Thái Nguyên thì tư vấn giúp em với ạ.

2. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Giờ nhiều trung tâm dạy lái xe mọc lên như nấm muốn kiếm chỗ học rất dễ mà quan trọng là chỗ nào là tốt hơn và phù hợp hơn với mình. Điều này bạn có thể nhờ những trang đánh giá khách quan hoặc những diễn đàn đông người tham gia như vậy sẽ có cái nhìn toàn diện. Có trang chủ rahavan.vn bạn cò thể xem qua cũng có ích lắm đó. Không những đầy đủ thông tin mà còn đủ thể loại trên các tỉnh thành cả nước nữa :v túm lại khóa là tiện cho những ai tìm thông tin về học lái ô tô.

3. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

mình thì hồi trước có tìm hiểu mấy khóa học tại thành phố hồ chí minh cho nhóc em nó hoc nên cũng có biết được chất lượng một sô nơi tốt xấu, nếu ai có nhu cầu học alsi xe ô tô tại sài gòn thì nói mình nha, mình sẽ nhiệt tình giúp đỡ

4. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Theo mình biết nếu bạn đi học đầy đủ thì có thể vượt qua phần thi sát hạch dễ dàng thôi, còn nếu bạn muốn tìm trung tâm học lái xe phù hợp thì nên lên trang rahavan.vn xem xét thông tin thử nhé, nhớ tìm hiểu kĩ các thông tin cần thiết nha.

5. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Mọi người vào trang rahavan.vn để xem thêm thông tin chi tiết về các khóa học như thế này nhé. Theo mình được biết thì khóa học lái xe ô tô B2 từ 5-9 triệu đồng trên mỗi một khóa học. Chúc mọi người thành công

6. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

thi không khó đâu nha bạn.bạn chỉ cần siêng một chút là có thể qua dễ dàng hi ở đây không tính mấy bạn ko học gì mà đậu đâu nha. có nỗ lực mới có kết quả mà bạn. chúc bạn thành công

7. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Theo mình được biết thì rahavan.vn là trang web cung cấp đầy đủ thông tin về điều kiện, hồ sơ, chi phí, thời gian các khóa học bằng lái xe ô tô B2 tại các trung tâm uy tín, chất lượng trên cả nước. Bạn có thể truy cập vào trang web để biết thêm thông tin chi tiết nhé. Chúc bạn thành công!

8. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Bạn hỏi người dân địa phương hay tra Google gì đó chứ mình cũng không biết chi tiết lắm vì gần đây rất nhiều chỗ mọc lên mà chi phí, chất lượng thì khác nhau nên khó có thể chọn được chỗ tốt

9. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn, mình thấy trên rahavan.vn có nhiều trung tâm rất uy tín đó bạn, bạn lên đó mà tìm hiểu nhé, chú bạn đã biết lái xe thì có thể dễ dàng hơn đó, chúc chú bạn tìm được một trung tâm ưng ý.

10. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

Giờ nhiều trung tâm dạy lái xe mọc lên như nấm muốn kiếm chỗ học rất dễ mà quan trọng là chỗ nào là tốt hơn và phù hợp hơn với mình. Điều này bạn có thể nhờ những trang đánh giá khách quan hoặc những diễn đàn đông người tham gia như vậy sẽ có cái nhìn toàn diện.

11. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

để tìm chỗ học lái xe tốt thì bạn nên hỏi người thân hay người quen trong khu vực bạn sinh sống đấy. Nếu không thì lên mạng tìm mấy trung tâm có nhiều chi nhánh rồi đọc nhận xét ở mấy chi nhánh khác xem về giá học, rồi điều kiện, thủ tục, giấy tờ này nọ nữa

12. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

dạo này có nhiều trung tâm mở ra quá mình không biết trung tâm nào học có chất lượng uy tín nữa, ai biết chỗ nào thì tư vấn dùm, có nơi nào lấy được bằng nhanh không, nghe đâu thời gian lấy bằng là 30 ngày đúng không vậy

13. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Bạn nên tìm hiểu thông tin chi tiết về trung tâm mà bạn muốn đăng ký, vì ngày nay có quá nhiều trung tâm mở ra nên không biết nơi nào phù hợp với mình. Bạn coi trung tâm nào đáp ứng được yêu cầu của bạn thì đăng ký trung tấm đó. Như thế sẽ thuận tiện và dễ dàng cho bạn hơn. Chúc bạn tìm được trung tâm như mong muốn nhé!
    Thân chào bạn,

14. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Bạn cứ tìm trung tâm nào tốt mà đảm bảo đó thì đăng ký học nhé bạn. Nói chung là bỏ chút thời gian ra học và thực hành để thi lấy bằng, nó không những giúp bạn có được bằng mà sau này khi bạn chạy xe bạn cũng biết rõ luật mà thực hiện.

15. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

chào bạn,bạn nên khuyên chú mình đến những trung tâm uy tín để đăng kí học và thi cho đảm bảo về chất lượng cũng như các chi phí khác.Lý thuyết thì cần bỏ chút thời gian để học và nên chay thử mô hình thi phần thực hành để an tâm hơn khi thi thật nha

16. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Bây h trên mạng có rất nhiều trung tâm giới thiệu dạy bằng B2, nhưng mà k biết chất lượng thế nào. Mình nghĩ bạn nên nhờ người quen có hiểu biết về lĩnh vực này tư vấn các trung tâm tốt thì sẽ đảm bảo hơn. Chúc bạn thành công!!

17. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Mình thấy nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 tại Thái Nguyên đang tăng cao đó, thấy nhiều người thắc mắc lắm. Giờ nhiều trung tâm quá nên không biết chỗ nào uy tín, chất lượng hết. Các bạn có thể tìm hiểu trên trang rahavan.vn cũng oke lắm nha, mình thử rồi, bên đây tư vấn nhiệt tình lắm luôn nè

18. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Mình thấy có nhiều trung tâm, khóa học cũng tổ chức thi sát hạch lắm bạn, bạn tham khảo thử trang Rahavan.vn nha, có nhiều thông tin về các khóa học ở các tỉnh thành, cung cấp nhiều thông tin bài học lái xe hay lắm.

19. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Bạn xem thử trên trang rahavan.vn nhé! Mình thấy trung tâm đó có rất nhìu chi nhánh ở các tỉnh và thành phố. Ở đây dạy lý thuyết và thực hành rất tận tình và chỉ những mẹo thi rất hiệu quả luôn á. Chúc bạn mau tìm được chỗ học ưng ý nhé.

20. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Giờ nhiều trung tâm dạy lắm, mình nghĩ bạn nào muốn học lái xe o tô thì nên tham khảo người thân gia đình ban bè hoặc những trang web uy tín như RAHAVAN.VN trang đó uy tín và chất lượng cung cấp thông tin đầy đủ