thue xe tap lai

Chia sẻ Cần bổ túc tay lái bằng xe số tự động giá rẻ

Thảo luận trong 'Cho Thuê Xe Tập Lái, Bổ Túc Tay Lái' bắt đầu bởi TRƯƠNG THANH HƯNG, 22/8/15.

1. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Em có bằng được gần 1 năm rồi nhưng mới chỉ cầm vô lăng xe nhà có 1 lần vào 2 tháng trước (đi từ giữa đường Pháp Vân về tới tp Thái Bình), ngồi cạnh là thày nhà em ah.
    Nhưng vấn đề là em vẫn chưa đủ tự tin để cầm vô lăng 1 mình mà vi vu được, tự nhận là yếu và thiếu ở khoản căn đường, lùi chuồng và chưa có kinh nghiệm đi đường HN. Mà thày nhà em đi làm suốt nên cũng chả có thời gian ngồi cạnh.
    Vì thế nên em muốn tìm 1 thày bổ túc tay lái bằng xe tự động ah. Có điều hiện vẫn là SINH VIÊN, chưa đi làm nên với cái mức giá hơn 200k/h bổ túc cũng hơi đắn đo ah, vì không biết bổ túc mấy h mới vi vu được ngoài đường nữa. Vậy nên có bác nào biết thày nào bổ túc tay lái với giá ưu đãi nhất mà chất lượng ko thì cho em được biết với ah.

2. DinhKha_MOA

DinhKha_MOA Level 3 Thành viên

Thử tìm trên mạng thử xem bác.. Dạo này củng có nhiều nơi mở lớp bổ túc bằng lái như bác nói ý, Nhớ là điều tra kĩ càng hãy thuê nhé bác. Không lại Tiền mất tật mang đấy, chúc bác thành công.