hoc lai xe may, moto a1,a2

Tư vấn Thế nào là kiếm tiền online và các cách kiếm tiền online.

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Mô Tô A1, A2' bắt đầu bởi minhdang, 5/7/21.

1. minhdang

minhdang Level 3 Thành viên

Thế nào là kiếm tiền online và các cách kiếm tiền online.
    định nghĩa kiếm tiền online?

Với mình, kiếm tiền online (Gọi tắt là MMO) có khái niệm rất rộng. Nó là bất cứ cách thức mà bạn tận dụng chiếc máy tính có kết nối internet để cách kiếm tiền online uy tín.

Kiếm tiền online đang là khuynh hướng hưng vượng hành khi càng ngày có càng nhiều hình thức giúp bạn ngồi ở nhà nhưng tiền vẫn về đều hàng tháng.

Mình là Thế Khương, với kinh nghiệm 7 năm làm MMO toàn thời kì, mình sẽ giúp các bạn hiểu 1 cách sâu sắc hơn về nghề này. Cũng như gợi ý cho bạn các hình thức mà các bạn nên theo đuổi lâu dài.

1/ Kiếm tiền bằng áp dụng điện thoại

nếu như bạn đang dùng điện thoại iOS hoặc Android, có thể tìm các ứng dụng giúp các bạn có thêm thu nhập bằng cách hoàn thành các nhiệm vụ nhỏ như đọc truyền bá, làm dò xét, xem video hoặc mời quý khách,...

• Điều mình thích: Siêu dễ làm, chỉ cần bước bằng tay trên những ứng dụng là xong.

• Điểm mình thấy hạn chế: ko kiếm được rộng rãi, không bền, cốt yếu phù hợp với bạn học trò, sinh viên.
    Tài liệu: Tổng hợp ứng dụng điện thoại trên Android & iOS

2/ Kiếm tiền với Shopee Dropshipping
    Shopee Dropshipping là hình thức mà các bạn ko cần nhập hàng mà cũng có thể bán được hàng trên Shopee.

các bạn sẽ sắm nguồn hàng tốt nhất, khai triển bán hàng, lúc có đơn thì bên nguồn hàng sẽ ship cho các bạn & các bạn được lời khoản chênh lệch.

Có phổ biến các bạn đang kiếm $500 - $2000 mỗi tháng dựa vào cách này.

• Điều mình thích: Hình thức mới, cơ hội rất nhiều, nguồn hàng & ngóc để làm nhiều mà không cần vốn.

• Điểm mình thấy hạn chế: Đang mùa COVID nên đa dạng nguồn hàng ngon ở TQ về VN gặp trắc trở.
    3/ Kiếm tiền với Lambo
    Lambo là 1 nền móng mới hoàn toàn dựa trên mô phỏng hoạt động của referral marketing. Theo mình đây là 1 hình thức rất dễ để tạo thu nhập.

Vì chưa ra mắt chính thức nên bạn có thể vào kênh Telegram của mình để nhận cập nhật nhé.

4/ Kiếm tiền với KTcity Affiliate
    Mình và cực nhiều bạn khác đang làm hình thức này. Các bạn sẽ PR các khóa học tại nền móng KTcity để nhận được hoả hồng.

Dưới đây là kết quả trong vài tháng của mình:

Xem thêm: nạp tiền vào binance

Harry (Phan Ngọc Minh) là 1 thí dụ điển hình trong phổ quát người đang kiếm tiền với KTcity Affiliate

Trong cuộc thi đua top tháng qua, các bạn đó đã đứng đầu và nhận về phần thưởng là 1 chiếc Macbook Pro.

Kết quả đua TOP:

KTcity là nền tảng học trực tuyến có rất đông (hơn 50,000) thành viên đang học tập. Nếu như các bạn muốn học về MMO, buôn bán với số vốn 0đ thì cũng có thể học trên nền tảng này nhé, giá cả khá rẻ.

Ngoài học tập, các bạn có thể đăng ký chương trình KTcity Affiliate để tạo thu nhập bằng việc truyền bá các khóa học. huê hồng ~30% đến 35%, quan trọng là dễ truyền bá.

• Điều mình thích: KTcity có khóa học chất lượng, chuyên môn cao, nhu cầu to, hoa hồng cao

• Điểm mình thấy hạn chế: KTcity ưng chuẩn affiliate tương đối gắt, giả dụ bạn là người mới thì khó có thể đăng ký

• Điều mình thích: Hình thức mới, thời cơ rất nhiều, nguồn hàng & ngóc để làm nhiều mà không cần vốn.

• Điểm mình thấy hạn chế: Đang mùa COVID nên rộng rãi nguồn hàng ngon ở TQ về VN gặp trắc trở.
    3/ Kiếm tiền với Lambo
    Lambo là 1 nền tảng mới hoàn toàn dựa trên mô phỏng hoạt động của referral marketing. Theo mình đây là 1 hình thức rất dễ để tạo thu nhập.

Vì chưa ra mắt chính thức nên các bạn có thể vào kênh Telegram của mình để nhận cập nhật nhé.

4/ Kiếm tiền với KTcity Affiliate
    Mình và rất nhiều các bạn khác đang làm hình thức này. Các bạn sẽ truyền bá những khóa học tại nền tảng KTcity để nhận được hoa hồng.

Dưới đây là kết quả trong vài tháng của mình:

Harry (Phan Ngọc Minh) là 1 tỉ dụ điển hình trong phổ thông người đang kiếm tiền với KTcity Affiliate

Trong cuộc thi đua top tháng qua, bạn ấy đã đứng đầu và nhận về phần thưởng là 1 chiếc Macbook Pro.

Kết quả đua TOP:

KTcity là nền móng học trực tuyến có rất đông (hơn 50,000) thành viên đang học tập. Nếu bạn muốn học về MMO, buôn bán với số vốn 0đ thì cũng có thể học trên nền móng này nhé, giá cả hơi rẻ.

Ngoài học tập, các bạn có thể đăng ký chương trình KTcity Affiliate để tạo thu nhập bằng việc truyền bá các khóa học. hoa hồng ~30% đến 35%, quan yếu là dễ lăng xê.

• Điều mình thích: KTcity có khóa học chất lượng, chuyên môn cao, nhu cầu to, hoa hồng cao

• Điểm mình thấy hạn chế: KTcity duyệt affiliate khá gắt, giả dụ bạn là người mới thì khó có thể đăng ký

5/ Kiếm tiền với Adflex CPO
    AdFlex là một mạng lưới tiếp thị kết liên (affiliate), là nơi gắn kết trung gian giữa nhà sản xuất sản phẩm và cộng đồng những người kiếm tiền online như bạn & mình.

bạn có thể kiếm tiền bằng việc quảng cáo sản phẩm trên Adflex, hoa hồng ~200k tới 400k cho mỗi đơn hàng.

Adflex có không ít sản phẩm thuộc danh mục mỹ phẩm, Thực phẩm chức năng. Mà nhu cầu thị trường này thì rất lớn nên nhiều các bạn kiếm được $1000, $2000/tháng

• Điều mình thích: Adflex có hoả hồng cao, có cộng đồng san sẻ chất lượng, lực lượng tận tình.

• Điểm mình thấy hạn chế: Vì quá đa dạng người làm nên khó khăn ngày càng gắt gao.
    6/ Kiếm tiền với Accesstrade
    Accesstrade lại là 1 nền móng affiliate khác. Theo mình thì đây là nền móng affiliate to nhất Việt Nam với vài trăm chiến dịch, các bạn thích chọn sản phẩm hay nhà cung cấp gì để quảng bá đều được.

Vì quá rộng rãi chiến dịch nên hoa hồng cũng rất rộng rãi, 5-6% cũng có mà 20-30% cũng có. nổi trội nhất là những sản phẩm thuộc lĩnh vực nguồn vốn.

• Điều mình thích: Accesstrade có một rừng chiến dịch cho bạn chọn. Đều đặn công ty các buổi offline, san sẻ online.

• Điểm mình thấy hạn chế: Quá rộng rãi chiến dịch rác, hoả hồng thấp. Chiến dịch hoả hồng cao thì lại khó khăn khó làm.
    7/ Kiếm tiền với Amazon Affiliate
    Amazon là trang thương mại điện tử to nhất toàn cầu. Các bạn có thể làm website kiếm tiền với chương trình affiliate của Amazon.

Điều này đồng nghĩa các bạn có thể truyền bá hàng tỷ sản phẩm trên Amazon với hoả hồng ~4-8%

• Điều mình thích: thị phần quốc tế rộng to tiềm năng, lưu lượng sắm hàng siêu phổ thông.

• Điểm mình thấy hạn chế: Tiếng Anh khó tiếp cận với người mới, chi phí vun đắp 1 authority site hơi đắt đỏ (~$500)
    Xem thêm: safemoon

2. Kennethcam

Kennethcam Level 2 Thành viên

11 fail-safe methods to invest and rise in a short time
    GO

3. contractorfeM

contractorfeM Level 3 Thành viên

4. BuyEssayOnline

BuyEssayOnline Level 1 Thành viên

5. dungtranhn

dungtranhn Level 3 Thành viên

ĐỒNG PHỤC LINH LAN

BỘ Y TÁ - BÁC SỸ - PHẪU THUẬT - HỘ LÝ - PHÒNG MỔ - BỆNH VIỆN - KỸ THUẬT -SPA
    PHONE/ZALO: 0838 994 486

[​IMG]TAGS: vải may đồng phục y tế